โฆษณา
Neris เล่นให้กับ Fortaleza ตำแหน่ง: กองหลัง, สัญชาติ: บราซิล, อายุ: 34 ปี, ส่วนสูง: 192 ซม., มูลค่าตลาด: €200K 2026: 15 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Fortaleza พบ Atletico Clube Goianiense (3 พฤศจิกายน 2569).
อัปเดตล่าสุด:
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
บาดเจ็บ
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €2M (26 พ.ค. 2564)
Fortaleza: 10 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Fortaleza ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026 Neris ลงเล่น 577 นาที และเป็นตัวจริง 7 นัด
Fortaleza: 12 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
Vitória - BA: 31 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
Cruzeiro - MG: 47 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
Al Hazem: 26 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Al Wasl: 25 นัด 3 ประตู 0 แอสซิสต์
Boavista: 57 นัด 2 ประตู 1 แอสซิสต์
Neris อายุ 34 ปี วันเกิด: 17 มิถุนายน 2535
ตำแหน่ง: กองหลัง
สโมสรของ Neris: Fortaleza
ส่วนสูงของ Neris: 192 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Vitória | 33 ปี | €200K | |
| Vitória | 33 ปี | €300K | |
| Vitória | 32 ปี | €350K | |
| Vitória | 32 ปี | €500K | |
| Cruzeiro | 32 ปี | €600K | |
| Cruzeiro | 31 ปี | €600K | |
| Cruzeiro | 31 ปี | €700K | |
| Cruzeiro | 31 ปี | €700K | |
| Cruzeiro | 30 ปี | €700K | |
| Al-Wasl | 30 ปี | €700K | |
| Al Hazem | 29 ปี | €1.5M | |
| Al-Wasl | 28 ปี | €2M | |
| Al-Wasl | 28 ปี | €1.5M | |
| Boavista | 27 ปี | €1.2M | |
| Boavista | 27 ปี | €1.5M | |
| Boavista | 26 ปี | €1M | |
| Boavista | 26 ปี | €800K | |
| Parana PR | 25 ปี | €400K | |
| Recife PE | 25 ปี | €500K |
สัญชาติ: บราซิล
มูลค่าตลาด: €200K
Neris ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 15 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Neris ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 15 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 783 นาที
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | บราซิล เซเรียบี | Fortaleza | 10 | 577 | 1 | 0 | 6.9 |
| โกปา โด บราซิล | Fortaleza | 2 | 118 | 0 | 0 | 6.4 | |
| บราซิล เซเรียอา | Vitória - BA | 3 | 88 | 0 | 0 | 6.2 | |
| 2025-2026 | บราซิล เซเรียอา | Vitória - BA | 6 | 424 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2025 | บราซิล เซเรียอา | Vitória - BA | 2 | 67 | 0 | 0 | 5.9 |
| 2024-2025 | บราซิล เซเรียอา | Vitória - BA | 18 | 1,433 | 1 | 0 | 6.7 |
| โคปา ซูดาเมริกานา |
| Vitória - BA |
| 1 |
| 90 |
| 0 |
| 0 |
| 7.3 |
| 2024 | กัมเปโอนาตู มิเนโร ดิวิชัน 1 บราซิล | Cruzeiro - MG | 6 | 440 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โคปา ซูดาเมริกานา | Cruzeiro - MG | 3 | 185 | 0 | 0 | 7.0 | |
| บราซิล เซเรียอา | Cruzeiro - MG | 1 | 67 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2023-2024 | บราซิล เซเรียอา | Vitória - BA | 1 | 63 | 0 | 0 | 7.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| บราซิล เซเรียอา | Cruzeiro - MG | 16 | 1,217 | 0 | 0 | 6.8 | |
| กัมเปโอนาตู มิเนโร ดิวิชัน 1 บราซิล | Cruzeiro - MG | 3 | 261 | 0 | 0 | – |
| 2023 | บราซิล เซเรียอา | Cruzeiro - MG | 14 | 1,046 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2022-2023 | กัมเปโอนาตู มิเนโร ดิวิชัน 1 บราซิล | Cruzeiro - MG | 2 | 111 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| บราซิล เซเรียอา | Cruzeiro - MG | 1 | 90 | 0 | 1 | 6.5 |
| 2021-2022 | ซาอุดี โปรเฟสชันนัลลีก | Al Hazem | 26 | 2,258 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2020-2021 | โปรลีก ยูเออี | Al Wasl | 21 | 1,843 | 2 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เพรสซิเดนต์คัพ ยูเออี | Al Wasl | 4 | 360 | 1 | 0 | 6.5 |
| 2019-2020 | พรีไมราลีกา โปรตุเกส | Boavista | 24 | 2,160 | 1 | 0 | 7.2 |
|---|
| 2018-2019 | พรีไมราลีกา โปรตุเกส | Boavista | 32 | 2,826 | 1 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ตาซา เดอ โปรตุเกส | Boavista | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2018 | บราซิล เซเรียอา | Parana PR | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2017-2018 | บราซิล เซเรียอา | Cruzeiro - MG | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| บราซิล เซเรียอา | Santa Cruz PE | 3 | 203 | 0 | 0 | 5.8 |
| 2017 | บราซิล เซเรียอา | Sport Recife | 1 | 70 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2016-2017 | บราซิล เซเรียอา | Santa Cruz PE | 6 | 540 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2016 | บราซิล เซเรียอา | Santa Cruz PE | 9 | 810 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2015-2016 | บราซิล เซเรียอา | Santa Cruz PE | 6 | 450 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|