โฆษณา
Miguel Silva เล่นให้กับ Beitar Jerusalem ตำแหน่ง: ผู้รักษาประตู, สัญชาติ: โปรตุเกส, อายุ: 31 ปี, ส่วนสูง: 188 ซม., มูลค่าตลาด: €275K 2026-2027: 13 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Beitar Jerusalem พบ Hapoel Kiryat Shmona (31 ตุลาคม 2569).
อัปเดตล่าสุด:

เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €2.5M (28 ก.ค. 2559)
Beitar Jerusalem: 9 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Beitar Jerusalem ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Miguel Silva ลงเล่น 810 นาที และเป็นตัวจริง 9 นัด
Beitar Jerusalem: 118 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
Maritimo: 15 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
APOEL Nicosia: 4 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Vitoria Guimaraes: 71 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Beitar Jerusalem, ผลบอลสด
Miguel Silva อายุ 31 ปี วันเกิด: 7 เมษายน 2538
ตำแหน่ง: ผู้รักษาประตู
สโมสรของ Miguel Silva: Beitar Jerusalem
ส่วนสูงของ Miguel Silva: 188 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: โปรตุเกส
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Beitar Jerusalem | 31 ปี | €275K | |
| Beitar Jerusalem | 31 ปี | €400K | |
| Beitar Jerusalem | 30 ปี | €450K | |
| Beitar Jerusalem | 30 ปี | €450K | |
| Beitar Jerusalem | 29 ปี | €450K | |
| Beitar Jerusalem | 29 ปี | €250K | |
| Beitar Jerusalem | 28 ปี | €300K | |
| Beitar Jerusalem | 28 ปี | €300K | |
| Maritimo | 27 ปี | €300K | |
| Maritimo | 27 ปี | €300K | |
| Maritimo | 26 ปี | €400K | |
| APOEL Nicosia | 26 ปี | €600K | |
| APOEL Nicosia | 25 ปี | €600K | |
| Vitoria Guimaraes | 25 ปี | €475K | |
| Vitoria Guimaraes | 24 ปี | €600K | |
| Vitoria Guimaraes | 24 ปี | €800K | |
| Vitoria Guimaraes | 23 ปี | €500K | |
| Vitoria Guimaraes | 23 ปี | €1.5M | |
| Vitoria Guimaraes | 22 ปี | €1M | |
| Vitoria Guimaraes | 22 ปี | €1.5M | |
| Vitoria Guimaraes | 21 ปี | €1.8M | |
| Vitoria Guimaraes | 21 ปี | €2.5M | |
| Vitoria Guimaraes | 20 ปี | €1M | |
| Vitoria Guimaraes B | 20 ปี | €50K |
มูลค่าตลาด: €275K
Miguel Silva ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 13 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Miguel Silva ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 13 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 1,230 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.7
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | พรีเมียร์ลีก อิสราเอล | Beitar Jerusalem | 9 | 810 | 0 | 0 | 6.9 |
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Beitar Jerusalem | 4 | 420 | 0 | 0 | 6.4 | |
| 2025-2026 | พรีเมียร์ลีก อิสราเอล | Beitar Jerusalem | 33 | 2,970 | 0 | 0 | 6.8 |
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Beitar Jerusalem | 4 | 360 | 0 | 0 | 5.9 | |
| 2024-2025 | พรีเมียร์ลีก อิสราเอล | Beitar Jerusalem | 34 | 3,030 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2023-2024 | พรีเมียร์ลีก อิสราเอล | Beitar Jerusalem | 31 | 2,772 | 0 | 1 |
| 6.9 |
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Beitar Jerusalem | 2 | 180 | 0 | 0 | – |
| 2023 | ซูเปอร์คัพ อิสราเอล | Beitar Jerusalem | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.8 |
|---|
| 2022-2023 | พรีไมราลีกา โปรตุเกส | Maritimo | 8 | 720 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกคัพ โปรตุเกส | Maritimo | 3 | 230 | 0 | 0 | 5.6 |
| 2021-2022 | พรีไมราลีกา โปรตุเกส | Maritimo | 4 | 360 | 0 | 0 | 7.1 |
|---|
| 2020-2021 | ยูโรปาลีก | APOEL Nicosia | 4 | 420 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2019-2020 | ยูโรปาลีก | Vitoria Guimaraes | 8 | 720 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| พรีไมราลีกา โปรตุเกส | Vitoria Guimaraes | 5 | 450 | 0 | 0 | – | |
| ลีกคัพ โปรตุเกส | Vitoria Guimaraes | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | พรีไมราลีกา โปรตุเกส | Vitoria Guimaraes | 11 | 990 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ตาซา เดอ โปรตุเกส | Vitoria Guimaraes | 2 | 180 | 0 | 0 | – |
| 2017-2018 | พรีไมราลีกา โปรตุเกส | Vitoria Guimaraes | 16 | 1,317 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2016-2017 | พรีไมราลีกา โปรตุเกส | Vitoria Guimaraes | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2015-2016 | พรีไมราลีกา โปรตุเกส | Vitoria Guimaraes | 24 | 2,070 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|