เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
บาดเจ็บ
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €2M (11 มี.ค. 2563)
อัปเดตล่าสุด:
Mark Diemers เล่นให้กับ De Graafschap ตำแหน่ง: กองกลาง, สัญชาติ: เนเธอร์แลนด์, อายุ: 33 ปี, ส่วนสูง: 175 ซม., มูลค่าตลาด: €600K Mark Diemers ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 3 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Mark Diemers ลงเล่นคือ De Graafschap พบ Utrecht Youth โดยอยู่ในสนาม 78 นาที วันที่แข่งขัน: 10 ตุลาคม 2569
De Graafschap: 3 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ De Graafschap ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Mark Diemers ลงเล่น 176 นาที และเป็นตัวจริง 2 นัด
De Graafschap: 7 นัด 0 ประตู 2 แอสซิสต์
Cambuur Leeuwarden: 70 นัด 17 ประตู 16 แอสซิสต์
AEK Larnaca: 15 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Emmen: 40 นัด 4 ประตู 6 แอสซิสต์
Feyenoord: 53 นัด 3 ประตู 7 แอสซิสต์
Hannover 96: 16 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: De Graafschap, ผลบอลสด
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Cambuur Leeuwarden | 32 ปี | €600K | |
| Cambuur Leeuwarden | 32 ปี | €600K | |
| Cambuur Leeuwarden | 32 ปี | €600K | |
| Cambuur Leeuwarden | 31 ปี | €650K | |
| Cambuur Leeuwarden | 31 ปี | €650K | |
| AEK Larnaca | 30 ปี | €900K | |
| AEK Larnaca | 30 ปี | €1M | |
| Emmen | 29 ปี | €1.2M | |
| Emmen | 29 ปี | €1.5M | |
| Hannover 96 | 28 ปี | €1.5M | |
| Hannover 96 | 28 ปี | €1.5M | |
| Feyenoord | 27 ปี | €1.8M | |
| Feyenoord | 27 ปี | €1.8M | |
| Feyenoord | 27 ปี | €1.6M | |
| Fortuna Sittard | 26 ปี | €1.6M | |
| Fortuna Sittard | 26 ปี | €2M | |
| Fortuna Sittard | 26 ปี | €1.8M | |
| Fortuna Sittard | 25 ปี | €1.8M | |
| Fortuna Sittard | 25 ปี | €1.5M | |
| Fortuna Sittard | 25 ปี | €1M | |
| De Graafschap | 24 ปี | €600K | |
| De Graafschap | 24 ปี | €350K | |
| De Graafschap | 23 ปี | €300K | |
| De Graafschap | 23 ปี | €350K | |
| De Graafschap | 22 ปี | €400K | |
| De Graafschap | 22 ปี | €400K | |
| Utrecht | 21 ปี | €500K | |
| Utrecht | 21 ปี | €300K | |
| Utrecht | 20 ปี | €300K | |
| Utrecht | 20 ปี | €150K | |
| Cambuur Leeuwarden | 19 ปี | €150K | |
| Cambuur Leeuwarden | 18 ปี | €100K |
Mark Diemers อายุ 33 ปี วันเกิด: 11 ตุลาคม 2536
ตำแหน่ง: กองกลาง
สโมสรของ Mark Diemers: De Graafschap
ส่วนสูงของ Mark Diemers: 175 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: เนเธอร์แลนด์
มูลค่าตลาด: €600K
Mark Diemers ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 3 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Mark Diemers ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 3 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 176 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 7.2
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | เอียร์สเตอ ดีวีซี เนเธอร์แลนด์ | De Graafschap | 3 | 176 | 0 | 0 | 7.2 |
| 2025-2026 | เอียร์สเตอ ดีวีซี เนเธอร์แลนด์ | Cambuur Leeuwarden | 33 | 2,844 | 8 | 11 | 7.3 |
| KNVB คัพ เนเธอร์แลนด์ | Cambuur Leeuwarden | 1 | 66 | 1 | 0 | 7.3 | |
| 2024-2025 | เอียร์สเตอ ดีวีซี เนเธอร์แลนด์ | Cambuur Leeuwarden | 34 | 3,044 | 8 | 4 | 7.3 |
| KNVB คัพ เนเธอร์แลนด์ | Cambuur Leeuwarden | 2 | 122 | 0 | 1 | 6.7 | |
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | AEK Larnaca | 2 | 165 | 0 | 0 | 5.6 |
| 2023-2024 | เฟิร์สต์ ดิวิชัน ไซปรัส | AEK Larnaca | 12 | 849 | 0 | 0 | – |
|---|
| คัพ ไซปรัส | AEK Larnaca | 1 | 81 | 0 | 0 | – |
| 2022-2023 | เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ | Emmen | 32 | 2,724 | 2 | 5 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เอียร์สเตอ ดีวีซี เนเธอร์แลนด์ | Emmen | 4 | 360 | 0 | 1 | 6.9 | |
| KNVB คัพ เนเธอร์แลนด์ | Emmen | 3 | 270 | 2 | 0 | 7.6 |
| 2022 | กระชับมิตรสโมสร | Emmen | 1 | 88 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|
| 2021-2022 | กระชับมิตรสโมสร | Feyenoord | 2 | 97 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ | Feyenoord | 2 | 12 | 0 | 1 | 7.0 | |
| KNVB คัพ เนเธอร์แลนด์ | Feyenoord | 1 | 5 | 0 | 0 | 6.6 | |
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Feyenoord | 1 | 90 | 0 | 1 | 7.7 | |
| บุนเดสลีกา 2 เยอรมนี | Hannover 96 | 15 | 1,077 | 0 | 1 | 6.7 | |
| เดเอฟเบ-โพคาล | Hannover 96 | 1 | 45 | 0 | 0 | 5.9 |
| 2020-2021 | เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ | Feyenoord | 30 | 1,999 | 3 | 3 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กระชับมิตรสโมสร | Feyenoord | 9 | 463 | 0 | 1 | 6.5 | |
| ยูโรปาลีก | Feyenoord | 6 | 510 | 0 | 0 | 6.9 | |
| KNVB คัพ เนเธอร์แลนด์ | Feyenoord | 2 | 107 | 0 | 1 | – |
| 2019-2020 | เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ | Fortuna Sittard | 26 | 2,325 | 7 | 4 | 7.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| KNVB คัพ เนเธอร์แลนด์ | Fortuna Sittard | 3 | 300 | 1 | 2 | 7.3 |
| 2018-2019 | เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ | Fortuna Sittard | 34 | 2,934 | 7 | 7 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| KNVB คัพ เนเธอร์แลนด์ | Fortuna Sittard | 3 | 69 | 0 | 0 | 7.1 |
| 2017-2018 | เอียร์สเตอ ดีวีซี เนเธอร์แลนด์ | De Graafschap | 4 | 360 | 0 | 2 | 7.2 |
|---|