โฆษณา
Matěj Hybš เล่นให้กับ Ml. Boleslav ตำแหน่ง: กองหลัง, สัญชาติ: เช็ก, อายุ: 33 ปี, ส่วนสูง: 180 ซม., มูลค่าตลาด: €100K 2026-2027: 13 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Mladá Boleslav พบ Hradec Králové (1 พฤศจิกายน 2569).
อัปเดตล่าสุด:
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
สูงสุด: €700K (20 ธ.ค. 2560)
Mladá Boleslav: 13 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Mladá Boleslav ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Matěj Hybš ลงเล่น 1149 นาที และเป็นตัวจริง 13 นัด
Mladá Boleslav: 28 นัด 0 ประตู 3 แอสซิสต์
Bohemians Praha 1905: 52 นัด 0 ประตู 2 แอสซิสต์
Teplice: 31 นัด 4 ประตู 0 แอสซิสต์
Bruk Bet Termalica: 13 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Viktoria Plzeň: 21 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
Slovan Liberec: 7 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Ml. Boleslav, ผลบอลสด
Matěj Hybš อายุ 33 ปี วันเกิด: 3 มกราคม 2536
ตำแหน่ง: กองหลัง
สโมสรของ Matěj Hybš: Ml. Boleslav
ส่วนสูงของ Matěj Hybš: 180 ซม.
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Ml. Boleslav | 33 ปี | €100K | |
| Bohemians | 32 ปี | €125K | |
| Bohemians | 32 ปี | €150K | |
| Bohemians | 31 ปี | €225K | |
| Bohemians | 30 ปี | €250K | |
| Teplice | 30 ปี | €275K | |
| Teplice | 29 ปี | €250K | |
| Nieciecza | 29 ปี | €300K | |
| Plzeň | 28 ปี | €300K | |
| Plzeň | 28 ปี | €300K | |
| Plzeň | 27 ปี | €400K | |
| Liberec | 27 ปี | €400K | |
| Liberec | 27 ปี | €400K | |
| Liberec | 26 ปี | €500K | |
| Liberec | 26 ปี | €500K | |
| Liberec | 25 ปี | €500K | |
| Liberec | 25 ปี | €500K | |
| Liberec | 24 ปี | €700K | |
| Sparta | 24 ปี | €600K | |
| Sparta | 24 ปี | €600K | |
| Jablonec | 23 ปี | €600K | |
| Jablonec | 23 ปี | €600K | |
| Sparta | 22 ปี | €600K | |
| Sparta | 20 ปี | €500K | |
| Sparta | 20 ปี | €400K | |
| Sparta | 19 ปี | €200K | |
| Sparta | 19 ปี | €100K | |
| Sparta | 19 ปี | €100K |
เท้าที่ถนัด: ซ้าย
สัญชาติ: เช็ก
มูลค่าตลาด: €100K
Matěj Hybš ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 13 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Matěj Hybš ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 13 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 1,149 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.7
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | เฟิร์สต์ลีก เช็ก | Mladá Boleslav | 13 | 1,149 | 0 | 1 | 6.7 |
| 2025-2026 | เฟิร์สต์ลีก เช็ก | Mladá Boleslav | 15 | 1,350 | 0 | 2 | 6.6 |
| เฟิร์สต์ลีก เช็ก | Bohemians Praha 1905 | 6 | 227 | 0 | 0 | 6.4 | |
| 2024-2025 | เฟิร์สต์ลีก เช็ก | Bohemians Praha 1905 | 10 | 779 | 0 | 1 | 6.5 |
| 2023-2024 | เฟิร์สต์ลีก เช็ก | Bohemians Praha 1905 | 34 | 2,935 | 0 | 1 | 6.3 |
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Bohemians Praha 1905 | 2 | 180 | 0 | 0 | – |
| 2022-2023 | เฟิร์สต์ลีก เช็ก | Teplice | 30 | 2,617 | 4 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| คัพ เช็ก | Teplice | 1 | 51 | 0 | 0 | – |
| 2021-2022 | เอ็คสตราคลาซา โปแลนด์ | Bruk Bet Termalica | 13 | 1,040 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เฟิร์สต์ลีก เช็ก | Viktoria Plzeň | 8 | 456 | 0 | 0 | 6.2 | |
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Viktoria Plzeň | 6 | 360 | 0 | 0 | – | |
| คัพ เช็ก | Viktoria Plzeň | 1 | 64 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | เฟิร์สต์ลีก เช็ก | Viktoria Plzeň | 6 | 450 | 0 | 1 | 7.0 |
|---|
| 2019-2020 | เฟิร์สต์ลีก เช็ก | Slovan Liberec | 5 | 432 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2018-2019 | เฟิร์สต์ลีก เช็ก | Slovan Liberec | 2 | 96 | 1 | 0 | 7.1 |
|---|