โฆษณา
Sergio Camargo เล่นให้กับ Cavalry ตำแหน่ง: กองกลาง, สัญชาติ: แคนาดา, อายุ: 32 ปี, ส่วนสูง: 168 ซม., มูลค่าตลาด: €150K 2026: 24 นัด 4 ประตู 2 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Cavalry พบ Forge (20 กันยายน 2569).
อัปเดตล่าสุด:
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
สูงสุด: €300K (17 พ.ย. 2564)
Cavalry: 22 นัด 4 ประตู 2 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Cavalry ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026 Sergio Camargo ลงเล่น 1654 นาที และเป็นตัวจริง 21 นัด
Cavalry: 160 นัด 28 ประตู 15 แอสซิสต์
Sergio Camargo อายุ 32 ปี วันเกิด: 16 สิงหาคม 2537
ตำแหน่ง: กองกลาง
สโมสรของ Sergio Camargo: Cavalry
ส่วนสูงของ Sergio Camargo: 168 ซม.
สัญชาติ: แคนาดา
มูลค่าตลาด: €150K
Sergio Camargo ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 24 นัด ยิง 4 ประตู และทำ 2 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Cavalry | 31 ปี | €150K | |
| Cavalry | 31 ปี | €150K | |
| Cavalry | 30 ปี | €150K | |
| Cavalry | 30 ปี | €175K | |
| Cavalry | 29 ปี | €175K | |
| Cavalry | 29 ปี | €200K | |
| Cavalry | 28 ปี | €200K | |
| Cavalry | 28 ปี | €250K | |
| Cavalry | 27 ปี | €300K | |
| Cavalry | 27 ปี | €300K | |
| Cavalry | 26 ปี | €200K | |
| Cavalry | 26 ปี | €175K | |
| Cavalry | 24 ปี | €175K | |
| Toronto | 23 ปี | €175K | |
| Toronto B | 22 ปี | €100K | |
| Toronto | 22 ปี | €50K |
Sergio Camargo ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 24 นัด ยิง 4 ประตู และทำ 2 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 1,794 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.9
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | พรีเมียร์ลีก แคนาดา | Cavalry | 21 | 1,569 | 4 | 2 | 7.0 |
| แคนาเดียน แชมเปียนชิป | Cavalry | 3 | 225 | 0 | 0 | 6.6 | |
| 2025-2026 | พรีเมียร์ลีก แคนาดา | Cavalry | 11 | 807 | 3 | 3 | 6.8 |
| 2025 | พรีเมียร์ลีก แคนาดา | Cavalry | 3 | 200 | 0 | 0 | 6.2 |
| แคนาเดียน แชมเปียนชิป | Cavalry | 1 | 86 | 0 | 0 | 6.4 | |
| 2024-2025 | พรีเมียร์ลีก แคนาดา | Cavalry | 23 | 1,848 | 7 | 2 | 6.9 |
| คอนคาเคฟ แชมเปียนส์คัพ |
| Cavalry |
| 2 |
| 133 |
| 0 |
| 0 |
| 6.2 |
| แคนาเดียน แชมเปียนชิป | Cavalry | 1 | 23 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2024 | พรีเมียร์ลีก แคนาดา | Cavalry | 5 | 344 | 0 | 1 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| แคนาเดียน แชมเปียนชิป | Cavalry | 1 | 66 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2023-2024 | พรีเมียร์ลีก แคนาดา | Cavalry | 25 | 1,544 | 3 | 5 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| แคนาเดียน แชมเปียนชิป | Cavalry | 2 | 121 | 0 | 0 | 6.5 | |
| คอนคาเคฟ แชมเปียนส์คัพ | Cavalry | 2 | 150 | 0 | 0 | 5.7 |
| 2023 | พรีเมียร์ลีก แคนาดา | Cavalry | 4 | 246 | 2 | 0 | 7.2 |
|---|
| 2022-2023 | พรีเมียร์ลีก แคนาดา | Cavalry | 13 | 664 | 2 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2022 | พรีเมียร์ลีก แคนาดา | Cavalry | 9 | 571 | 1 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| แคนาเดียน แชมเปียนชิป | Cavalry | 1 | 23 | 0 | 0 | – |
| 2021-2022 | พรีเมียร์ลีก แคนาดา | Cavalry | 14 | 815 | 2 | 1 | 6.5 |
|---|
| 2021 | พรีเมียร์ลีก แคนาดา | Cavalry | 13 | 667 | 2 | 1 | 6.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| แคนาเดียน แชมเปียนชิป | Cavalry | 1 | 88 | 0 | 0 | – |
| 2020 | พรีเมียร์ลีก แคนาดา | Cavalry | 2 | 130 | 1 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2019 | แคนาเดียน แชมเปียนชิป | Cavalry | 2 | 163 | 1 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2018-2019 | แคนาเดียน แชมเปียนชิป | Cavalry | 1 | 89 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|