โฆษณา
Lucas Menossi เล่นให้กับ Union Santa Fe ตำแหน่ง: กองกลาง, สัญชาติ: อาร์เจนตินา, อายุ: 34 ปี, ส่วนสูง: 168 ซม., มูลค่าตลาด: €125K 2026: 16 นัด 4 ประตู 1 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Boca Juniors พบ Club Atlético Unión (3 ตุลาคม 2569).
อัปเดตล่าสุด:
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
บาดเจ็บ
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €3M (5 ส.ค. 2562)
Club Atlético Unión: 16 นัด 4 ประตู 1 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Club Atlético Unión ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026 Lucas Menossi ลงเล่น 1010 นาที และเป็นตัวจริง 10 นัด
Club Atlético Unión: 18 นัด 4 ประตู 2 แอสซิสต์
Club Atlético Belgrano: 36 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
Univ Catolica: 16 นัด 1 ประตู 1 แอสซิสต์
Tigre: 205 นัด 16 ประตู 8 แอสซิสต์
San Lorenzo: 28 นัด 0 ประตู 2 แอสซิสต์
Sarmiento Junin: 1 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Union Santa Fe, ผลบอลสด
Lucas Menossi อายุ 34 ปี วันเกิด: 11 กรกฎาคม 2535
ตำแหน่ง: กองกลาง
สโมสรของ Lucas Menossi: Union Santa Fe
ส่วนสูงของ Lucas Menossi: 168 ซม.
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Union Santa Fe | 33 ปี | €125K | |
| Belgrano | 33 ปี | €225K | |
| Belgrano | 32 ปี | €450K | |
| Belgrano | 32 ปี | €550K | |
| Univ Catolica | 31 ปี | €750K | |
| Club Atletico Tigre | 31 ปี | €1M | |
| Club Atletico Tigre | 30 ปี | €1M | |
| Club Atletico Tigre | 30 ปี | €1.2M | |
| Club Atletico Tigre | 30 ปี | €1.2M | |
| Club Atletico Tigre | 29 ปี | €1.4M | |
| Club Atletico Tigre | 29 ปี | €1.6M | |
| Club Atletico Tigre | 28 ปี | €1.5M | |
| San Lorenzo | 28 ปี | €2.4M | |
| San Lorenzo | 27 ปี | €2.4M | |
| San Lorenzo | 27 ปี | €3M | |
| San Lorenzo | 27 ปี | €3M | |
| Club Atletico Tigre | 26 ปี | €2.5M | |
| Club Atletico Tigre | 25 ปี | €1.5M | |
| Club Atletico Tigre | 25 ปี | €900K | |
| Club Atletico Tigre | 24 ปี | €600K | |
| Club Atletico Tigre | 24 ปี | €450K | |
| Club Atletico Tigre | 23 ปี | €450K | |
| Club Atletico Tigre | 23 ปี | €300K |
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: อาร์เจนตินา
มูลค่าตลาด: €125K
Lucas Menossi ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 16 นัด ยิง 4 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Lucas Menossi ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 16 นัด ยิง 4 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 1,085 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.6
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา | Club Atlético Unión | 15 | 1,006 | 4 | 1 | 6.6 |
| โกปา อาร์เจนตินา | Club Atlético Unión | 1 | 79 | 0 | 0 | 6.0 | |
| 2025-2026 | โกปา อาร์เจนตินา | Club Atlético Unión | 1 | 12 | 0 | 1 | – |
| ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา | Club Atlético Unión | 1 | 4 | 0 | 0 | 5.8 | |
| ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา | Club Atlético Belgrano | 7 | 322 | 0 | 0 | 6.6 | |
| 2025 | ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา | Club Atlético Belgrano | 5 | 255 | 0 | 0 | 6.1 |
| Club Atlético Belgrano |
| 1 |
| 46 |
| 0 |
| 0 |
| – |
| 2024-2025 | ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา | Club Atlético Belgrano | 14 | 915 | 1 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2024 | ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา | Club Atlético Belgrano | 9 | 293 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกา เด พรีเมรา ชิลี | Univ Catolica | 15 | 888 | 1 | 1 | 6.6 | |
| โคปา ซูดาเมริกานา | Univ Catolica | 1 | 62 | 0 | 0 | 5.8 |
| 2023 | ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา | Tigre | 20 | 1,244 | 1 | 1 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกคัพ อาร์เจนตินา | Tigre | 14 | 1,191 | 0 | 0 | 6.5 | |
| โคปา ซูดาเมริกานา | Tigre | 7 | 594 | 1 | 1 | 7.0 |
| 2022-2023 | ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา | Tigre | 7 | 531 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2022 | ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา | Tigre | 21 | 1,358 | 1 | 4 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกคัพ อาร์เจนตินา | Tigre | 9 | 239 | 0 | 0 | 6.5 | |
| โตรเฟโอ เด กัมเปโอเนส อาร์เจนตินา | Tigre | 1 | 63 | 0 | 0 | 6.3 | |
| โกปา อาร์เจนตินา | Tigre | 1 | 60 | 0 | 0 | 7.2 |
| 2021-2022 | พรีเมรา นาซิอองนัล อาร์เจนตินา | Tigre | 5 | 424 | 3 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกคัพ อาร์เจนตินา | Tigre | 2 | 21 | 0 | 0 | 6.2 | |
| โกปา อาร์เจนตินา | Tigre | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2021 | พรีเมรา นาซิอองนัล อาร์เจนตินา | Tigre | 15 | 1,286 | 1 | 0 | – |
|---|
| 2020-2021 | พรีเมรา นาซิอองนัล อาร์เจนตินา | Tigre | 5 | 442 | 1 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โกปา อาร์เจนตินา | Tigre | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.5 | |
| โกปา ดิเอโก อาร์มันโด มาราโดนา | San Lorenzo | 9 | 597 | 0 | 1 | 6.6 | |
| โกปา อาร์เจนตินา | San Lorenzo | 1 | 71 | 0 | 0 | – | |
| ลีกคัพ อาร์เจนตินา | San Lorenzo | 1 | 21 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2019-2020 | ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา | San Lorenzo | 14 | 882 | 0 | 1 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ซูเปอร์ลีก คัพ อาร์เจนตินา | San Lorenzo | 1 | 11 | 0 | 0 | – |
| 2019 | โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | San Lorenzo | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2018-2019 | ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา | Tigre | 23 | 1,819 | 4 | 1 | 6.7 |
|---|
| 2017-2018 | ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา | Tigre | 23 | 1,745 | 2 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2016-2017 | ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา | Sarmiento Junin | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา | Tigre | 24 | 1,739 | 2 | 1 | 6.5 |
| 2016 | ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา | Tigre | 5 | 381 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2015-2016 | ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา | Tigre | 8 | 609 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|
| 2015 | ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา | Tigre | 8 | 621 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2014-2015 | ดิวิชัน 1 อาร์เจนตินา | Tigre | 4 | 266 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|