โฆษณา
Matt Smith เล่นให้กับ Newport County ตำแหน่ง: กองกลาง, สัญชาติ: เวลส์, อายุ: 26 ปี, ส่วนสูง: 178 ซม., มูลค่าตลาด: €150K 2026-2027: 12 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Newport County พบ Crystal Palace U21 (4 พฤศจิกายน 2569).
อัปเดตล่าสุด:
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €1.5M (29 มิ.ย. 2562)
Newport County: 8 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Newport County ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Matt Smith ลงเล่น 257 นาที และเป็นตัวจริง 1 นัด
Newport County: 35 นัด 0 ประตู 3 แอสซิสต์
St Johnstone: 60 นัด 1 ประตู 5 แอสซิสต์
Milton Keynes Dons: 33 นัด 2 ประตู 3 แอสซิสต์
Hull City: 10 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Doncaster Rovers: 44 นัด 1 ประตู 5 แอสซิสต์
Manchester City U21: 1 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Newport County, ผลบอลสด
Matt Smith อายุ 26 ปี วันเกิด: 22 พฤศจิกายน 2542
ตำแหน่ง: กองกลาง
สโมสรของ Matt Smith: Newport County
ส่วนสูงของ Matt Smith: 178 ซม.
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Newport County | 26 ปี | €150K | |
| Newport County | 26 ปี | €200K | |
| Saint Johnstone | 25 ปี | €400K | |
| Saint Johnstone | 25 ปี | €400K | |
| Saint Johnstone | 24 ปี | €400K | |
| Saint Johnstone | 24 ปี | €400K | |
| Milton Keynes Dons | 23 ปี | €400K | |
| Milton Keynes Dons | 23 ปี | €400K | |
| Milton Keynes Dons | 22 ปี | €600K | |
| Milton Keynes Dons | 22 ปี | €450K | |
| Hull City | 22 ปี | €800K | |
| Doncaster Rovers | 21 ปี | €1M | |
| Charlton Athletic | 20 ปี | €900K | |
| Charlton Athletic | 20 ปี | €1M | |
| Manchester City U21 | 19 ปี | €1.5M | |
| Twente Enschede | 19 ปี | €400K |
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: เวลส์
มูลค่าตลาด: €150K
Matt Smith ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 12 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Matt Smith ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 12 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 486 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.5
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ลีกทู อังกฤษ | Newport County | 8 | 257 | 0 | 0 | 6.4 |
| อีเอฟแอล โทรฟี | Newport County | 3 | 225 | 0 | 1 | 6.8 | |
| อีเอฟแอลคัพ | Newport County | 1 | 4 | 0 | 0 | 6.6 | |
| 2026 | กระชับมิตรสโมสร | Newport County | 1 | 60 | 0 | 0 | 5.8 |
| 2025-2026 | ลีกทู อังกฤษ | Newport County | 21 | 1,039 | 0 | 2 | 6.3 |
| อีเอฟแอลคัพ | Newport County | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.2 | |
| 2024-2025 | สกอตติช พรีเมียร์ชิป |
| St Johnstone |
| 20 |
| 1,277 |
| 0 |
| 1 |
| 6.2 |
| ลีกคัพ สกอตแลนด์ | St Johnstone | 5 | 363 | 0 | 1 | 6.4 |
| 2023-2024 | สกอตติช พรีเมียร์ชิป | St Johnstone | 34 | 2,646 | 1 | 3 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| คัพ สกอตแลนด์ | St Johnstone | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2022-2023 | ลีกวัน อังกฤษ | Milton Keynes Dons | 21 | 930 | 2 | 1 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| อีเอฟแอลคัพ | Milton Keynes Dons | 4 | 155 | 0 | 0 | 6.5 | |
| อีเอฟแอล โทรฟี | Milton Keynes Dons | 4 | 297 | 0 | 1 | 6.5 | |
| เนชันส์ลีก | เวลส์ทีมชาติ | 2 | 154 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2021-2022 | ลีกวัน อังกฤษ | Milton Keynes Dons | 4 | 174 | 0 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Hull City | 9 | 549 | 0 | 0 | 6.3 | |
| อีเอฟแอลคัพ | Hull City | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.3 | |
| เนชันส์ลีก | เวลส์ทีมชาติ | 2 | 86 | 0 | 0 | 5.9 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | เวลส์ทีมชาติ | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2020-2021 | ลีกวัน อังกฤษ | Doncaster Rovers | 40 | 3,194 | 1 | 3 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เอฟเอคัพ | Doncaster Rovers | 3 | 244 | 0 | 2 | 7.5 | |
| กระชับมิตรสโมสร | Doncaster Rovers | 1 | 45 | 0 | 0 | 7.0 | |
| อีเอฟแอล โทรฟี | Manchester City U21 | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| เนชันส์ลีก | เวลส์ทีมชาติ | 3 | 229 | 0 | 0 | 6.3 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | เวลส์ทีมชาติ | 2 | 119 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2020 | กระชับมิตรทีมชาติ | เวลส์ทีมชาติ | 2 | 62 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2019-2020 | เดอะ แชมเปียนชิป อังกฤษ | Queens Park Rangers | 10 | 271 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| อีเอฟแอลคัพ | Queens Park Rangers | 2 | 180 | 0 | 1 | 6.7 |
| 2018-2019 | เอียร์สเตอ ดีวีซี เนเธอร์แลนด์ | Twente Enschede | 15 | 1,303 | 1 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| KNVB คัพ เนเธอร์แลนด์ | Twente Enschede | 2 | 46 | 0 | 0 | 6.8 | |
| ยูโร | เวลส์ทีมชาติ | 3 | 191 | 0 | 0 | 6.6 | |
| เนชันส์ลีก | เวลส์ทีมชาติ | 2 | 98 | 0 | 0 | – | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | เวลส์ทีมชาติ | 1 | 28 | 0 | 0 | – |