โฆษณา
Nicky Cadden เล่นให้กับ Hibernian ตำแหน่ง: กองหลัง, สัญชาติ: สกอตแลนด์, อายุ: 30 ปี, ส่วนสูง: 173 ซม., มูลค่าตลาด: €600K 2026-2027: 6 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Heart of Midlothian พบ Hibernian (1 พฤศจิกายน 2569).
อัปเดตล่าสุด:
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
บาดเจ็บ
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €800K (16 มิ.ย. 2568)
Hibernian: 4 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Hibernian ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Nicky Cadden ลงเล่น 120 นาที และเป็นตัวจริง 1 นัด
Hibernian: 70 นัด 5 ประตู 13 แอสซิสต์
Barnsley: 92 นัด 9 ประตู 8 แอสซิสต์
Forest Green Rovers: 87 นัด 10 ประตู 20 แอสซิสต์
Greenock Morton: 17 นัด 2 ประตู 10 แอสซิสต์
Livingston: 9 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Ayr United: 3 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
Nicky Cadden อายุ 30 ปี วันเกิด: 19 กันยายน 2539
ตำแหน่ง: กองหลัง
สโมสรของ Nicky Cadden: Hibernian
ส่วนสูงของ Nicky Cadden: 173 ซม.
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Hibernian | 29 ปี | €600K | |
| Hibernian | 29 ปี | €700K | |
| Hibernian | 29 ปี | €700K | |
| Hibernian | 28 ปี | €800K | |
| Hibernian | 28 ปี | €650K | |
| Hibernian | 28 ปี | €500K | |
| Barnsley | 27 ปี | €500K | |
| Barnsley | 27 ปี | €450K | |
| Barnsley | 26 ปี | €500K | |
| Barnsley | 26 ปี | €400K | |
| Barnsley | 25 ปี | €250K | |
| Greenock Morton | 23 ปี | €175K | |
| Livingston | 22 ปี | €175K | |
| Livingston | 21 ปี | €175K | |
| Livingston | 21 ปี | €150K |
สัญชาติ: สกอตแลนด์
มูลค่าตลาด: €600K
Nicky Cadden ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 6 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Nicky Cadden ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 6 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 136 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.3
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | สกอตติช พรีเมียร์ชิป | Hibernian | 4 | 120 | 0 | 0 | 6.3 |
| ลีกคัพ สกอตแลนด์ | Hibernian | 2 | 16 | 0 | 0 | 6.4 | |
| 2025-2026 | สกอตติช พรีเมียร์ชิป | Hibernian | 25 | 1,648 | 0 | 5 | 6.7 |
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Hibernian | 3 | 172 | 0 | 1 | 6.7 | |
| ลีกคัพ สกอตแลนด์ | Hibernian | 2 | 119 | 0 | 0 | 6.6 | |
| คัพ สกอตแลนด์ | Hibernian | 1 | 29 | 0 | 0 | 6.3 | |
| ยูโรปาลีก | Hibernian |
| 1 |
| 26 |
| 0 |
| 0 |
| 6.8 |
| 2024-2025 | สกอตติช พรีเมียร์ชิป | Hibernian | 29 | 1,693 | 5 | 7 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| คัพ สกอตแลนด์ | Hibernian | 2 | 125 | 0 | 0 | 6.4 | |
| ลีกคัพ สกอตแลนด์ | Hibernian | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2023-2024 | ลีกวัน อังกฤษ | Barnsley | 46 | 3,392 | 2 | 5 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เอฟเอคัพ | Barnsley | 2 | 114 | 1 | 0 | 7.0 | |
| อีเอฟแอล โทรฟี | Barnsley | 1 | 74 | 0 | 0 | 5.9 |
| 2022-2023 | ลีกวัน อังกฤษ | Barnsley | 38 | 3,076 | 6 | 3 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เอฟเอคัพ | Barnsley | 3 | 240 | 0 | 0 | 6.3 | |
| อีเอฟแอล โทรฟี | Barnsley | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2021-2022 | ลีกวัน อังกฤษ | Barnsley | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกทู อังกฤษ | Forest Green Rovers | 44 | 3,929 | 6 | 12 | 6.8 | |
| อีเอฟแอลคัพ | Forest Green Rovers | 2 | 164 | 0 | 0 | 5.9 | |
| อีเอฟแอล โทรฟี | Forest Green Rovers | 1 | 10 | 0 | 0 | – | |
| เอฟเอคัพ | Forest Green Rovers | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.3 |
| 2020-2021 | ลีกทู อังกฤษ | Forest Green Rovers | 35 | 2,896 | 4 | 8 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| อีเอฟแอล โทรฟี | Forest Green Rovers | 2 | 151 | 0 | 0 | – | |
| เอฟเอคัพ | Forest Green Rovers | 1 | 65 | 0 | 0 | 6.1 | |
| อีเอฟแอลคัพ | Forest Green Rovers | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2019-2020 | สกอตติช แชมเปียนชิป | Greenock Morton | 13 | 1,028 | 2 | 7 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลีกคัพ สกอตแลนด์ | Greenock Morton | 3 | 275 | 0 | 3 | – | |
| คัพ สกอตแลนด์ | Greenock Morton | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | สกอตติช พรีเมียร์ชิป | Livingston | 6 | 351 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| สกอตติช แชมเปียนชิป | Livingston | 2 | 12 | 0 | 0 | 6.2 | |
| สกอตติช แชมเปียนชิป | Ayr United | 3 | 134 | 0 | 1 | 6.2 |
| 2017-2018 | สกอตติช แชมเปียนชิป | Livingston | 1 | 31 | 0 | 0 | – |
|---|