เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
สูงสุด: €1.3M (19 พ.ย. 2562)
อัปเดตล่าสุด:
Marcus Danielson เล่นให้กับ Siena ตำแหน่ง: กองหลัง, สัญชาติ: สวีเดน, อายุ: 37 ปี, ส่วนสูง: 192 ซม., มูลค่าตลาด: €175K Marcus Danielson ในฤดูกาล 2025-2026: ลงเล่น 4 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Marcus Danielson ลงเล่นคือ Djurgardens พบ Varnamo โดยอยู่ในสนาม 90 นาที วันที่แข่งขัน: 25 ตุลาคม 2568
Djurgardens: 167 นัด 16 ประตู 4 แอสซิสต์
Dalian Professional(2009-2024): 28 นัด 3 ประตู 0 แอสซิสต์
Sundsvall: 60 นัด 5 ประตู 0 แอสซิสต์
Marcus Danielson อายุ 37 ปี วันเกิด: 8 เมษายน 2532
ตำแหน่ง: กองหลัง
สโมสรของ Marcus Danielson: Siena
ส่วนสูงของ Marcus Danielson: 192 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: สวีเดน
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Free Player | 37 ปี | €175K | |
| Djurgardens | 36 ปี | €225K | |
| Djurgardens | 36 ปี | €250K | |
| Djurgardens | 35 ปี | €300K | |
| Djurgardens | 35 ปี | €350K | |
| Djurgardens | 34 ปี | €400K | |
| Djurgardens | 34 ปี | €500K | |
| Djurgardens | 33 ปี | €500K | |
| Dalian Professional(2009-2024) | 33 ปี | €500K | |
| Dalian Professional(2009-2024) | 32 ปี | €625K | |
| Dalian Professional(2009-2024) | 32 ปี | €800K | |
| Dalian Professional(2009-2024) | 32 ปี | €800K | |
| Dalian Professional(2009-2024) | 31 ปี | €850K | |
| Dalian Professional(2009-2024) | 31 ปี | €1M | |
| Djurgardens | 30 ปี | €1.3M | |
| Djurgardens | 30 ปี | €800K | |
| Djurgardens | 29 ปี | €750K | |
| Djurgardens | 29 ปี | €700K | |
| Sundsvall | 28 ปี | €600K | |
| Sundsvall | 28 ปี | €600K | |
| Sundsvall | 27 ปี | €400K | |
| Sundsvall | 27 ปี | €400K | |
| Sundsvall | 26 ปี | €250K | |
| Sundsvall | 26 ปี | €225K | |
| Sundsvall | 26 ปี | €225K | |
| Sundsvall | 25 ปี | €200K | |
| Sundsvall | 25 ปี | €200K | |
| Sundsvall | 24 ปี | €175K | |
| Sundsvall | 24 ปี | €175K | |
| Vasteras | 22 ปี | €75K |
มูลค่าตลาด: €175K
Marcus Danielson ในฤดูกาล 2025-2026: ลงเล่น 4 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Marcus Danielson ในฤดูกาล 2025-2026: ลงเล่น 4 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 360 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.9
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025-2026 | ออลส์เวนส์คาน สวีเดน | Djurgardens | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2025 | ออลส์เวนส์คาน สวีเดน | Djurgardens | 24 | 1,955 | 1 | 1 | 7.0 |
| 2024-2025 | ยูฟ่า ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Djurgardens | 16 | 1,306 | 1 | 0 | 6.7 |
| ออลส์เวนส์คาน สวีเดน | Djurgardens | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.2 | |
| 2024 | ออลส์เวนส์คาน สวีเดน | Djurgardens | 21 | 1,813 | 2 | 1 | 7.1 |
| 2023-2024 | ออลส์เวนส์คาน สวีเดน | Djurgardens | 3 | 186 | 0 |
| 0 |
| 6.6 |
| Sweden Cup | Djurgardens | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.0 |
| ยูฟ่า ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Djurgardens | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.4 |
| 2023 | ออลส์เวนส์คาน สวีเดน | Djurgardens | 27 | 2,430 | 5 | 2 | 7.3 |
|---|
| 2022-2023 | ยูฟ่า ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Djurgardens | 12 | 711 | 1 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Sweden Cup | Djurgardens | 4 | 302 | 0 | 0 | – | |
| ออลส์เวนส์คาน สวีเดน | Djurgardens | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.2 |
| 2022 | ออลส์เวนส์คาน สวีเดน | Djurgardens | 13 | 1,103 | 1 | 0 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| การแข่งขันชิงแชมป์โลก รอบคัดเลือก (ยุโรป) | สวีเดนทีมชาติ | 3 | 289 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2021-2022 | ซูเปอร์ลีก จีน | Dalian Professional(2009-2024) | 7 | 587 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| การแข่งขันชิงแชมป์โลก รอบคัดเลือก (ยุโรป) | สวีเดนทีมชาติ | 2 | 92 | 0 | 0 | 6.5 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | สวีเดนทีมชาติ | 1 | 81 | 0 | 0 | 7.5 |
| 2020-2021 | ซูเปอร์ลีก จีน | Dalian Professional(2009-2024) | 6 | 540 | 2 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กระชับมิตรทีมชาติ | สวีเดนทีมชาติ | 3 | 270 | 0 | 0 | 7.0 | |
| ยูฟ่า เนชันส์ลีก | สวีเดนทีมชาติ | 2 | 180 | 1 | 0 | 6.6 | |
| ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป | สวีเดนทีมชาติ | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2020 | ซูเปอร์ลีก จีน | Dalian Professional(2009-2024) | 14 | 1,195 | 1 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป | สวีเดนทีมชาติ | 3 | 279 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2019-2020 | ซูเปอร์ลีก จีน | Dalian Professional(2009-2024) | 1 | 84 | 0 | 0 | 5.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ออลส์เวนส์คาน สวีเดน | Djurgardens | 1 | 90 | 0 | 0 | 8.2 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | สวีเดนทีมชาติ | 2 | 115 | 0 | 0 | – | |
| ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป | สวีเดนทีมชาติ | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.8 |
| 2019 | ออลส์เวนส์คาน สวีเดน | Djurgardens | 26 | 2,268 | 4 | 0 | 7.5 |
|---|
| 2018-2019 | ยูฟ่า ยูโรปาลีก | Djurgardens | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2018 | ออลส์เวนส์คาน สวีเดน | Djurgardens | 10 | 900 | 1 | 0 | 7.0 |
|---|
| 2017-2018 | ออลส์เวนส์คาน สวีเดน | Sundsvall | 8 | 688 | 2 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2017 | ออลส์เวนส์คาน สวีเดน | Sundsvall | 10 | 852 | 1 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2016-2017 | ออลส์เวนส์คาน สวีเดน | Sundsvall | 18 | 1,620 | 2 | 0 | 7.2 |
|---|
| 2016 | ออลส์เวนส์คาน สวีเดน | Sundsvall | 9 | 810 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2015-2016 | ออลส์เวนส์คาน สวีเดน | Sundsvall | 13 | 997 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2012-2013 | ออลส์เวนส์คาน สวีเดน | Sundsvall | 1 | 61 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2011-2012 | ออลส์เวนส์คาน สวีเดน | Sundsvall | 1 | 79 | 0 | 0 | – |
|---|