เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
บาดเจ็บ
สูงสุด: €3M (27 มี.ค. 2568)
อัปเดตล่าสุด:
Moisés เล่นให้กับ Santos ตำแหน่ง: กองหน้า, สัญชาติ: บราซิล, อายุ: 30 ปี, ส่วนสูง: 175 ซม., มูลค่าตลาด: €2M Moisés ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 16 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Moisés ลงเล่นคือ Santos - SP พบ Palmeiras - SP โดยอยู่ในสนาม 45 นาที วันที่แข่งขัน: 3 กันยายน 2569
Santos - SP: 13 นัด 2 ประตู 1 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Santos - SP ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026 Moisés ลงเล่น 369 นาที และเป็นตัวจริง 4 นัด
Santos - SP: 21 นัด 3 ประตู 1 แอสซิสต์
Fortaleza: 131 นัด 21 ประตู 8 แอสซิสต์
Cruz Azul: 20 นัด 2 ประตู 1 แอสซิสต์
Ponte Preta: 84 นัด 18 ประตู 5 แอสซิสต์
Moisés อายุ 30 ปี วันเกิด: 2 กันยายน 2539
ตำแหน่ง: กองหน้า
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Santos | 29 ปี | €2M | |
| Santos | 29 ปี | €2M | |
| Fortaleza | 29 ปี | €2.5M | |
| Fortaleza | 29 ปี | €2.5M | |
| Fortaleza | 28 ปี | €3M | |
| Fortaleza | 28 ปี | €3M | |
| Fortaleza | 28 ปี | €2.5M | |
| Fortaleza | 27 ปี | €1.5M | |
| Fortaleza | 27 ปี | €1.3M | |
| Cruz Azul | 27 ปี | €1.3M | |
| Cruz Azul | 26 ปี | €1.3M | |
| Fortaleza | 26 ปี | €1.3M | |
| Fortaleza | 26 ปี | €1.5M | |
| Fortaleza | 25 ปี | €1M | |
| Fortaleza | 25 ปี | €1M | |
| Ponte Preta | 24 ปี | €500K |
ส่วนสูงของ Moisés: 175 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: บราซิล
มูลค่าตลาด: €2M
Moisés ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 16 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Moisés ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 16 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 578 นาที
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | บราซิล เซเรียอา | Santos - SP | 7 | 159 | 0 | 0 | 6.4 |
| Brazilian Cup | Santos - SP | 2 | 90 | 0 | 0 | 6.4 | |
| โคปา ซูดาเมริกานา | Santos - SP | 2 | 21 | 0 | 0 | 6.5 | |
| Brazilian Campeonato Cearense Division 1 | Fortaleza | 5 | 308 | 0 | 0 | 6.8 | |
| 2025-2026 | บราซิล เซเรียอา | Santos - SP | 6 | 210 | 2 | 1 | 6.7 |
| โคปา ซูดาเมริกานา | Santos - SP | 2 | 109 | 0 | 0 | 6.2 | |
| Brazilian Campeonato Paulista A1 |
| 2 |
| 103 |
| 1 |
| 0 |
| 7.3 |
| บราซิล เซเรียอา | Fortaleza | 1 | 18 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2025 | บราซิล เซเรียอา | Fortaleza | 11 | 361 | 0 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Fortaleza | 2 | 39 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2024-2025 | บราซิล เซเรียอา | Fortaleza | 2 | 75 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|
| 2024 | บราซิล เซเรียอา | Fortaleza | 22 | 1,050 | 7 | 2 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โคปา ซูดาเมริกานา | Fortaleza | 6 | 200 | 0 | 1 | 6.6 | |
| Brazilian Cup | Fortaleza | 2 | 22 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2023-2024 | Brazilian Campeonato Cearense Division 1 | Fortaleza | 6 | 287 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Copa do Nordeste | Fortaleza | 3 | 130 | 0 | 0 | – | |
| บราซิล เซเรียอา | Fortaleza | 2 | 44 | 0 | 0 | 6.8 | |
| ลีกาเอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก | Cruz Azul | 16 | 813 | 1 | 1 | 6.6 |
| 2023 | Leagues Cup | Cruz Azul | 3 | 197 | 1 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| บราซิล เซเรียอา | Fortaleza | 6 | 371 | 3 | 0 | 7.3 | |
| โคปา ซูดาเมริกานา | Fortaleza | 4 | 238 | 1 | 0 | 6.9 | |
| Brazilian Cup | Fortaleza | 1 | 30 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2022-2023 | ลีกาเอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก | Cruz Azul | 1 | 42 | 0 | 0 | 5.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Campeonato Cearense Division 1 | Fortaleza | 3 | 195 | 0 | 0 | – | |
| Brazilian Copa do Nordeste | Fortaleza | 3 | 59 | 0 | 0 | – | |
| Brazilian Cup | Fortaleza | 2 | 56 | 0 | 0 | – | |
| บราซิล เซเรียอา | Fortaleza | 1 | 90 | 1 | 0 | 7.0 |
| 2022 | บราซิล เซเรียอา | Fortaleza | 34 | 2,025 | 5 | 3 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Fortaleza | 8 | 607 | 3 | 1 | 7.0 | |
| Brazilian Cup | Fortaleza | 4 | 197 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2021-2022 | บราซิล เซเรียอา | Fortaleza | 2 | 150 | 1 | 0 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Copa do Nordeste | Fortaleza | 1 | 84 | 0 | 0 | – | |
| บราซิล เซเรียบี | Ponte Preta | 12 | 1,060 | 3 | 2 | 6.8 |
| 2021 | บราซิล เซเรียบี | Ponte Preta | 16 | 1,346 | 3 | 2 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Ponte Preta | 5 | 445 | 5 | 0 | – |
| 2020-2021 | บราซิล เซเรียบี | Ponte Preta | 28 | 1,651 | 5 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Ponte Preta | 7 | 552 | 0 | 1 | – | |
| Brazilian Cup | Ponte Preta | 4 | 218 | 1 | 0 | 7.4 |
| 2020 | บราซิล เซเรียบี | Ponte Preta | 9 | 486 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Ponte Preta | 1 | 17 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | Brazilian Campeonato Paulista A1 | Ponte Preta | 2 | 73 | 1 | 0 | – |
|---|