เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €4M (17 ธ.ค. 2566)
อัปเดตล่าสุด:
Leo Chu เล่นให้กับ Avaí ตำแหน่ง: กองหน้า, สัญชาติ: บราซิล, อายุ: 26 ปี, ส่วนสูง: 180 ซม., มูลค่าตลาด: €1M Leo Chu ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 11 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Leo Chu ลงเล่นคือ Avaí พบ Londrina PR โดยอยู่ในสนาม 32 นาที วันที่แข่งขัน: 8 ตุลาคม 2569
Avaí: 10 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Avaí ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026 Leo Chu ลงเล่น 358 นาที และเป็นตัวจริง 3 นัด
Avaí: 8 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
Dallas: 5 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
Athletic Club: 2 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Seattle Sounders: 94 นัด 8 ประตู 13 แอสซิสต์
Grêmio - RS: 20 นัด 3 ประตู 3 แอสซิสต์
Ceara: 28 นัด 3 ประตู 6 แอสซิสต์
Leo Chu อายุ 26 ปี วันเกิด: 4 มิถุนายน 2543
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Athletic Club | 26 ปี | €1M | |
| Alverca | 25 ปี | €1.5M | |
| Dallas | 25 ปี | €2M | |
| Dallas | 25 ปี | €3M | |
| Seattle Sounders | 24 ปี | €3.5M | |
| Seattle Sounders | 24 ปี | €4M | |
| Seattle Sounders | 23 ปี | €4M | |
| Seattle Sounders | 23 ปี | €3.5M | |
| Seattle Sounders | 22 ปี | €2.5M | |
| Seattle Sounders | 22 ปี | €2.5M | |
| Seattle Sounders | 21 ปี | €2.5M | |
| Seattle Sounders | 21 ปี | €1.5M | |
| Ceara | 20 ปี | €1M | |
| Ceara | 20 ปี | €100K | |
| Ceara | 19 ปี | €100K |
ตำแหน่ง: กองหน้า
สโมสรของ Leo Chu: Avaí
ส่วนสูงของ Leo Chu: 180 ซม.
เท้าที่ถนัด: ซ้าย
สัญชาติ: บราซิล
มูลค่าตลาด: €1M
Leo Chu ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 11 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Leo Chu ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 11 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 380 นาที
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | บราซิล เซเรียบี | Avaí | 8 | 301 | 0 | 1 | 6.4 |
| Brazilian Cup | Dallas | 1 | 22 | 0 | 0 | 6.3 | |
| บราซิล เซเรียบี | Athletic Club | 2 | 57 | 0 | 0 | 6.6 | |
| 2025 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Dallas | 2 | 88 | 1 | 0 | 6.8 |
| 2024-2025 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Dallas | 2 | 124 | 0 | 0 | 6.5 |
| เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Seattle Sounders | 1 | 2 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Leagues Cup |
| 1 |
| 28 |
| 0 |
| 0 |
| 6.2 |
| 2024 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Seattle Sounders | 11 | 593 | 1 | 2 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Leagues Cup | Seattle Sounders | 2 | 49 | 0 | 0 | 6.8 | |
| United States Open Cup | Seattle Sounders | 1 | 30 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2023-2024 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Seattle Sounders | 4 | 213 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2023 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Seattle Sounders | 32 | 2,084 | 5 | 7 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Leagues Cup | Seattle Sounders | 1 | 45 | 0 | 0 | 5.8 | |
| United States Open Cup | Seattle Sounders | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2022-2023 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Seattle Sounders | 4 | 155 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Leagues Cup | Seattle Sounders | 1 | 57 | 0 | 1 | 6.6 |
| 2022 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Seattle Sounders | 24 | 805 | 0 | 2 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| United States Open Cup | Seattle Sounders | 1 | 120 | 0 | 0 | 6.5 | |
| คอนคาเคฟ แชมเปียนส์คัพ | Seattle Sounders | 1 | 25 | 1 | 0 | 7.6 |
| 2021-2022 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Seattle Sounders | 2 | 39 | 1 | 0 | 7.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Leagues Cup | Seattle Sounders | 1 | 8 | 0 | 0 | – |
| 2021 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Seattle Sounders | 6 | 107 | 0 | 1 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| บราซิล เซเรียอา | Grêmio - RS | 4 | 109 | 0 | 1 | 6.5 | |
| โคปา ซูดาเมริกานา | Grêmio - RS | 4 | 123 | 1 | 2 | – | |
| กัมเปโอนาตู เกาโช บราซิล | Grêmio - RS | 3 | 78 | 1 | 0 | – | |
| Brazilian Cup | Grêmio - RS | 2 | 117 | 0 | 0 | – | |
| โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Grêmio - RS | 2 | 31 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2020-2021 | กัมเปโอนาตู เกาโช บราซิล | Grêmio - RS | 5 | 165 | 1 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| บราซิล เซเรียอา | Ceara | 10 | 606 | 0 | 4 | 6.2 | |
| Brazilian Cup | Ceara | 1 | 22 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2020 | บราซิล เซเรียอา | Ceara | 12 | 812 | 3 | 2 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | Ceara | 4 | 189 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2019-2020 | Brazilian Copa do Nordeste | Ceara | 1 | 19 | 0 | 0 | – |
|---|