
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
บาดเจ็บ
สูงสุด: €32M (2 พ.ย. 2565)
อัปเดตล่าสุด:
Robert Sánchez เล่นให้กับ Como ตำแหน่ง: ผู้รักษาประตู, สัญชาติ: สเปน, อายุ: 28 ปี, ส่วนสูง: 197 ซม., มูลค่าตลาด: €15M Robert Sánchez ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 2 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Robert Sánchez ลงเล่นคือ Como พบ Parma โดยอยู่ในสนาม 90 นาที วันที่แข่งขัน: 14 กันยายน 2569
Como: 1 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Como ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Robert Sánchez ลงเล่น 90 นาที และเป็นตัวจริง 1 นัด
Como: 1 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Chelsea: 122 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
Brighton Hove Albion: 91 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Brighton U23: 3 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
Rochdale: 34 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Robert Sánchez อายุ 28 ปี วันเกิด: 18 พฤศจิกายน 2540
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Como | 28 ปี | €15M | |
| Chelsea | 28 ปี | €22M | |
| Chelsea | 28 ปี | €22M | |
| Chelsea | 27 ปี | €20M | |
| Chelsea | 27 ปี | €20M | |
| Chelsea | 26 ปี | €20M | |
| Chelsea | 26 ปี | €25M | |
| Chelsea | 26 ปี | €30M | |
| Chelsea | 25 ปี | €28M | |
| Brighton | 25 ปี | €22M | |
| Brighton | 24 ปี | €32M | |
| Brighton | 24 ปี | €25M | |
| Brighton | 24 ปี | €16M | |
| Brighton | 24 ปี | €14M | |
| Brighton | 24 ปี | €11M | |
| Brighton | 23 ปี | €11M | |
| Brighton | 23 ปี | €8M | |
| Brighton | 23 ปี | €5M | |
| Brighton | 22 ปี | €150K | |
| Brighton | 22 ปี | €150K |
ตำแหน่ง: ผู้รักษาประตู
สโมสรของ Robert Sánchez: Como
ส่วนสูงของ Robert Sánchez: 197 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: สเปน
มูลค่าตลาด: €15M
Robert Sánchez ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 2 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Robert Sánchez ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 2 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 180 นาที
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | กัลโช เซเรียอา อิตาลี | Como | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 |
| พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | Chelsea | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 | |
| 2026 | กระชับมิตรสโมสร | Chelsea | 4 | 223 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2025-2026 | พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | Chelsea | 35 | 3,041 | 0 | 1 | 6.6 |
| ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | Chelsea | 8 | 675 | 0 | 0 | 6.4 | |
| FA Cup | Chelsea | 5 | 480 | 0 | 0 | 6.6 | |
| English Football League Cup |
| 2 |
| 180 |
| 0 |
| 0 |
| 6.1 |
| กระชับมิตรสโมสร | Chelsea | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2025 | ฟุตบอลชิงแชมป์สโมสรโลก | Chelsea | 6 | 570 | 0 | 0 | 7.2 |
|---|
| 2024-2025 | พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | Chelsea | 32 | 2,880 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กระชับมิตรสโมสร | Chelsea | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.1 | |
| ยูฟ่า ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Chelsea | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 | |
| FA Cup | Chelsea | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.5 | |
| ยูฟ่า เนชันส์ลีก | สเปนทีมชาติ | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2023-2024 | พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | Chelsea | 16 | 1,434 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กระชับมิตรสโมสร | Chelsea | 3 | 170 | 0 | 0 | 6.7 | |
| English Football League Cup | Chelsea | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.6 | |
| FA Cup | Chelsea | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2022-2023 | พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | Brighton Hove Albion | 23 | 2,070 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Brighton Hove Albion | 2 | 210 | 0 | 0 | 7.8 |
| 2022 | กระชับมิตรทีมชาติ | สเปนทีมชาติ | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| การแข่งขันชิงแชมป์โลก รอบคัดเลือก (ยุโรป) | สเปนทีมชาติ | 1 | 16 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2021-2022 | พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | Brighton Hove Albion | 37 | 3,329 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Brighton Hove Albion | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2020-2021 | พรีเมียร์ลีก อังกฤษ | Brighton Hove Albion | 27 | 2,430 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กระชับมิตรสโมสร | Brighton Hove Albion | 1 | 19 | 0 | 0 | 6.1 | |
| English U23 Premier League | Brighton U23 | 3 | 270 | 0 | 1 | 7.5 |
| 2019-2020 | ลีกวัน อังกฤษ | Rochdale | 26 | 2,340 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Rochdale | 5 | 405 | 0 | 0 | 7.2 | |
| English Football League Cup | Rochdale | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.9 |