โฆษณา
Raúl de Tomás เล่นให้กับ Vallecano ตำแหน่ง: กองหน้า, สัญชาติ: สเปน, อายุ: 32 ปี, ส่วนสูง: 181 ซม., มูลค่าตลาด: €400K 2025-2026: 11 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Al-Shamal Sports Club พบ Al-Wakrah Sports Club (7 พฤศจิกายน 2568).
อัปเดตล่าสุด:
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
บาดเจ็บ
ไม่มีข้อมูล
Al-Wakrah Sports Club: 11 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
Rayo Vallecano: 119 นัด 44 ประตู 6 แอสซิสต์
Espanyol de Barcelona: 89 นัด 43 ประตู 6 แอสซิสต์
Benfica: 17 นัด 2 ประตู 1 แอสซิสต์
Real Valladolid: 35 นัด 12 ประตู 1 แอสซิสต์
Girona: 2 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Raúl de Tomás อายุ 32 ปี วันเกิด: 17 ตุลาคม 2537
ตำแหน่ง: กองหน้า
สโมสรของ Raúl de Tomás: Vallecano
ส่วนสูงของ Raúl de Tomás: 181 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: สเปน
มูลค่าตลาด: €400K
Raúl de Tomás ในฤดูกาล 2025-2026: ลงเล่น 11 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Raúl de Tomás ในฤดูกาล 2025-2026: ลงเล่น 11 นัด ยิง 1 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 248 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.5
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025-2026 | สตาร์สลีก กาตาร์ | Al-Wakrah Sports Club | 11 | 248 | 1 | 0 | 6.5 |
| 2024-2025 | ลาลีกา สเปน | Rayo Vallecano | 2 | 20 | 0 | 0 | 6.4 |
| โกปาเดลเรย์ | Rayo Vallecano | 1 | 90 | 2 | 0 | 8.2 | |
| 2023-2024 | ลาลีกา สเปน | Rayo Vallecano | 25 | 1,277 | 1 | 2 | 6.5 |
| โกปาเดลเรย์ | Rayo Vallecano | 3 | 232 | 1 | 0 | 7.0 | |
| 2022-2023 | ลาลีกา สเปน | Rayo Vallecano | 19 | 804 | 4 | 0 | 6.8 |
| กระชับมิตรสโมสร |
| Rayo Vallecano |
| 1 |
| 45 |
| 0 |
| 0 |
| 6.6 |
| เนชันส์ลีก | สเปนทีมชาติ | 2 | 81 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2022 | กระชับมิตรสโมสร | Rayo Vallecano | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| การแข่งขันชิงแชมป์โลก รอบคัดเลือก (ยุโรป) | สเปนทีมชาติ | 2 | 117 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2021-2022 | ลาลีกา สเปน | Espanyol de Barcelona | 34 | 2,923 | 17 | 3 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โกปาเดลเรย์ | Espanyol de Barcelona | 2 | 162 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2020-2021 | เซกุนดา ดิวิชัน สเปน | Espanyol de Barcelona | 37 | 3,026 | 21 | 3 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โกปาเดลเรย์ | Espanyol de Barcelona | 1 | 37 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2019-2020 | ลาลีกา สเปน | Espanyol de Barcelona | 14 | 1,073 | 4 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โกปาเดลเรย์ | Espanyol de Barcelona | 1 | 29 | 1 | 0 | 7.2 | |
| พรีไมราลีกา โปรตุเกส | Benfica | 7 | 467 | 0 | 0 | – | |
| แชมเปียนส์ลีก | Benfica | 4 | 119 | 1 | 0 | 7.0 | |
| ลีกคัพ โปรตุเกส | Benfica | 3 | 189 | 0 | 0 | – |
| 2019 | ซูเปอร์คัพ โปรตุเกส | Benfica | 1 | 87 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| อินเตอร์เนชันแนล แชมเปียนส์คัพ | Benfica | 1 | 65 | 1 | 0 | 7.7 |
| 2018-2019 | อินเตอร์เนชันแนล แชมเปียนส์คัพ | Benfica | 1 | 80 | 0 | 1 | 7.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ลาลีกา สเปน | Rayo Vallecano | 33 | 2,818 | 14 | 1 | 6.9 | |
| โกปาเดลเรย์ | Rayo Vallecano | 1 | 29 | 0 | 0 | 6.0 | |
| อินเตอร์เนชันแนล แชมเปียนส์คัพ | Rayo Vallecano | 1 | 8 | 0 | 0 | – |
| 2017-2018 | เซกุนดา ดิวิชัน สเปน | Rayo Vallecano | 32 | 2,424 | 22 | 3 | 7.3 |
|---|
| 2016-2017 | เซกุนดา ดิวิชัน สเปน | Real Valladolid | 35 | 1,947 | 12 | 1 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เซกุนดา ดิวิชัน สเปน | Girona | 2 | 121 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2015-2016 | เซกุนดา ดิวิชัน สเปน | Cordoba | 24 | 871 | 6 | 2 | 6.8 |
|---|
| 2013-2014 | เซกุนดา ดิวิชัน สเปน | Real Madrid Castilla | 8 | 449 | 0 | 0 | – |
|---|