โฆษณา
ตำแหน่ง: กองหลัง, สัญชาติ: ไอร์แลนด์, อายุ: 33 ปี, ส่วนสูง: 188 ซม., มูลค่าตลาด: €100K 2026-2027: 7 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Dundalk พบ Shamrock Rovers (31 ตุลาคม 2569).
อัปเดตล่าสุด:
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
สูงสุด: €125K (27 ธ.ค. 2564)
Shamrock Rovers: 201 นัด 9 ประตู 6 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: ผลบอลสด
Lee Grace อายุ 33 ปี วันเกิด: 1 ธันวาคม 2535
ตำแหน่ง: กองหลัง
ส่วนสูงของ Lee Grace: 188 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: ไอร์แลนด์
มูลค่าตลาด: €100K
Lee Grace ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 7 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Shamrock Rovers | 33 ปี | €100K | |
| Shamrock Rovers | 33 ปี | €125K | |
| Shamrock Rovers | 32 ปี | €125K | |
| Shamrock Rovers | 31 ปี | €125K | |
| Shamrock Rovers | 31 ปี | €125K | |
| Shamrock Rovers | 31 ปี | €125K | |
| Shamrock Rovers | 30 ปี | €125K | |
| Shamrock Rovers | 30 ปี | €125K | |
| Shamrock Rovers | 29 ปี | €125K | |
| Shamrock Rovers | 29 ปี | €125K | |
| Shamrock Rovers | 28 ปี | €100K |
Lee Grace ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 7 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 557 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.6
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | แชมเปียนส์ลีก | Shamrock Rovers | 4 | 332 | 1 | 0 | 7.0 |
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Shamrock Rovers | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.6 | |
| ยูโรปาลีก | Shamrock Rovers | 1 | 45 | 0 | 0 | 5.9 | |
| 2026 | พรีเมียร์ ดิวิชัน ไอร์แลนด์ | Shamrock Rovers | 23 | 1,874 | 0 | 1 | 6.9 |
| 2025-2026 | พรีเมียร์ ดิวิชัน ไอร์แลนด์ | Shamrock Rovers | 12 | 857 | 0 | 0 | 6.9 |
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Shamrock Rovers | 8 | 633 | 0 | 0 | 6.2 | |
| 2025 |
| Shamrock Rovers |
| 9 |
| 779 |
| 2 |
| 1 |
| 7.0 |
| 2024-2025 | ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Shamrock Rovers | 10 | 885 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| พรีเมียร์ ดิวิชัน ไอร์แลนด์ | Shamrock Rovers | 10 | 705 | 1 | 2 | 7.1 | |
| ยูโรปาลีก | Shamrock Rovers | 3 | 235 | 0 | 0 | 6.1 | |
| แชมเปียนส์ลีก | Shamrock Rovers | 2 | 100 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2024 | พรีเมียร์ ดิวิชัน ไอร์แลนด์ | Shamrock Rovers | 12 | 887 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2023-2024 | พรีเมียร์ ดิวิชัน ไอร์แลนด์ | Shamrock Rovers | 5 | 441 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| แชมเปียนส์ลีก | Shamrock Rovers | 2 | 10 | 0 | 0 | 6.1 | |
| กระชับมิตรสโมสร | Shamrock Rovers | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.8 | |
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Shamrock Rovers | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2023 | พรีเมียร์ ดิวิชัน ไอร์แลนด์ | Shamrock Rovers | 19 | 1,587 | 3 | 2 | 7.2 |
|---|
| 2022-2023 | พรีเมียร์ ดิวิชัน ไอร์แลนด์ | Shamrock Rovers | 9 | 747 | 1 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Shamrock Rovers | 5 | 416 | 0 | 0 | 6.6 | |
| ยูโรปาลีก | Shamrock Rovers | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.3 | |
| แชมเปียนส์ลีก | Shamrock Rovers | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.0 | |
| FAI เพรสซิเดนต์สคัพ ไอร์แลนด์ | Shamrock Rovers | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| FAI คัพ ไอร์แลนด์ | Shamrock Rovers | 1 | 38 | 0 | 0 | – |
| 2022 | พรีเมียร์ ดิวิชัน ไอร์แลนด์ | Shamrock Rovers | 15 | 1,350 | 0 | 0 | 7.1 |
|---|
| 2021-2022 | พรีเมียร์ ดิวิชัน ไอร์แลนด์ | Shamrock Rovers | 17 | 1,152 | 0 | 0 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Shamrock Rovers | 2 | 180 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | พรีเมียร์ ดิวิชัน ไอร์แลนด์ | Shamrock Rovers | 9 | 547 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| แชมเปียนส์ลีก | Shamrock Rovers | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.4 | |
| FAI คัพ ไอร์แลนด์ | Shamrock Rovers | 1 | 44 | 0 | 0 | – | |
| ยูโรปาลีก | Shamrock Rovers | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | ยูโรปาลีก | Shamrock Rovers | 4 | 362 | 1 | 0 | 6.2 |
|---|
| 2018-2019 | พรีเมียร์ ดิวิชัน ไอร์แลนด์ | Shamrock Rovers | 1 | 37 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2017-2018 | ยูโรปาลีก | Shamrock Rovers | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
|---|