โฆษณา
Pep Biel เล่นให้กับ Charlotte ตำแหน่ง: กองกลาง, สัญชาติ: สเปน, อายุ: 30 ปี, ส่วนสูง: 172 ซม., มูลค่าตลาด: €5.5M 2026: 36 นัด 13 ประตู 9 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Charlotte พบ Orlando City (1 พฤศจิกายน 2569).
อัปเดตล่าสุด:
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
บาดเจ็บ
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €6M (19 มิ.ย. 2565)
Charlotte: 33 นัด 13 ประตู 9 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Charlotte ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026 Pep Biel ลงเล่น 2900 นาที และเป็นตัวจริง 33 นัด
Charlotte: 74 นัด 25 ประตู 23 แอสซิสต์
MLS All Stars: 1 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Olympiacos Piraeus: 56 นัด 11 ประตู 6 แอสซิสต์
Augsburg: 11 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
København: 123 นัด 32 ประตู 20 แอสซิสต์
Real Zaragoza: 23 นัด 6 ประตู 4 แอสซิสต์
Pep Biel อายุ 30 ปี วันเกิด: 5 กันยายน 2539
ตำแหน่ง: กองกลาง
สโมสรของ Pep Biel: Charlotte
ส่วนสูงของ Pep Biel: 172 ซม.
เท้าที่ถนัด: ซ้าย
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Charlotte | 29 ปี | €5.5M | |
| Charlotte | 29 ปี | €5.5M | |
| Charlotte | 29 ปี | €5.5M | |
| Charlotte | 28 ปี | €4.5M | |
| Charlotte | 28 ปี | €3M | |
| Augsburg | 27 ปี | €3M | |
| Augsburg | 27 ปี | €5M | |
| Olympiacos Piraeus | 27 ปี | €6M | |
| Olympiacos Piraeus | 26 ปี | €6M | |
| Olympiacos Piraeus | 26 ปี | €6M | |
| Copenhagen | 25 ปี | €6M | |
| Copenhagen | 25 ปี | €3.5M | |
| Copenhagen | 25 ปี | €3M | |
| Copenhagen | 24 ปี | €1.5M | |
| Copenhagen | 24 ปี | €1.5M | |
| Copenhagen | 23 ปี | €1.8M | |
| Copenhagen | 23 ปี | €1.2M | |
| Copenhagen | 23 ปี | €1.5M | |
| Real Zaragoza | 22 ปี | €1.5M | |
| Real Zaragoza | 22 ปี | €300K | |
| Real Zaragoza B | 21 ปี | €300K | |
| Real Zaragoza B | 21 ปี | €250K | |
| Real Zaragoza B | 20 ปี | €100K |
สัญชาติ: สเปน
มูลค่าตลาด: €5.5M
Pep Biel ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 36 นัด ยิง 13 ประตู และทำ 9 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Pep Biel ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 36 นัด ยิง 13 ประตู และทำ 9 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 3,082 นาที
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Charlotte | 33 | 2,900 | 13 | 9 | 7.2 |
| ลีกส์ คัพ | Charlotte | 2 | 154 | 0 | 0 | 6.5 | |
| เอ็มแอลเอส ออลสตาร์ เกม | MLS All Stars | 1 | 28 | 0 | 0 | 5.8 | |
| 2025-2026 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Charlotte | 1 | 15 | 0 | 0 | 6.7 |
| ลีกส์ คัพ | Charlotte | 1 | 32 | 0 | 0 | 6.1 | |
| 2025 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Charlotte | 14 | 1,120 | 5 | 6 | 7.2 |
| ลีกส์ คัพ | Charlotte | 1 | 82 |
| 0 |
| 0 |
| 6.1 |
| 2024-2025 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Charlotte | 14 | 1,124 | 6 | 6 | 7.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูเอส โอเพนคัพ | Charlotte | 1 | 16 | 0 | 0 | 6.0 | |
| กระชับมิตรสโมสร | Olympiacos Piraeus | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2024 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Charlotte | 7 | 469 | 1 | 2 | 6.8 |
|---|
| 2023-2024 | ซูเปอร์ลีก กรีซ | Olympiacos Piraeus | 12 | 541 | 1 | 3 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูโรปาลีก | Olympiacos Piraeus | 7 | 294 | 1 | 1 | 6.6 | |
| กระชับมิตรสโมสร | Olympiacos Piraeus | 1 | 66 | 0 | 0 | 6.7 | |
| บุนเดสลีกา | Augsburg | 11 | 274 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2022-2023 | ซูเปอร์ลีก กรีซ | Olympiacos Piraeus | 30 | 2,254 | 9 | 2 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูโรปาลีก | Olympiacos Piraeus | 5 | 395 | 0 | 0 | 6.4 | |
| ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก | København | 5 | 429 | 5 | 2 | 7.5 | |
| แชมเปียนส์ลีก | København | 2 | 160 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2021-2022 | ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก | København | 33 | 2,752 | 12 | 6 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | København | 12 | 954 | 7 | 6 | 7.8 | |
| กระชับมิตรสโมสร | København | 1 | 64 | 0 | 2 | 7.1 |
| 2020-2021 | ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก | København | 28 | 1,431 | 2 | 1 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูโรปาลีก | København | 4 | 249 | 1 | 0 | – | |
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | København | 2 | 180 | 0 | 0 | 5.7 |
| 2019-2020 | ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก | København | 29 | 1,703 | 4 | 3 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูโรปาลีก | København | 6 | 434 | 1 | 0 | 6.6 | |
| แชมเปียนส์ลีก | København | 1 | 38 | 0 | 0 | 5.5 |
| 2018-2019 | เซกุนดา ดิวิชัน สเปน | Real Zaragoza | 20 | 1,443 | 6 | 4 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โกปาเดลเรย์ | Real Zaragoza | 1 | 4 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2017-2018 | เซกุนดา ดิวิชัน สเปน | Real Zaragoza | 2 | 34 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|