ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €2.5M (7 ม.ค. 2562)
อัปเดตล่าสุด:
ตำแหน่ง: กองกลาง, สัญชาติ: เยอรมนี, อายุ: 34 ปี, ส่วนสูง: 176 ซม. Philipp Klement ในฤดูกาล 2024-2025: ลงเล่น 7 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Philipp Klement ลงเล่นคือ Jahn Regensburg พบ Kaiserslautern โดยอยู่ในสนาม 19 นาที วันที่แข่งขัน: 28 กันยายน 2567
Kaiserslautern: 44 นัด 4 ประตู 7 แอสซิสต์
Paderborn 07: 48 นัด 18 ประตู 13 แอสซิสต์
Stuttgart: 49 นัด 2 ประตู 5 แอสซิสต์
Schalke 04: 2 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: ผลบอลสด
Philipp Klement อายุ 34 ปี วันเกิด: 9 กันยายน 2535
ตำแหน่ง: กองกลาง
ส่วนสูงของ Philipp Klement: 176 ซม.
เท้าที่ถนัด: ซ้าย
สัญชาติ: เยอรมนี
Philipp Klement ในฤดูกาล 2024-2025: ลงเล่น 7 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Free Player | 33 ปี | €250K | |
| Kaiserslautern | 32 ปี | €350K | |
| Kaiserslautern | 32 ปี | €400K | |
| Kaiserslautern | 31 ปี | €400K | |
| Kaiserslautern | 31 ปี | €500K | |
| Kaiserslautern | 31 ปี | €600K | |
| Kaiserslautern | 31 ปี | €600K | |
| Kaiserslautern | 30 ปี | €750K | |
| Kaiserslautern | 30 ปี | €850K | |
| Kaiserslautern | 30 ปี | €850K | |
| Paderborn 07 | 29 ปี | €1M | |
| Stuttgart | 29 ปี | €1M | |
| Stuttgart | 28 ปี | €1.2M | |
| Stuttgart | 28 ปี | €1.5M | |
| Stuttgart | 27 ปี | €1.6M | |
| Stuttgart | 27 ปี | €2M | |
| Paderborn 07 | 26 ปี | €2.5M | |
| Paderborn 07 | 26 ปี | €2.5M | |
| Paderborn 07 | 26 ปี | €1M | |
| Paderborn 07 | 25 ปี | €400K | |
| Mainz | 25 ปี | €250K | |
| Mainz | 24 ปี | €300K | |
| Mainz | 24 ปี | €350K | |
| Mainz | 23 ปี | €400K | |
| Mainz | 23 ปี | €400K | |
| Mainz | 23 ปี | €350K | |
| Mainz | 22 ปี | €250K | |
| Mainz | 22 ปี | €100K | |
| Nurnberg II | 21 ปี | €100K | |
| Hansa Rostock | 20 ปี | €125K | |
| Nürnberg | 19 ปี | €100K | |
| Nürnberg | 19 ปี | €100K | |
| Nürnberg | 18 ปี | €100K | |
| Kaiserslautern U19 | 17 ปี | €25K |
Philipp Klement ในฤดูกาล 2024-2025: ลงเล่น 7 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 287 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.5
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2024-2025 | บุนเดสลีกา 2 เยอรมนี | Kaiserslautern | 6 | 219 | 1 | 1 | 6.6 |
| DFB Pokal | Kaiserslautern | 1 | 68 | 0 | 0 | 6.3 | |
| 2023-2024 | บุนเดสลีกา 2 เยอรมนี | Kaiserslautern | 11 | 264 | 0 | 1 | 6.4 |
| DFB Pokal | Kaiserslautern | 1 | 7 | 0 | 0 | 6.0 | |
| 2022-2023 | บุนเดสลีกา 2 เยอรมนี | Kaiserslautern | 25 | 1,649 | 3 | 5 | 7.1 |
| เรกิโอนัลลีกา เยอรมนี | Paderborn 07 | 1 | 80 | 0 | 0 | – | |
| 2021-2022 |
| บุนเดสลีกา 2 เยอรมนี |
| Paderborn 07 |
| 11 |
| 916 |
| 2 |
| 4 |
| 6.9 |
| บุนเดสลีกา | Stuttgart | 6 | 338 | 1 | 0 | 6.6 |
| DFB Pokal | Stuttgart | 1 | 66 | 0 | 1 | 7.4 |
| 2020-2021 | บุนเดสลีกา | Stuttgart | 18 | 409 | 1 | 2 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กระชับมิตรสโมสร | Stuttgart | 2 | 124 | 0 | 0 | 6.1 | |
| DFB Pokal | Stuttgart | 1 | 16 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2019-2020 | บุนเดสลีกา 2 เยอรมนี | Stuttgart | 18 | 1,057 | 0 | 2 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| DFB Pokal | Stuttgart | 2 | 135 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2018-2019 | บุนเดสลีกา 2 เยอรมนี | Stuttgart | 1 | 19 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| บุนเดสลีกา 2 เยอรมนี | Paderborn 07 | 31 | 2,670 | 16 | 7 | 7.5 | |
| DFB Pokal | Paderborn 07 | 4 | 333 | 0 | 2 | 7.0 |
| 2017-2018 | DFB Pokal | Paderborn 07 | 1 | 16 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2015-2016 | บุนเดสลีกา | Schalke 04 | 2 | 28 | 0 | 0 | 5.9 |
|---|