โฆษณา
Roger Brugué เล่นให้กับ Levante ตำแหน่ง: กองหน้า, สัญชาติ: สเปน, อายุ: 30 ปี, ส่วนสูง: 173 ซม., มูลค่าตลาด: €3M 2026-2027: 10 นัด 5 ประตู 1 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Levante พบ Atletico Madrid (31 ตุลาคม 2569).
อัปเดตล่าสุด:

เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
บาดเจ็บ
สูงสุด: €3M (4 ต.ค. 2569)
Levante: 10 นัด 5 ประตู 1 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Levante ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Roger Brugué ลงเล่น 831 นาที และเป็นตัวจริง 10 นัด
Levante: 131 นัด 28 ประตู 12 แอสซิสต์
Mirandes: 42 นัด 8 ประตู 2 แอสซิสต์
Gimnastic de Tarragona: 33 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
Roger Brugué อายุ 30 ปี วันเกิด: 4 พฤศจิกายน 2539
ตำแหน่ง: กองหน้า
สโมสรของ Roger Brugué: Levante
ส่วนสูงของ Roger Brugué: 173 ซม.
เท้าที่ถนัด: ซ้าย
สัญชาติ: สเปน
มูลค่าตลาด: €3M
Roger Brugué ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 10 นัด ยิง 5 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Levante | 29 ปี | €3M | |
| Levante | 29 ปี | €2M | |
| Levante | 29 ปี | €2M | |
| Levante | 28 ปี | €2M | |
| Levante | 28 ปี | €1.5M | |
| Levante | 27 ปี | €1.5M | |
| Levante | 27 ปี | €1M | |
| Levante | 27 ปี | €800K | |
| Levante | 26 ปี | €800K | |
| Levante | 26 ปี | €800K | |
| Mirandes | 25 ปี | €800K | |
| Mirandes | 25 ปี | €800K | |
| Mirandes | 25 ปี | €600K | |
| Mirandes | 24 ปี | €400K | |
| Gimnastic de Tarragona | 24 ปี | €200K | |
| Gimnastic de Tarragona | 24 ปี | €200K | |
| Gimnastic de Tarragona | 23 ปี | €150K | |
| Gimnastic de Tarragona | 23 ปี | €150K | |
| Gimnastic de Tarragona | 22 ปี | €50K |
Roger Brugué ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 10 นัด ยิง 5 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 831 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.9
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ลาลีกา สเปน | Levante | 10 | 831 | 5 | 1 | 6.9 |
| 2025-2026 | ลาลีกา สเปน | Levante | 19 | 1,007 | 1 | 1 | 6.3 |
| โกปาเดลเรย์ | Levante | 1 | 86 | 0 | 1 | 7.7 | |
| 2024-2025 | เซกุนดา ดิวิชัน สเปน | Levante | 37 | 2,472 | 11 | 4 | 6.7 |
| 2023-2024 | เซกุนดา ดิวิชัน สเปน | Levante | 36 | 1,841 | 6 | 4 | 6.6 |
| โกปาเดลเรย์ | Levante | 2 | 168 | 0 | 1 | 6.7 | |
| 2022-2023 | เซกุนดา ดิวิชัน สเปน |
| Levante |
| 24 |
| 1,285 |
| 4 |
| 0 |
| 6.6 |
| โกปาเดลเรย์ | Levante | 2 | 108 | 1 | 0 | 7.4 |
| 2021-2022 | เซกุนดา ดิวิชัน สเปน | Mirandes | 40 | 2,269 | 8 | 2 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โกปาเดลเรย์ | Mirandes | 2 | 28 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2020-2021 | เซกุนดา ดิวิชัน RFEF สเปน | Gimnastic de Tarragona | 9 | 638 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2019-2020 | เซกุนดา ดิวิชัน RFEF สเปน | Gimnastic de Tarragona | 4 | 216 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โกปาเดลเรย์ | Gimnastic de Tarragona | 2 | 210 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2018-2019 | เซกุนดา ดิวิชัน สเปน | Gimnastic de Tarragona | 14 | 648 | 0 | 1 | 6.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โกปาเดลเรย์ | Gimnastic de Tarragona | 1 | 16 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2017-2018 | เซกุนดา ดิวิชัน สเปน | Gimnastic de Tarragona | 3 | 37 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|