
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €5M (27 พ.ค. 2569)
อัปเดตล่าสุด:
Léo Realpe เล่นให้กับ Famalicao ตำแหน่ง: กองหลัง, สัญชาติ: เอกวาดอร์, อายุ: 25 ปี, ส่วนสูง: 186 ซม., มูลค่าตลาด: €5M Léo Realpe ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 6 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Léo Realpe ลงเล่นคือ Famalicao พบ Alverca โดยอยู่ในสนาม 70 นาที วันที่แข่งขัน: 13 ตุลาคม 2569
Famalicao: 6 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Famalicao ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Léo Realpe ลงเล่น 511 นาที และเป็นตัวจริง 5 นัด
Famalicao: 35 นัด 1 ประตู 1 แอสซิสต์
Red Bull Bragantino: 70 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
Club Atlético Unión: 4 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Independiente del Valle: 4 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Léo Realpe อายุ 25 ปี วันเกิด: 26 กุมภาพันธ์ 2544
ตำแหน่ง: กองหลัง
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Famalicao | 25 ปี | €5M | |
| Famalicao | 24 ปี | €4M | |
| Famalicao | 24 ปี | €3M | |
| Famalicao | 24 ปี | €1.5M | |
| Famalicao | 23 ปี | €1M | |
| Bragantino | 23 ปี | €1M | |
| Bragantino | 23 ปี | €1M | |
| Bragantino | 22 ปี | €1M | |
| Bragantino | 22 ปี | €1M | |
| Bragantino | 22 ปี | €1M | |
| Bragantino | 21 ปี | €1M | |
| Bragantino | 21 ปี | €1M | |
| Bragantino | 21 ปี | €1M | |
| Bragantino | 20 ปี | €1M | |
| Bragantino | 20 ปี | €700K | |
| Bragantino | 19 ปี | €700K | |
| Bragantino | 19 ปี | €700K | |
| Bragantino | 19 ปี | €625K | |
| Independiente del Valle | 18 ปี | €700K | |
| Independiente del Valle | 18 ปี | €100K | |
| Independiente del Valle | 17 ปี | €50K |
สโมสรของ Léo Realpe: Famalicao
ส่วนสูงของ Léo Realpe: 186 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: เอกวาดอร์
มูลค่าตลาด: €5M
Léo Realpe ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 6 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Léo Realpe ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 6 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 511 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.6
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | พรีไมราลีกา โปรตุเกส | Famalicao | 6 | 511 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2026 | Japanese Kirin Cup | เอกวาดอร์ทีมชาติ | 1 | 64 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2025-2026 | พรีไมราลีกา โปรตุเกส | Famalicao | 24 | 1,697 | 1 | 1 | 7.0 |
| 2024-2025 | พรีไมราลีกา โปรตุเกส | Famalicao | 5 | 450 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2024 | Brazilian Campeonato Paulista A1 | Red Bull Bragantino | 7 | 446 | 0 | 0 | 7.0 |
| บราซิล เซเรียอา | Red Bull Bragantino |
| 1 |
| 90 |
| 0 |
| 0 |
| 7.1 |
| 2023-2024 | กระชับมิตรทีมชาติ | Club Atlético Unión | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| การแข่งขันชิงแชมป์โลก รอบคัดเลือก (อเมริกาใต้) | Club Atlético Unión | 1 | 20 | 0 | 0 | 6.5 | |
| บราซิล เซเรียอา | Red Bull Bragantino | 4 | 339 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2023 | บราซิล เซเรียอา | Red Bull Bragantino | 15 | 1,263 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โคปา ซูดาเมริกานา | Red Bull Bragantino | 3 | 270 | 0 | 0 | 7.0 | |
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Red Bull Bragantino | 2 | 135 | 0 | 0 | 6.9 | |
| Brazilian Cup | Red Bull Bragantino | 1 | 45 | 0 | 0 | – |
| 2022-2023 | กระชับมิตรทีมชาติ | Club Atlético Unión | 1 | 79 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Red Bull Bragantino | 3 | 134 | 0 | 0 | 6.2 | |
| บราซิล เซเรียอา | Red Bull Bragantino | 2 | 80 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2022 | บราซิล เซเรียอา | Red Bull Bragantino | 7 | 574 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Red Bull Bragantino | 2 | 145 | 1 | 0 | 6.6 | |
| โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Red Bull Bragantino | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.3 |
| 2021-2022 | บราซิล เซเรียอา | Red Bull Bragantino | 4 | 168 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Red Bull Bragantino | 2 | 92 | 0 | 0 | 7.2 |
| 2021 | บราซิล เซเรียอา | Red Bull Bragantino | 3 | 178 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Red Bull Bragantino | 3 | 270 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | บราซิล เซเรียอา | Red Bull Bragantino | 4 | 94 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Red Bull Bragantino | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2020 | บราซิล เซเรียอา | Red Bull Bragantino | 4 | 318 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Red Bull Bragantino | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2019 | ลีกาโปร เซเรียอา เอกวาดอร์ | Independiente del Valle | 3 | 270 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โคปา ซูดาเมริกานา | Independiente del Valle | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2018-2019 | ลีกาโปร เซเรียอา เอกวาดอร์ | Club Atlético Unión | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
|---|