เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
สูงสุด: €1.7M (6 เม.ย. 2565)
อัปเดตล่าสุด:
Sebastian Kowalczyk เล่นให้กับ Polonia Warszawa ตำแหน่ง: กองกลาง, สัญชาติ: โปแลนด์, อายุ: 28 ปี, ส่วนสูง: 169 ซม., มูลค่าตลาด: €250K Sebastian Kowalczyk ในฤดูกาล 2025-2026: ลงเล่น 13 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Sebastian Kowalczyk ลงเล่นคือ Zaglebie Lubin พบ Pogon Szczecin โดยอยู่ในสนาม 45 นาที วันที่แข่งขัน: 15 พฤษภาคม 2569
Polonia Warszawa: 7 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Polonia Warszawa ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Sebastian Kowalczyk ลงเล่น 304 นาที และเป็นตัวจริง 3 นัด
Zaglebie Lubin: 9 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Houston Dynamo: 86 นัด 7 ประตู 3 แอสซิสต์
Pogon Szczecin: 169 นัด 17 ประตู 14 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Polonia Warszawa, ผลบอลสด
Sebastian Kowalczyk อายุ 28 ปี วันเกิด: 22 สิงหาคม 2541
ตำแหน่ง: กองกลาง
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Polonia Warszawa | 28 ปี | €250K | |
| Zaglebie Lubin | 27 ปี | €500K | |
| Zaglebie Lubin | 27 ปี | €800K | |
| Houston Dynamo | 27 ปี | €1M | |
| Houston Dynamo | 26 ปี | €1.2M | |
| Houston Dynamo | 26 ปี | €1.2M | |
| Houston Dynamo | 25 ปี | €1.2M | |
| Houston Dynamo | 25 ปี | €1.2M | |
| Houston Dynamo | 25 ปี | €1.2M | |
| Pogon Szczecin | 24 ปี | €1.5M | |
| Pogon Szczecin | 24 ปี | €1.3M | |
| Pogon Szczecin | 24 ปี | €1.5M | |
| Pogon Szczecin | 23 ปี | €1.7M | |
| Pogon Szczecin | 23 ปี | €1.7M | |
| Pogon Szczecin | 23 ปี | €1.5M | |
| Pogon Szczecin | 23 ปี | €1.2M | |
| Pogon Szczecin | 22 ปี | €1.5M | |
| Pogon Szczecin | 22 ปี | €800K | |
| Pogon Szczecin | 21 ปี | €800K | |
| Pogon Szczecin | 21 ปี | €575K | |
| Pogon Szczecin | 21 ปี | €650K | |
| Pogon Szczecin | 20 ปี | €500K | |
| Pogon Szczecin | 20 ปี | €200K | |
| Pogon Szczecin | 19 ปี | €75K | |
| Pogon Szczecin | 19 ปี | €75K | |
| Pogon Szczecin | 18 ปี | €75K | |
| Pogon Szczecin | 18 ปี | €50K |
สโมสรของ Sebastian Kowalczyk: Polonia Warszawa
ส่วนสูงของ Sebastian Kowalczyk: 169 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: โปแลนด์
มูลค่าตลาด: €250K
Sebastian Kowalczyk ในฤดูกาล 2025-2026: ลงเล่น 13 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Sebastian Kowalczyk ในฤดูกาล 2025-2026: ลงเล่น 13 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 547 นาที
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025-2026 | เอ็คสตราคลาซา โปแลนด์ | Zaglebie Lubin | 9 | 371 | 0 | 0 | 6.4 |
| เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Houston Dynamo | 3 | 86 | 0 | 0 | 6.1 | |
| Leagues Cup | Houston Dynamo | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 | |
| 2025 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Houston Dynamo | 16 | 837 | 0 | 1 | 6.4 |
| Leagues Cup | Houston Dynamo | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.2 | |
| United States Open Cup | Houston Dynamo | 1 | 120 | 1 | 0 | 8.0 | |
| 2024-2025 |
| Houston Dynamo |
| 16 |
| 985 |
| 2 |
| 0 |
| 6.6 |
| Leagues Cup | Houston Dynamo | 3 | 76 | 0 | 0 | 6.5 |
| United States Open Cup | Houston Dynamo | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.6 |
| 2024 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Houston Dynamo | 19 | 1,202 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| คอนคาเคฟ แชมเปียนส์คัพ | Houston Dynamo | 4 | 255 | 1 | 0 | 6.7 | |
| United States Open Cup | Houston Dynamo | 1 | 120 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2023-2024 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Houston Dynamo | 11 | 729 | 3 | 1 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Leagues Cup | Houston Dynamo | 1 | 10 | 0 | 0 | 6.6 | |
| เอ็คสตราคลาซา โปแลนด์ | Pogon Szczecin | 1 | 21 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2023 | เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (MLS) | Houston Dynamo | 8 | 275 | 0 | 1 | 6.5 |
|---|
| 2022-2023 | เอ็คสตราคลาซา โปแลนด์ | Pogon Szczecin | 34 | 2,170 | 6 | 6 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูฟ่า ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Pogon Szczecin | 5 | 336 | 0 | 0 | 6.7 | |
| Polish Cup | Pogon Szczecin | 2 | 151 | 0 | 0 | – |
| 2021-2022 | เอ็คสตราคลาซา โปแลนด์ | Pogon Szczecin | 29 | 1,957 | 6 | 3 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูฟ่า ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Pogon Szczecin | 2 | 161 | 0 | 0 | – | |
| Polish Cup | Pogon Szczecin | 1 | 81 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | เอ็คสตราคลาซา โปแลนด์ | Pogon Szczecin | 30 | 2,139 | 3 | 1 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| European U21 Championship qualification | Pogon Szczecin | 2 | 106 | 0 | 0 | – | |
| Polish Cup | Pogon Szczecin | 1 | 77 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | เอ็คสตราคลาซา โปแลนด์ | Pogon Szczecin | 35 | 3,025 | 1 | 2 | 5.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| European U21 Championship qualification | Pogon Szczecin | 1 | 44 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | เอ็คสตราคลาซา โปแลนด์ | Pogon Szczecin | 26 | 1,458 | 1 | 2 | 6.2 |
|---|