โฆษณา
ตำแหน่ง: กองกลาง, สัญชาติ: เนเธอร์แลนด์, อายุ: 38 ปี, ส่วนสูง: 178 ซม. 2023-2024: 27 นัด 3 ประตู 3 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: KVSK Lommel พบ Zulte-Waregem (2 พฤษภาคม 2567).
อัปเดตล่าสุด:
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €7.5M (2 มิ.ย. 2561)
หน้าที่เกี่ยวข้อง: ผลบอลสด
Ruud Vormer อายุ 38 ปี วันเกิด: 11 พฤษภาคม 2531
ตำแหน่ง: กองกลาง
ส่วนสูงของ Ruud Vormer: 178 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: เนเธอร์แลนด์
Ruud Vormer ในฤดูกาล 2023-2024: ลงเล่น 27 นัด ยิง 3 ประตู และทำ 3 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Zulte Waregem | 36 ปี | €300K | |
| Zulte Waregem | 35 ปี | €500K | |
| Zulte Waregem | 35 ปี | €600K | |
| Zulte Waregem | 34 ปี | €750K | |
| Club Brugge | 34 ปี | €1M | |
| Club Brugge | 34 ปี | €1.5M | |
| Club Brugge | 33 ปี | €1.8M | |
| Club Brugge | 33 ปี | €2.5M | |
| Club Brugge | 33 ปี | €3.5M | |
| Club Brugge | 33 ปี | €4M | |
| Club Brugge | 32 ปี | €4.3M | |
| Club Brugge | 31 ปี | €4.8M | |
| Club Brugge | 31 ปี | €6M | |
| Club Brugge | 31 ปี | €6M | |
| Club Brugge | 30 ปี | €7M | |
| Club Brugge | 30 ปี | €7.5M | |
| Club Brugge | 29 ปี | €7M | |
| Club Brugge | 29 ปี | €6M | |
| Club Brugge | 28 ปี | €6M | |
| Club Brugge | 28 ปี | €5M | |
| Club Brugge | 27 ปี | €5M | |
| Club Brugge | 27 ปี | €5M | |
| Club Brugge | 27 ปี | €3M | |
| Club Brugge | 26 ปี | €2M | |
| Feyenoord | 26 ปี | €1.3M | |
| Feyenoord | 25 ปี | €1M | |
| Feyenoord | 25 ปี | €1.3M | |
| Feyenoord | 24 ปี | €1.8M | |
| Roda JC | 23 ปี | €2.5M | |
| Roda JC | 23 ปี | €1.8M | |
| Roda JC | 22 ปี | €1.2M | |
| Roda JC | 21 ปี | €800K | |
| Roda JC | 20 ปี | €900K | |
| AZ Alkmaar | 19 ปี | €600K | |
| AZ Alkmaar | 19 ปี | €400K | |
| AZ Alkmaar | 18 ปี | €250K |
Ruud Vormer ในฤดูกาล 2023-2024: ลงเล่น 27 นัด ยิง 3 ประตู และทำ 3 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 1,815 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.8
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2023-2024 | ชาลเลนเจอร์ โปรลีก เบลเยียม | Zulte-Waregem | 25 | 1,710 | 3 | 3 | 6.9 |
| คัพ เบลเยียม | Zulte-Waregem | 2 | 105 | 0 | 0 | 6.2 | |
| 2022-2023 | โปรลีก เบลเยียม | Zulte-Waregem | 10 | 732 | 1 | 4 | 6.9 |
| คัพ เบลเยียม | Zulte-Waregem | 2 | 158 | 1 | 0 | 6.8 | |
| โปรลีก เบลเยียม | Club Brugge KV | 2 | 66 | 0 | 0 | 6.3 | |
| 2022 | ซูเปอร์คัพ เบลเยียม | Club Brugge KV | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2021-2022 |
| Club Brugge KV |
| 29 |
| 1,952 |
| 5 |
| 5 |
| 7.0 |
| แชมเปียนส์ลีก | Club Brugge KV | 4 | 156 | 0 | 1 | 6.3 |
| คัพ เบลเยียม | Club Brugge KV | 3 | 220 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2020-2021 | โปรลีก เบลเยียม | Club Brugge KV | 37 | 3,177 | 6 | 11 | 7.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| แชมเปียนส์ลีก | Club Brugge KV | 6 | 519 | 1 | 2 | 7.2 | |
| ยูโรปาลีก | Club Brugge KV | 2 | 180 | 0 | 1 | 7.8 | |
| คัพ เบลเยียม | Club Brugge KV | 1 | 90 | 1 | 0 | – |
| 2019-2020 | โปรลีก เบลเยียม | Club Brugge KV | 25 | 2,199 | 1 | 14 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| แชมเปียนส์ลีก | Club Brugge KV | 7 | 624 | 1 | 2 | 6.8 | |
| คัพ เบลเยียม | Club Brugge KV | 4 | 390 | 1 | 1 | 7.1 | |
| ยูโรปาลีก | Club Brugge KV | 1 | 43 | 0 | 0 | 7.3 |
| 2018-2019 | โปรลีก เบลเยียม | Club Brugge KV | 35 | 2,976 | 4 | 9 | 7.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| แชมเปียนส์ลีก | Club Brugge KV | 6 | 539 | 1 | 1 | 6.7 | |
| ยูโรปาลีก | Club Brugge KV | 2 | 180 | 0 | 1 | 6.3 | |
| เนชันส์ลีก | Club Brugge KV | 1 | 14 | 0 | 0 | – | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | Club Brugge KV | 1 | 85 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2017-2018 | โปรลีก เบลเยียม | Club Brugge KV | 20 | 1,682 | 4 | 4 | 7.2 |
|---|
| 2016-2017 | โปรลีก เบลเยียม | Club Brugge KV | 17 | 1,485 | 6 | 3 | 7.3 |
|---|
| 2015-2016 | โปรลีก เบลเยียม | Club Brugge KV | 3 | 212 | 0 | 1 | 6.9 |
|---|
| 2014-2015 | โปรลีก เบลเยียม | Club Brugge KV | 3 | 261 | 0 | 0 | – |
|---|