โฆษณา
Stefan Gartenmann เล่นให้กับ Sampdoria ตำแหน่ง: กองหลัง, สัญชาติ: สวิตเซอร์แลนด์, อายุ: 29 ปี, ส่วนสูง: 185 ซม., มูลค่าตลาด: €1.5M 2026-2027: 10 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Sampdoria พบ ACD Virtus Entella (1 พฤศจิกายน 2569).
อัปเดตล่าสุด:

เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
บาดเจ็บ
สูงสุด: €1.7M (27 พ.ค. 2568)
Sampdoria: 9 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Sampdoria ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Stefan Gartenmann ลงเล่น 677 นาที และเป็นตัวจริง 7 นัด
Sampdoria: 10 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
Ferencvarosi TC: 52 นัด 3 ประตู 1 แอสซิสต์
Aberdeen: 44 นัด 3 ประตู 0 แอสซิสต์
Midtjylland: 38 นัด 4 ประตู 2 แอสซิสต์
Sonderjyske: 144 นัด 8 ประตู 8 แอสซิสต์
Stefan Gartenmann อายุ 29 ปี วันเกิด: 2 กุมภาพันธ์ 2540
ตำแหน่ง: กองหลัง
สโมสรของ Stefan Gartenmann: Sampdoria
ส่วนสูงของ Stefan Gartenmann: 185 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Ferencvarosi TC | 29 ปี | €1.5M | |
| Ferencvarosi TC | 28 ปี | €1.7M | |
| Ferencvarosi TC | 28 ปี | €1.7M | |
| Ferencvarosi TC | 27 ปี | €1.2M | |
| Aberdeen | 27 ปี | €700K | |
| Aberdeen | 26 ปี | €700K | |
| Midtjylland | 26 ปี | €700K | |
| Midtjylland | 25 ปี | €700K | |
| Sonderjyske | 25 ปี | €700K | |
| Sonderjyske | 24 ปี | €700K | |
| Sonderjyske | 24 ปี | €800K | |
| Sonderjyske | 23 ปี | €700K | |
| Sonderjyske | 23 ปี | €600K | |
| Sonderjyske | 23 ปี | €550K | |
| Sonderjyske | 22 ปี | €700K | |
| Sonderjyske | 22 ปี | €700K | |
| Sonderjyske | 21 ปี | €600K | |
| Sonderjyske | 21 ปี | €400K | |
| Sonderjyske | 20 ปี | €350K | |
| Heerenveen | 20 ปี | €150K | |
| Heerenveen | 19 ปี | €200K | |
| Heerenveen | 19 ปี | €50K | |
| Heerenveen | 19 ปี | €50K | |
| Heerenveen | 18 ปี | €50K |
สัญชาติ: สวิตเซอร์แลนด์
มูลค่าตลาด: €1.5M
Stefan Gartenmann ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 10 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Stefan Gartenmann ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 10 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 767 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.3
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | เซเรียบี อิตาลี | Sampdoria | 9 | 677 | 0 | 1 | 6.3 |
| โคปปาอิตาเลีย | Sampdoria | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 | |
| 2025-2026 | NB I ฮังการี | Ferencvarosi TC | 6 | 470 | 1 | 1 | 7.1 |
| แชมเปียนส์ลีก | Ferencvarosi TC | 5 | 424 | 0 | 0 | 6.6 | |
| ยูโรปาลีก | Ferencvarosi TC | 3 | 254 | 0 | 0 | 6.7 | |
| 2024-2025 | NB I ฮังการี | Ferencvarosi TC | 28 | 2,464 | 2 | 0 | 7.1 |
| ยูโรปาลีก |
| 10 |
| 811 |
| 0 |
| 0 |
| 6.8 |
| 2023-2024 | สกอตติช พรีเมียร์ชิป | Aberdeen | 33 | 2,951 | 3 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Aberdeen | 5 | 422 | 0 | 0 | 6.2 | |
| คัพ สกอตแลนด์ | Aberdeen | 4 | 318 | 0 | 0 | 6.6 | |
| ลีกคัพ สกอตแลนด์ | Aberdeen | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.9 | |
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Midtjylland | 4 | 255 | 0 | 0 | 6.7 | |
| ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก | Midtjylland | 3 | 186 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2022-2023 | ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก | Midtjylland | 26 | 1,706 | 3 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูโรปาลีก | Midtjylland | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.2 | |
| คัพ เดนมาร์ก | Midtjylland | 2 | 152 | 1 | 1 | 7.6 |
| 2021-2022 | ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก | Sonderjyske | 29 | 2,610 | 2 | 1 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| คัพ เดนมาร์ก | Sonderjyske | 7 | 625 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2020-2021 | ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก | Sonderjyske | 32 | 2,850 | 1 | 3 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| คัพ เดนมาร์ก | Sonderjyske | 1 | 21 | 0 | 0 | – | |
| ยูโรปาลีก | Sonderjyske | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก | Sonderjyske | 28 | 2,484 | 1 | 3 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| คัพ เดนมาร์ก | Sonderjyske | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก | Sonderjyske | 23 | 2,065 | 4 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2017-2018 | ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก | Sonderjyske | 22 | 1,764 | 0 | 1 | 6.6 |
|---|