ไม่มีข้อมูล
อัปเดตล่าสุด:
ตำแหน่ง: กองกลาง, สัญชาติ: บราซิล, อายุ: 42 ปี, ส่วนสูง: 184 ซม. Ralf ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 2 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Ralf ลงเล่นคือ Palmeiras - SP พบ Guarani SP โดยอยู่ในสนาม 60 นาที วันที่แข่งขัน: 16 กุมภาพันธ์ 2569
Guarani SP: 3 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Vila Nova: 108 นัด 0 ประตู 2 แอสซิสต์
Avaí: 34 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Corinthians - SP: 118 นัด 4 ประตู 4 แอสซิสต์
Beijing Guoan: 57 นัด 1 ประตู 1 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: ผลบอลสด
Ralf อายุ 42 ปี วันเกิด: 9 มิถุนายน 2527
ตำแหน่ง: กองกลาง
ส่วนสูงของ Ralf: 184 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: บราซิล
Ralf ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 2 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Ralf ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 2 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 62 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.4
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | Brazilian Campeonato Paulista A1 | Guarani SP | 2 | 62 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2025-2026 | Brazilian Campeonato Paulista A1 | Guarani SP | 1 | 29 | 0 | 0 | 5.9 |
| บราซิล เซเรียบี | Vila Nova | 3 | 225 | 0 | 0 | 6.3 | |
| 2025 | บราซิล เซเรียบี | Vila Nova | 12 | 506 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2024-2025 | บราซิล เซเรียบี | Vila Nova | 5 | 303 | 0 | 0 | 6.5 |
| Brazilian Cup | Vila Nova | 1 | 8 | 0 | 0 | 6.1 | |
| 2024 |
| บราซิล เซเรียบี |
| Vila Nova |
| 23 |
| 1,791 |
| 0 |
| 0 |
| 6.5 |
| 2023-2024 | บราซิล เซเรียบี | Vila Nova | 4 | 209 | 0 | 1 | 6.5 |
|---|
| 2023 | บราซิล เซเรียบี | Vila Nova | 26 | 2,187 | 0 | 1 | 6.5 |
|---|
| 2022-2023 | บราซิล เซเรียบี | Vila Nova | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กัมเปโอนาตู โกยาโน บราซิล | Vila Nova | 2 | 121 | 0 | 0 | – | |
| Brazilian Copa Verde | Vila Nova | 1 | 19 | 0 | 0 | – |
| 2022 | บราซิล เซเรียบี | Vila Nova | 26 | 1,542 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | Vila Nova | 2 | 135 | 0 | 0 | – |
| 2021-2022 | บราซิล เซเรียบี | Vila Nova | 1 | 70 | 0 | 0 | 5.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กัมเปโอนาตู ปารานาเอนเซ บราซิล | Avaí | 1 | 46 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | บราซิล เซเรียบี | Avaí | 5 | 450 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2020 | บราซิล เซเรียบี | Avaí | 28 | 2,109 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2019-2020 | บราซิล เซเรียอา | Corinthians - SP | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.4 |
|---|
| 2019 | บราซิล เซเรียอา | Corinthians - SP | 21 | 1,741 | 1 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Corinthians - SP | 12 | 1,008 | 0 | 1 | 6.7 | |
| Brazilian Cup | Corinthians - SP | 7 | 567 | 0 | 1 | 6.9 | |
| โคปา ซูดาเมริกานา | Corinthians - SP | 5 | 402 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2018-2019 | บราซิล เซเรียอา | Corinthians - SP | 7 | 605 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | Corinthians - SP | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.7 | |
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Corinthians - SP | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.2 |
| 2018 | บราซิล เซเรียอา | Corinthians - SP | 13 | 1,052 | 1 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | Corinthians - SP | 3 | 186 | 0 | 0 | 6.7 | |
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Corinthians - SP | 3 | 270 | 0 | 1 | 7.3 | |
| โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Corinthians - SP | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2017-2018 | ซูเปอร์ลีก จีน | Beijing Guoan | 8 | 720 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2017 | ซูเปอร์ลีก จีน | Beijing Guoan | 7 | 630 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2016-2017 | ซูเปอร์ลีก จีน | Beijing Guoan | 21 | 1,878 | 0 | 1 | 6.9 |
|---|
| 2016 | ซูเปอร์ลีก จีน | Beijing Guoan | 8 | 706 | 1 | 0 | 7.0 |
|---|
| 2015-2016 | ซูเปอร์ลีก จีน | Beijing Guoan | 13 | 1,169 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| บราซิล เซเรียอา | Corinthians - SP | 2 | 95 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2015 | บราซิล เซเรียอา | Corinthians - SP | 27 | 1,848 | 1 | 1 | 6.6 |
|---|
| 2014-2015 | บราซิล เซเรียอา | Corinthians - SP | 3 | 89 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2014 | บราซิล เซเรียอา | Corinthians - SP | 5 | 450 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2013-2014 | บราซิล เซเรียอา | Corinthians - SP | 2 | 150 | 1 | 0 | – |
|---|
| 2013 | บราซิล เซเรียอา | Corinthians - SP | 2 | 180 | 0 | 0 | – |
|---|