ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €1.3M (11 มิ.ย. 2561)
อัปเดตล่าสุด:
ตำแหน่ง: กองหน้า, สัญชาติ: นิวซีแลนด์, อายุ: 34 ปี, ส่วนสูง: 168 ซม. Marco Rojas ในฤดูกาล 2024-2025: ลงเล่น 8 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 2 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Marco Rojas ลงเล่นคือ Wellington Phoenix พบ Macarthur โดยอยู่ในสนาม 68 นาที วันที่แข่งขัน: 14 ธันวาคม 2567
Wellington Phoenix: 12 นัด 0 ประตู 2 แอสซิสต์
Brisbane Roar: 9 นัด 2 ประตู 0 แอสซิสต์
Melbourne Victory: 111 นัด 23 ประตู 18 แอสซิสต์
Colo Colo: 19 นัด 1 ประตู 5 แอสซิสต์
Sonderjyske: 29 นัด 3 ประตู 3 แอสซิสต์
Heerenveen: 15 นัด 3 ประตู 0 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: ผลบอลสด
Marco Rojas อายุ 34 ปี วันเกิด: 5 พฤศจิกายน 2534
ตำแหน่ง: กองหน้า
ส่วนสูงของ Marco Rojas: 168 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Free Player | 33 ปี | €250K | |
| Wellington Phoenix | 33 ปี | €300K | |
| Brisbane Roar | 32 ปี | €350K | |
| Free Player | 31 ปี | €500K | |
| Colo Colo | 31 ปี | €700K | |
| Colo Colo | 31 ปี | €700K | |
| Melbourne Victory | 30 ปี | €700K | |
| Melbourne Victory | 29 ปี | €500K | |
| Melbourne Victory | 29 ปี | €500K | |
| Melbourne Victory | 28 ปี | €450K | |
| Melbourne Victory | 28 ปี | €400K | |
| Sonderjyske | 28 ปี | €500K | |
| Sonderjyske | 27 ปี | €500K | |
| Heerenveen | 27 ปี | €1M | |
| Heerenveen | 26 ปี | €1.3M | |
| Heerenveen | 26 ปี | €900K | |
| Melbourne Victory | 25 ปี | €1M | |
| Melbourne Victory | 25 ปี | €750K | |
| Stuttgart | 24 ปี | €300K | |
| Thun | 24 ปี | €600K | |
| Thun | 24 ปี | €750K | |
| Thun | 23 ปี | €1M | |
| Stuttgart | 22 ปี | €1M | |
| Melbourne Victory | 21 ปี | €1M | |
| Melbourne Victory | 21 ปี | €600K | |
| Melbourne Victory | 20 ปี | €250K | |
| Wellington Phoenix | 19 ปี | €150K | |
| Wellington Phoenix | 18 ปี | €100K | |
| Wellington Phoenix | 17 ปี | €75K | |
| Wellington Phoenix | 17 ปี | €50K |
สัญชาติ: นิวซีแลนด์
Marco Rojas ในฤดูกาล 2024-2025: ลงเล่น 8 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 2 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Marco Rojas ในฤดูกาล 2024-2025: ลงเล่น 8 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 2 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 238 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.5
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2024-2025 | เอลีก ออสเตรเลีย | Wellington Phoenix | 7 | 215 | 0 | 2 | 6.6 |
| Australia FFA Cup | Wellington Phoenix | 1 | 23 | 0 | 0 | 6.3 | |
| 2023-2024 | เอลีก ออสเตรเลีย | Brisbane Roar | 8 | 379 | 2 | 0 | 6.7 |
| 2023 | ลีกา เด พรีเมรา ชิลี | Colo Colo | 4 | 124 | 0 | 1 | 6.6 |
| โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Colo Colo | 2 | 44 | 0 | 0 | 6.6 | |
| Chilean Super Cup | Colo Colo | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.4 | |
| 2022-2023 |
| กระชับมิตรทีมชาติ |
| Melbourne Victory |
| 2 |
| 56 |
| 0 |
| 1 |
| 5.9 |
| กระชับมิตรสโมสร | Colo Colo | 1 | 61 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2022 | ลีกา เด พรีเมรา ชิลี | Colo Colo | 9 | 284 | 1 | 4 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chilean Cup | Colo Colo | 2 | 104 | 0 | 0 | – | |
| AFC Champions League | Melbourne Victory | 1 | 15 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2021-2022 | เอลีก ออสเตรเลีย | Melbourne Victory | 27 | 1,760 | 6 | 7 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Australia FFA Cup | Melbourne Victory | 3 | 214 | 0 | 0 | 6.4 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | Melbourne Victory | 1 | 62 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | เอลีก ออสเตรเลีย | Melbourne Victory | 7 | 433 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| AFC Champions League | Melbourne Victory | 1 | 77 | 0 | 0 | 5.7 |
| 2020 | AFC Champions League | Melbourne Victory | 4 | 360 | 1 | 0 | 7.0 |
|---|
| 2019-2020 | เอลีก ออสเตรเลีย | Melbourne Victory | 10 | 740 | 6 | 1 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| AFC Champions League | Melbourne Victory | 2 | 47 | 0 | 0 | 7.5 | |
| ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก | Sonderjyske | 18 | 1,219 | 2 | 2 | 7.2 |
| 2018-2019 | ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก | Sonderjyske | 11 | 664 | 1 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ | Heerenveen | 3 | 60 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2017-2018 | เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ | Heerenveen | 12 | 469 | 3 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2016-2017 | เอลีก ออสเตรเลีย | Melbourne Victory | 24 | 1,841 | 10 | 9 | 7.3 |
|---|
| 2015-2016 | ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ | Thun | 13 | 648 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2014-2015 | ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ | Thun | 18 | 1,030 | 2 | 1 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| บุนเดสลีกา 2 เยอรมนี | Melbourne Victory | 3 | 25 | 0 | 0 | – |
| 2012-2013 | เอลีก ออสเตรเลีย | Melbourne Victory | 8 | 640 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2011-2012 | เอลีก ออสเตรเลีย | Melbourne Victory | 17 | 755 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2010-2011 | เอลีก ออสเตรเลีย | Brisbane Roar | 1 | 13 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เอลีก ออสเตรเลีย | Wellington Phoenix | 4 | 227 | 0 | 0 | – | |
| เอลีก ออสเตรเลีย | Melbourne Victory | 1 | 14 | 0 | 0 | – |