เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
สูงสุด: €1M (2 มิ.ย. 2569)
อัปเดตล่าสุด:
Matheus Bueno เล่นให้กับ Kashima Antlers ตำแหน่ง: กองกลาง, สัญชาติ: บราซิล, อายุ: 28 ปี, ส่วนสูง: 178 ซม., มูลค่าตลาด: €1M Matheus Bueno ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 9 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Matheus Bueno ลงเล่นคือ Kashima Antlers พบ Gamba Osaka โดยอยู่ในสนาม 11 นาที วันที่แข่งขัน: 9 ตุลาคม 2569
Kashima Antlers: 9 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Kashima Antlers ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Matheus Bueno ลงเล่น 526 นาที และเป็นตัวจริง 8 นัด
Kashima Antlers: 9 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Shimizu S-Pulse: 55 นัด 2 ประตู 2 แอสซิสต์
Guarani SP: 77 นัด 3 ประตู 2 แอสซิสต์
Gil Vicente: 53 นัด 1 ประตู 1 แอสซิสต์
Coritiba SAF - PR: 38 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Kashima Antlers, ผลบอลสด
Matheus Bueno อายุ 28 ปี วันเกิด: 30 กรกฎาคม 2541
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Shimizu S Pulse | 27 ปี | €1M | |
| Shimizu S Pulse | 27 ปี | €800K | |
| Shimizu S Pulse | 26 ปี | €600K | |
| Guarani SP | 26 ปี | €300K | |
| Guarani SP | 25 ปี | €350K | |
| Guarani SP | 25 ปี | €350K | |
| Guarani SP | 24 ปี | €350K | |
| Gil Vicente | 24 ปี | €350K | |
| Gil Vicente | 24 ปี | €400K | |
| Gil Vicente | 23 ปี | €500K | |
| Gil Vicente | 23 ปี | €500K | |
| Gil Vicente | 23 ปี | €600K | |
| Coritiba SAF | 22 ปี | €600K | |
| Coritiba SAF | 22 ปี | €650K | |
| Coritiba SAF | 21 ปี | €100K |
ตำแหน่ง: กองกลาง
สโมสรของ Matheus Bueno: Kashima Antlers
ส่วนสูงของ Matheus Bueno: 178 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: บราซิล
มูลค่าตลาด: €1M
Matheus Bueno ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 9 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Matheus Bueno ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 9 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 526 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.6
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Kashima Antlers | 9 | 526 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2026 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Shimizu S-Pulse | 10 | 900 | 1 | 0 | 6.8 |
| 2025-2026 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Shimizu S-Pulse | 19 | 1,665 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2025 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Shimizu S-Pulse | 6 | 539 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2024-2025 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Shimizu S-Pulse | 20 | 1,787 | 1 | 2 | 6.9 |
| บราซิล เซเรียบี | Guarani SP | 13 | 1,164 | 1 |
| 1 |
| 6.6 |
| 2024 | บราซิล เซเรียบี | Guarani SP | 19 | 1,510 | 1 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Guarani SP | 11 | 735 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2023-2024 | บราซิล เซเรียบี | Guarani SP | 13 | 1,055 | 1 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Guarani SP | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2023 | บราซิล เซเรียบี | Guarani SP | 12 | 901 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2022-2023 | บราซิล เซเรียบี | Guarani SP | 8 | 638 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| พรีไมราลีกา โปรตุเกส | Gil Vicente | 14 | 557 | 0 | 1 | 6.3 | |
| Portuguese League Cup | Gil Vicente | 4 | 137 | 0 | 0 | 6.6 | |
| ยูฟ่า ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Gil Vicente | 3 | 112 | 0 | 0 | 6.7 | |
| Portuguese Cup | Gil Vicente | 2 | 89 | 0 | 0 | – |
| 2021-2022 | พรีไมราลีกา โปรตุเกส | Gil Vicente | 27 | 638 | 1 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Portuguese Cup | Gil Vicente | 2 | 138 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | Portuguese League Cup | Gil Vicente | 1 | 8 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| บราซิล เซเรียอา | Coritiba SAF - PR | 7 | 318 | 0 | 0 | 6.6 | |
| กัมเปโอนาตู ปารานาเอนเซ บราซิล | Coritiba SAF - PR | 4 | 147 | 0 | 0 | – |
| 2020 | บราซิล เซเรียอา | Coritiba SAF - PR | 20 | 1,000 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2019-2020 | กัมเปโอนาตู ปารานาเอนเซ บราซิล | Coritiba SAF - PR | 2 | 92 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2019 | บราซิล เซเรียบี | Coritiba SAF - PR | 1 | 13 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2018-2019 | บราซิล เซเรียบี | Coritiba SAF - PR | 2 | 170 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2018 | บราซิล เซเรียบี | Coritiba SAF - PR | 2 | 115 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|