โฆษณา
ตำแหน่ง: กองหน้า, สัญชาติ: บราซิล, อายุ: 41 ปี, ส่วนสูง: 184 ซม., มูลค่าตลาด: €725K 2020-2021: 17 นัด 2 ประตู 0 แอสซิสต์.
อัปเดตล่าสุด:
สูงสุด: €1.5M (5 ก.ย. 2552)
Inter de Limeira: 8 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
Operario Ferroviario PR: 8 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
Ponte Preta: 80 นัด 26 ประตู 8 แอสซิสต์
Corinthians - SP: 26 นัด 6 ประตู 0 แอสซิสต์
Botafogo - RJ: 20 นัด 10 ประตู 2 แอสซิสต์
Chapecoense: 7 นัด 1 ประตู 1 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: ผลบอลสด
Roger อายุ 41 ปี วันเกิด: 7 มกราคม 2528
ตำแหน่ง: กองหน้า
ส่วนสูงของ Roger: 184 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: บราซิล
มูลค่าตลาด: €725K
Roger ในฤดูกาล 2020-2021: ลงเล่น 17 นัด ยิง 2 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Operario Ferroviario PR | 35 ปี | €400K | |
| Ponte Preta | 35 ปี | €725K | |
| Ceara | 34 ปี | €900K | |
| Corinthians | 33 ปี | €1M | |
| Botafogo | 32 ปี | €1M | |
| Ponte Preta | 31 ปี | €1M | |
| Ponte Preta | 31 ปี | €750K | |
| Bahia | 30 ปี | €950K | |
| Chapecoense | 30 ปี | €1M | |
| Chapecoense | 30 ปี | €500K | |
| Athletico Paranaense | 28 ปี | €400K | |
| Ponte Preta | 27 ปี | €400K | |
| Ponte Preta | 27 ปี | €400K | |
| Kashiwa Reysol | 26 ปี | €350K | |
| Ceara | 26 ปี | €350K | |
| Kashiwa Reysol | 25 ปี | €450K | |
| Guarani SP | 25 ปี | €1M | |
| Vitória | 24 ปี | €1.5M | |
| São Paulo | 23 ปี | €1.1M | |
| Recife PE | 23 ปี | €800K | |
| Recife PE | 23 ปี | €500K | |
| Recife PE | 23 ปี | €350K | |
| Recife PE | 23 ปี | €150K |
Roger ในฤดูกาล 2020-2021: ลงเล่น 17 นัด ยิง 2 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 1,272 นาที
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2020-2021 | กัมเปโอนาตู เปาลิสตา A1 บราซิล | Inter de Limeira | 8 | 643 | 1 | 0 | – |
| บราซิล เซเรียบี | Operario Ferroviario PR | 8 | 546 | 1 | 0 | 6.4 | |
| กัมเปโอนาตู เปาลิสตา A1 บราซิล | Ponte Preta | 1 | 83 | 0 | 0 | – | |
| 2019-2020 | บราซิล เซเรียบี | Ponte Preta | 23 | 2,067 | 11 | 2 | 7.0 |
| กัมเปโอนาตู เปาลิสตา A1 บราซิล | Ponte Preta | 11 | 937 | 4 | 0 | 6.9 | |
| 2018-2019 | บราซิล เซเรียบี | Ponte Preta | 9 | 795 | 3 | 1 | 6.9 |
| บราซิล เซเรียอา | Corinthians - SP | 13 | 632 | 2 | 0 | 6.6 | |
| โกปา โด บราซิล | Corinthians - SP | 2 | 106 | 1 | 0 | 7.2 | |
| โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Corinthians - SP | 1 | 90 | 1 | 0 | 7.2 | |
| 2017-2018 | บราซิล เซเรียอา | Corinthians - SP | 10 | 666 | 2 | 0 | 6.6 |
| บราซิล เซเรียอา | Botafogo - RJ | 5 | 422 | 4 | 0 | 7.1 | |
| 2016-2017 | บราซิล เซเรียอา | Botafogo - RJ | 15 | 1,148 | 6 | 2 | 7.0 |
| บราซิล เซเรียอา | Ponte Preta | 14 | 988 | 6 | 3 | 7.0 | |
| 2015-2016 | บราซิล เซเรียอา | Ponte Preta | 12 | 639 | 2 | 2 | 6.8 |
| บราซิล เซเรียอา | Chapecoense | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.0 | |
| 2014-2015 | บราซิล เซเรียอา | Chapecoense | 6 | 403 | 1 | 1 | – |
| 2013-2014 | บราซิล เซเรียอา | Athletico Paranaense - PR | 12 | 295 | 0 | 0 | – |
| 2012-2013 | บราซิล เซเรียอา | Ponte Preta | 9 | 593 | 0 | 0 | – |
| 2011-2012 | บราซิล เซเรียอา | Ponte Preta | 1 | 95 | 0 | 0 | – |