เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
บาดเจ็บ
สูงสุด: €800K (26 พ.ค. 2568)
อัปเดตล่าสุด:
Marcus Mcguane เล่นให้กับ Huddersfield Town ตำแหน่ง: กองกลาง, สัญชาติ: อังกฤษ, อายุ: 27 ปี, ส่วนสูง: 178 ซม., มูลค่าตลาด: €450K Marcus Mcguane ในฤดูกาล 2025-2026: ลงเล่น 15 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Marcus Mcguane ลงเล่นคือ Wimbledon พบ Huddersfield Town โดยอยู่ในสนาม 64 นาที วันที่แข่งขัน: 2 พฤษภาคม 2569
Huddersfield Town: 15 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
Bristol City: 24 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Oxford United: 153 นัด 3 ประตู 11 แอสซิสต์
Telstar: 15 นัด 1 ประตู 1 แอสซิสต์
Barcelona Atlètic: 8 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Huddersfield Town, ผลบอลสด
Marcus Mcguane อายุ 27 ปี วันเกิด: 2 กุมภาพันธ์ 2542
ตำแหน่ง: กองกลาง
สโมสรของ Marcus Mcguane: Huddersfield Town
ส่วนสูงของ Marcus Mcguane: 178 ซม.
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Huddersfield Town | 27 ปี | €450K | |
| Huddersfield Town | 26 ปี | €600K | |
| Bristol City | 26 ปี | €800K | |
| Bristol City | 25 ปี | €500K | |
| Bristol City | 25 ปี | €500K | |
| Oxford United | 25 ปี | €375K | |
| Oxford United | 24 ปี | €375K | |
| Oxford United | 24 ปี | €350K | |
| Oxford United | 24 ปี | €300K | |
| Oxford United | 23 ปี | €300K | |
| Barcelona Atlètic | 21 ปี | €300K | |
| Barcelona Atlètic | 20 ปี | €300K | |
| Barcelona Atlètic | 20 ปี | €300K | |
| Barcelona Atlètic | 19 ปี | €500K | |
| Barcelona Atlètic | 19 ปี | €500K | |
| Barcelona Atlètic | 19 ปี | €500K |
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: อังกฤษ
มูลค่าตลาด: €450K
Marcus Mcguane ในฤดูกาล 2025-2026: ลงเล่น 15 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Marcus Mcguane ในฤดูกาล 2025-2026: ลงเล่น 15 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 645 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.4
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025-2026 | ลีกวัน อังกฤษ | Huddersfield Town | 13 | 536 | 0 | 0 | 6.2 |
| English Football League Trophy | Huddersfield Town | 2 | 109 | 0 | 1 | 7.3 | |
| 2024-2025 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Bristol City | 23 | 1,103 | 0 | 0 | 6.5 |
| FA Cup | Bristol City | 1 | 69 | 0 | 0 | 6.1 | |
| 2023-2024 | ลีกวัน อังกฤษ | Oxford United | 41 | 2,989 | 1 | 3 | 6.6 |
| FA Cup | Oxford United | 3 | 199 | 1 | 1 | 7.1 | |
| English Football League Trophy |
| Oxford United |
| 1 |
| 45 |
| 0 |
| 0 |
| 6.7 |
| English Football League Cup | Oxford United | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2022-2023 | ลีกวัน อังกฤษ | Oxford United | 44 | 3,480 | 0 | 2 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Oxford United | 3 | 228 | 0 | 0 | 6.2 | |
| English Football League Trophy | Oxford United | 3 | 199 | 0 | 0 | 6.9 | |
| English Football League Cup | Oxford United | 1 | 28 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2021-2022 | ลีกวัน อังกฤษ | Oxford United | 30 | 1,272 | 0 | 1 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Oxford United | 2 | 199 | 1 | 0 | 6.9 | |
| English Football League Cup | Oxford United | 2 | 121 | 0 | 0 | 6.6 | |
| English Football League Trophy | Oxford United | 1 | 78 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | ลีกวัน อังกฤษ | Oxford United | 15 | 996 | 0 | 4 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English Football League Trophy | Oxford United | 3 | 150 | 0 | 0 | – | |
| English Football League Cup | Oxford United | 2 | 115 | 0 | 0 | 6.6 | |
| FA Cup | Oxford United | 1 | 86 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2019-2020 | เอียร์สเตอ ดีวีซี เนเธอร์แลนด์ | Telstar | 13 | 1,050 | 1 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Netherlands KNVB Cup | Telstar | 2 | 164 | 0 | 0 | 5.7 |
| 2017-2018 | เซกุนดา ดิวิชัน สเปน | Barcelona Atlètic | 8 | 307 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|