เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €35M (14 ก.ค. 2561)
อัปเดตล่าสุด:
Nacho เล่นให้กับ Al Qadsiah ตำแหน่ง: กองหลัง, สัญชาติ: สเปน, อายุ: 36 ปี, ส่วนสูง: 180 ซม., มูลค่าตลาด: €1.5M Nacho ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 10 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Nacho ลงเล่นคือ Al Kholood พบ Al Qadsiah โดยอยู่ในสนาม 69 นาที วันที่แข่งขัน: 9 ตุลาคม 2569
Al Qadsiah: 8 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Al Qadsiah ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Nacho ลงเล่น 699 นาที และเป็นตัวจริง 8 นัด
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Al Qadsiah, ผลบอลสด
Nacho อายุ 36 ปี วันเกิด: 18 มกราคม 2533
ตำแหน่ง: กองหลัง
สโมสรของ Nacho: Al Qadsiah
ส่วนสูงของ Nacho: 180 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Al Qadsiah | 36 ปี | €1.5M | |
| Al Qadsiah | 35 ปี | €1.8M | |
| Al Qadsiah | 35 ปี | €2M | |
| Al Qadsiah | 34 ปี | €2.5M | |
| Real Madrid | 34 ปี | €3M | |
| Real Madrid | 34 ปี | €4M | |
| Real Madrid | 33 ปี | €5M | |
| Real Madrid | 33 ปี | €6M | |
| Real Madrid | 33 ปี | €6M | |
| Real Madrid | 32 ปี | €5M | |
| Real Madrid | 32 ปี | €7M | |
| Real Madrid | 31 ปี | €7M | |
| Real Madrid | 31 ปี | €8M | |
| Real Madrid | 31 ปี | €10M | |
| Real Madrid | 30 ปี | €10M | |
| Real Madrid | 30 ปี | €10M | |
| Real Madrid | 30 ปี | €12M | |
| Real Madrid | 29 ปี | €15M | |
| Real Madrid | 29 ปี | €20M | |
| Real Madrid | 29 ปี | €25M | |
| Real Madrid | 28 ปี | €30M | |
| Real Madrid | 28 ปี | €35M | |
| Real Madrid | 28 ปี | €30M | |
| Real Madrid | 27 ปี | €20M | |
| Real Madrid | 27 ปี | €15M | |
| Real Madrid | 27 ปี | €10M | |
| Real Madrid | 26 ปี | €5M | |
| Real Madrid | 26 ปี | €5M | |
| Real Madrid | 25 ปี | €5M | |
| Real Madrid | 25 ปี | €6M | |
| Real Madrid | 24 ปี | €6M | |
| Real Madrid | 24 ปี | €5M | |
| Real Madrid | 23 ปี | €5M | |
| Real Madrid | 23 ปี | €3.5M | |
| Real Madrid | 23 ปี | €3.5M | |
| Real Madrid | 22 ปี | €2.5M | |
| Real Madrid Castilla | 22 ปี | €1.5M |
สัญชาติ: สเปน
มูลค่าตลาด: €1.5M
Nacho ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 10 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Nacho ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 10 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 879 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.9
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ซาอุดี โปรเฟสชันนัลลีก | Al Qadsiah | 8 | 699 | 0 | 1 | 6.8 |
| เอเอฟซี แชมเปียนส์ลีก อีลิท | Al Qadsiah | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.9 | |
| Saudi Arabia Kings Cup | Al Qadsiah | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.3 | |
| 2025-2026 | ซาอุดี โปรเฟสชันนัลลีก | Al Qadsiah | 34 | 3,049 | 0 | 0 | 7.0 |
| Saudi Arabia Kings Cup | Al Qadsiah | 3 | 300 | 1 | 0 | 7.0 | |
| Saudi Arabia Super Cup | Al Qadsiah | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.9 | |
| 2024-2025 |
| Al Qadsiah |
| 31 |
| 2,790 |
| 0 |
| 1 |
| 7.1 |
| Saudi Arabia Kings Cup | Al Qadsiah | 5 | 450 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2024 | Supercopa de España | Real Madrid | 2 | 210 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป | สเปนทีมชาติ | 4 | 262 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2023-2024 | ลาลีกา สเปน | Real Madrid | 29 | 1,739 | 0 | 1 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | Real Madrid | 12 | 981 | 0 | 0 | 6.9 | |
| Copa del Rey | Real Madrid | 2 | 195 | 0 | 0 | 6.3 | |
| กระชับมิตรสโมสร | Real Madrid | 1 | 63 | 0 | 0 | 6.6 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | สเปนทีมชาติ | 1 | 53 | 0 | 1 | 7.6 |
| 2023 | Supercopa de España | Real Madrid | 1 | 18 | 0 | 0 | 6.0 |
|---|
| 2022-2023 | ลาลีกา สเปน | Real Madrid | 27 | 1,632 | 1 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | Real Madrid | 8 | 438 | 0 | 0 | 6.9 | |
| Copa del Rey | Real Madrid | 5 | 363 | 0 | 0 | 6.6 | |
| กระชับมิตรสโมสร | Real Madrid | 2 | 90 | 0 | 0 | 6.7 | |
| Club World Championship(old) | Real Madrid | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.1 | |
| Supercopa de España | Real Madrid | 1 | 120 | 0 | 0 | 7.0 | |
| ยูฟ่า เนชันส์ลีก | สเปนทีมชาติ | 1 | 42 | 0 | 0 | 6.2 | |
| European Championship qualification | สเปนทีมชาติ | 1 | 90 | 0 | 0 | 8.0 |
| 2022 | Club World Championship(old) | Real Madrid | 1 | 16 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|
| 2021-2022 | ลาลีกา สเปน | Real Madrid | 28 | 1,549 | 3 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | Real Madrid | 9 | 574 | 0 | 0 | 6.6 | |
| กระชับมิตรสโมสร | Real Madrid | 4 | 207 | 0 | 0 | 6.9 | |
| Copa del Rey | Real Madrid | 3 | 300 | 0 | 0 | 7.2 | |
| Supercopa de España | Real Madrid | 2 | 121 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2020-2021 | ลาลีกา สเปน | Real Madrid | 24 | 2,000 | 1 | 0 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | Real Madrid | 8 | 720 | 0 | 0 | 6.9 | |
| กระชับมิตรสโมสร | Real Madrid | 1 | 75 | 0 | 0 | 5.6 | |
| Supercopa de España | Real Madrid | 1 | 45 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | ลาลีกา สเปน | Real Madrid | 6 | 438 | 1 | 0 | 6.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กระชับมิตรสโมสร | Real Madrid | 2 | 90 | 0 | 0 | – | |
| Copa del Rey | Real Madrid | 1 | 90 | 0 | 0 | 8.0 | |
| ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | Real Madrid | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2018-2019 | ลาลีกา สเปน | Real Madrid | 20 | 1,701 | 0 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | Real Madrid | 5 | 449 | 0 | 0 | 6.9 | |
| Copa del Rey | Real Madrid | 5 | 342 | 0 | 0 | 6.9 | |
| International Champions Cup | Real Madrid | 3 | 203 | 0 | 0 | – |
| 2018 | การแข่งขันชิงแชมป์โลก | สเปนทีมชาติ | 2 | 160 | 1 | 0 | 7.3 |
|---|
| 2017-2018 | ลาลีกา สเปน | Real Madrid | 27 | 2,073 | 3 | 0 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | Real Madrid | 8 | 595 | 1 | 0 | 6.8 | |
| Copa del Rey | Real Madrid | 4 | 345 | 0 | 0 | 7.2 |
| 2016-2017 | ลาลีกา สเปน | Real Madrid | 28 | 2,302 | 2 | 3 | 6.9 |
|---|
| 2015-2016 | ลาลีกา สเปน | Real Madrid | 16 | 1,153 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2014-2015 | ลาลีกา สเปน | Real Madrid | 8 | 185 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2013-2014 | ลาลีกา สเปน | Real Madrid | 4 | 92 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2012-2013 | ลาลีกา สเปน | Real Madrid | 3 | 97 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2010-2011 | ลาลีกา สเปน | Real Madrid | 1 | 53 | 0 | 0 | – |
|---|