โฆษณา
Mathieu Cafaro เล่นให้กับ Nantes ตำแหน่ง: กองกลาง, สัญชาติ: ฝรั่งเศส, อายุ: 29 ปี, ส่วนสูง: 178 ซม., มูลค่าตลาด: €1.5M 2026-2027: 9 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Nantes พบ Clermont (31 ตุลาคม 2569).
อัปเดตล่าสุด:
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
บาดเจ็บ
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €7.5M (2 มิ.ย. 2562)
Nantes: 9 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Nantes ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Mathieu Cafaro ลงเล่น 453 นาที และเป็นตัวจริง 6 นัด
Nantes: 9 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
Paris: 23 นัด 4 ประตู 2 แอสซิสต์
Saint-Étienne: 87 นัด 10 ประตู 13 แอสซิสต์
Standard Liege: 12 นัด 2 ประตู 2 แอสซิสต์
Stade DE Reims: 90 นัด 14 ประตู 7 แอสซิสต์
Toulouse: 4 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Mathieu Cafaro อายุ 29 ปี วันเกิด: 25 มีนาคม 2540
ตำแหน่ง: กองกลาง
สโมสรของ Mathieu Cafaro: Nantes
ส่วนสูงของ Mathieu Cafaro: 178 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Paris | 29 ปี | €1.5M | |
| Paris | 28 ปี | €2M | |
| Paris | 28 ปี | €2.5M | |
| ASSE | 27 ปี | €2M | |
| ASSE | 27 ปี | €2.5M | |
| ASSE | 26 ปี | €2.5M | |
| ASSE | 26 ปี | €3M | |
| ASSE | 26 ปี | €2.5M | |
| ASSE | 25 ปี | €3M | |
| Standard Liege | 25 ปี | €4M | |
| Reims | 24 ปี | €5M | |
| Reims | 24 ปี | €7M | |
| Reims | 24 ปี | €7M | |
| Reims | 23 ปี | €6M | |
| Reims | 23 ปี | €6M | |
| Reims | 22 ปี | €7.5M | |
| Reims | 22 ปี | €7.5M | |
| Reims | 21 ปี | €4M | |
| Reims | 21 ปี | €2.5M | |
| Reims | 21 ปี | €1M | |
| Reims | 21 ปี | €600K | |
| Toulouse | 19 ปี | €600K | |
| Toulouse | 19 ปี | €150K |
สัญชาติ: ฝรั่งเศส
มูลค่าตลาด: €1.5M
Mathieu Cafaro ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 9 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Mathieu Cafaro ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 9 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 453 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.6
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ลีกเอิง 2 ฝรั่งเศส | Nantes | 9 | 453 | 0 | 1 | 6.6 |
| 2025-2026 | ลีกเอิง ฝรั่งเศส | Paris | 10 | 146 | 0 | 0 | 6.3 |
| กุปเดอฟร็องส์ | Paris | 2 | 129 | 0 | 0 | 7.1 | |
| 2024-2025 | ลีกเอิง 2 ฝรั่งเศส | Paris | 11 | 568 | 4 | 2 | 7.0 |
| ลีกเอิง ฝรั่งเศส | Saint-Étienne | 15 | 732 | 1 | 0 | 6.5 | |
| กุปเดอฟร็องส์ | Saint-Étienne | 1 | 80 | 0 | 0 | 6.7 | |
| 2023-2024 | ลีกเอิง 2 ฝรั่งเศส |
| 37 |
| 2,657 |
| 4 |
| 10 |
| 6.9 |
| กุปเดอฟร็องส์ | Saint-Étienne | 1 | 20 | 0 | 0 | – |
| 2022-2023 | ลีกเอิง 2 ฝรั่งเศส | Saint-Étienne | 33 | 2,075 | 5 | 3 | 6.6 |
|---|
| 2021-2022 | โปรลีก เบลเยียม | Standard Liege | 12 | 982 | 2 | 2 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกเอิง ฝรั่งเศส | Stade DE Reims | 4 | 193 | 0 | 0 | 5.8 |
| 2020-2021 | ลีกเอิง ฝรั่งเศส | Stade DE Reims | 32 | 2,089 | 4 | 2 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูโรปาลีก | Stade DE Reims | 1 | 9 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | ลีกเอิง ฝรั่งเศส | Stade DE Reims | 13 | 930 | 1 | 2 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกคัพ ฝรั่งเศส | Stade DE Reims | 3 | 165 | 1 | 0 | 7.1 |
| 2018-2019 | ลีกเอิง ฝรั่งเศส | Stade DE Reims | 34 | 2,100 | 7 | 3 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กุปเดอฟร็องส์ | Stade DE Reims | 2 | 107 | 1 | 0 | 6.0 |
| 2017-2018 | ลีกเอิง 2 ฝรั่งเศส | Stade DE Reims | 1 | 10 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2016-2017 | ลีกเอิง ฝรั่งเศส | Toulouse | 4 | 64 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|