โฆษณา
Niklas Hedl เล่นให้กับ Rapid Wien ตำแหน่ง: ผู้รักษาประตู, สัญชาติ: ออสเตรีย, อายุ: 25 ปี, ส่วนสูง: 188 ซม., มูลค่าตลาด: €1.2M 2026-2027: 17 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Austria Vienna พบ Rapid Wien (1 พฤศจิกายน 2569).
อัปเดตล่าสุด:
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €2.5M (9 ต.ค. 2567)
Rapid Wien: 11 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Rapid Wien ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Niklas Hedl ลงเล่น 990 นาที และเป็นตัวจริง 11 นัด
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Rapid Wien, ผลบอลสด
Niklas Hedl อายุ 25 ปี วันเกิด: 17 มีนาคม 2544
ตำแหน่ง: ผู้รักษาประตู
สโมสรของ Niklas Hedl: Rapid Wien
ส่วนสูงของ Niklas Hedl: 188 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: ออสเตรีย
มูลค่าตลาด: €1.2M
Niklas Hedl ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 17 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Rapid Wien | 25 ปี | €1.2M | |
| Rapid Wien | 24 ปี | €1.2M | |
| Rapid Wien | 24 ปี | €1.5M | |
| Rapid Wien | 24 ปี | €2.5M | |
| Rapid Wien | 23 ปี | €2.5M | |
| Rapid Wien | 23 ปี | €2.5M | |
| Rapid Wien | 23 ปี | €2M | |
| Rapid Wien | 22 ปี | €1.8M | |
| Rapid Wien | 22 ปี | €1.8M | |
| Rapid Wien | 21 ปี | €1.5M | |
| Rapid Wien | 21 ปี | €1.5M | |
| Rapid Wien | 21 ปี | €1M | |
| Rapid Wien | 20 ปี | €600K | |
| Rapid Wien | 20 ปี | €300K | |
| Rapid Wien | 20 ปี | €250K | |
| Rapid II | 19 ปี | €250K | |
| Rapid II | 19 ปี | €250K |
Niklas Hedl ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 17 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 1,560 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 7.0
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | บุนเดสลีกา ออสเตรีย | Rapid Wien | 11 | 990 | 0 | 1 | 7.1 |
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Rapid Wien | 5 | 480 | 0 | 0 | 6.8 | |
| คัพ ออสเตรีย | Rapid Wien | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| 2025-2026 | บุนเดสลีกา ออสเตรีย | Rapid Wien | 28 | 2,520 | 0 | 0 | 6.6 |
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Rapid Wien | 10 | 930 | 0 | 0 | 6.5 | |
| คัพ ออสเตรีย | Rapid Wien | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.7 | |
| 2024-2025 | บุนเดสลีกา ออสเตรีย |
| Rapid Wien |
| 32 |
| 2,817 |
| 0 |
| 0 |
| 6.7 |
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Rapid Wien | 10 | 960 | 0 | 0 | 7.2 |
| ยูโรปาลีก | Rapid Wien | 6 | 540 | 0 | 0 | 6.9 |
| คัพ ออสเตรีย | Rapid Wien | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2023-2024 | บุนเดสลีกา ออสเตรีย | Rapid Wien | 32 | 2,880 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| คัพ ออสเตรีย | Rapid Wien | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.3 | |
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Rapid Wien | 4 | 360 | 0 | 0 | 7.1 | |
| กระชับมิตรสโมสร | Rapid Wien | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2022-2023 | บุนเดสลีกา ออสเตรีย | Rapid Wien | 31 | 2,790 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| คัพ ออสเตรีย | Rapid Wien | 5 | 480 | 0 | 0 | 5.9 | |
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Rapid Wien | 4 | 390 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2022 | กระชับมิตรทีมชาติ | ออสเตรียทีมชาติ | 1 | 45 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|
| 2021-2022 | บุนเดสลีกา ออสเตรีย | Rapid Wien | 10 | 890 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Rapid Wien | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.7 | |
| คัพ ออสเตรีย | Rapid Wien | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| 2.ลีกา ออสเตรีย | Rapid II | 7 | 630 | 0 | 0 | 6.8 | |
| ยูโร U21 รอบคัดเลือก | ออสเตรียทีมชาติ | 9 | 810 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2020-2021 | 2.ลีกา ออสเตรีย | Rapid II | 22 | 1,980 | 0 | 0 | – |
|---|