เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €500K (6 มิ.ย. 2566)
อัปเดตล่าสุด:
Serge Müller เล่นให้กับ Aarau ตำแหน่ง: กองหลัง, สัญชาติ: สวิตเซอร์แลนด์, อายุ: 26 ปี, ส่วนสูง: 182 ซม., มูลค่าตลาด: €400K Serge Müller ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 10 นัด ยิง 2 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Serge Müller ลงเล่นคือ Stade Nyonnais พบ Aarau โดยอยู่ในสนาม 90 นาที วันที่แข่งขัน: 10 ตุลาคม 2569
Aarau: 10 นัด 2 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Aarau ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Serge Müller ลงเล่น 900 นาที และเป็นตัวจริง 10 นัด
Aarau: 83 นัด 7 ประตู 2 แอสซิสต์
Freiburg II: 28 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Schaffhausen: 36 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
Serge Müller อายุ 26 ปี วันเกิด: 18 กันยายน 2543
ตำแหน่ง: กองหลัง
สโมสรของ Serge Müller: Aarau
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Aarau | 25 ปี | €400K | |
| Aarau | 25 ปี | €350K | |
| Aarau | 24 ปี | €300K | |
| Aarau | 24 ปี | €300K | |
| Freiburg II | 23 ปี | €350K | |
| Freiburg II | 23 ปี | €400K | |
| Schaffhausen | 22 ปี | €500K | |
| Schaffhausen | 22 ปี | €400K | |
| Schaffhausen | 21 ปี | €400K | |
| Schaffhausen | 21 ปี | €350K | |
| Schaffhausen | 20 ปี | €200K | |
| Schaffhausen | 20 ปี | €200K | |
| Schaffhausen | 19 ปี | €300K | |
| Schaffhausen | 19 ปี | €300K | |
| Schaffhausen | 19 ปี | €300K | |
| Grasshoppers U21 | 18 ปี | €250K | |
| Grasshoppers U21 | 17 ปี | €300K | |
| Grasshoppers U21 | 17 ปี | €100K |
ส่วนสูงของ Serge Müller: 182 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: สวิตเซอร์แลนด์
มูลค่าตลาด: €400K
Serge Müller ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 10 นัด ยิง 2 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Serge Müller ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 10 นัด ยิง 2 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 900 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 7.0
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ | Aarau | 10 | 900 | 2 | 0 | 7.0 |
| 2025-2026 | ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ | Aarau | 34 | 3,060 | 1 | 2 | 7.0 |
| ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ | Aarau | 2 | 210 | 0 | 0 | 6.4 | |
| 2024-2025 | ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ | Aarau | 34 | 3,060 | 4 | 0 | 6.9 |
| ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ | Aarau | 2 | 180 | 0 | 0 | 5.4 | |
| 2023-2024 | ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ | Aarau | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 |
| 3.ลีกา เยอรมนี |
| Freiburg II |
| 28 |
| 2,388 |
| 0 |
| 0 |
| 6.5 |
| 2022-2023 | ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ | Schaffhausen | 3 | 214 | 1 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| European U21 Football Championship | Schaffhausen | 1 | 3 | 0 | 0 | 5.7 |
| 2021-2022 | ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ | Schaffhausen | 2 | 180 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| European U21 Championship qualification | Schaffhausen | 1 | 17 | 0 | 0 | – | |
| European U21 Championship qualification | สวิตเซอร์แลนด์ทีมชาติ | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2020-2021 | ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ | Schaffhausen | 18 | 421 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2019-2020 | ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ | Schaffhausen | 11 | 745 | 0 | 0 | – |
|---|