โฆษณา
Stefan Posch เล่นให้กับ Mainz ตำแหน่ง: กองหลัง, สัญชาติ: ออสเตรีย, อายุ: 29 ปี, ส่วนสูง: 188 ซม., มูลค่าตลาด: €6M 2026-2027: 11 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: 07 Elversberg พบ Mainz 05 (31 ตุลาคม 2569).
อัปเดตล่าสุด:

เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
บาดเจ็บ
ไม่มีข้อมูล
Mainz 05: 7 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Mainz 05 ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Stefan Posch ลงเล่น 628 นาที และเป็นตัวจริง 7 นัด
Mainz 05: 28 นัด 2 ประตู 0 แอสซิสต์
Como: 15 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
Atalanta: 8 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Bologna: 85 นัด 7 ประตู 4 แอสซิสต์
Hoffenheim: 123 นัด 2 ประตู 0 แอสซิสต์
Stefan Posch อายุ 29 ปี วันเกิด: 14 พฤษภาคม 2540
ตำแหน่ง: กองหลัง
สโมสรของ Stefan Posch: Mainz
ส่วนสูงของ Stefan Posch: 188 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: ออสเตรีย
มูลค่าตลาด: €6M
Stefan Posch ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 11 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Stefan Posch ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 11 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 988 นาที
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | บุนเดสลีกา | Mainz 05 | 7 | 628 | 0 | 0 | 6.2 |
| เดเอฟเบ-โพคาล | Mainz 05 | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.4 | |
| เนชันส์ลีก | ออสเตรียทีมชาติ | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.5 | |
| 2026 | การแข่งขันชิงแชมป์โลก รอบคัดเลือก (ยุโรป) | ออสเตรียทีมชาติ | 7 | 412 | 2 | 2 | 7.2 |
| การแข่งขันชิงแชมป์โลก | ออสเตรียทีมชาติ | 4 | 333 | 0 | 0 | 5.8 | |
| 2025-2026 | บุนเดสลีกา | Mainz 05 | 16 | 1,395 | 0 | 0 | 6.6 |
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก |
| Mainz 05 |
| 4 |
| 360 |
| 2 |
| 0 |
| 7.2 |
| กัลโช เซเรียอา อิตาลี | Como | 14 | 385 | 1 | 0 | 6.7 |
| โคปปาอิตาเลีย | Como | 1 | 45 | 0 | 0 | 7.1 |
| กระชับมิตรทีมชาติ | ออสเตรียทีมชาติ | 2 | 125 | 1 | 0 | 7.3 |
| 2024-2025 | กัลโช เซเรียอา อิตาลี | Atalanta | 5 | 388 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| แชมเปียนส์ลีก | Atalanta | 2 | 84 | 0 | 0 | 6.5 | |
| โคปปาอิตาเลีย | Atalanta | 1 | 18 | 0 | 0 | 6.2 | |
| กัลโช เซเรียอา อิตาลี | Bologna | 14 | 711 | 0 | 0 | 6.5 | |
| แชมเปียนส์ลีก | Bologna | 6 | 534 | 0 | 0 | 6.8 | |
| เนชันส์ลีก | ออสเตรียทีมชาติ | 6 | 514 | 1 | 1 | 6.9 |
| 2024 | ยูโร | ออสเตรียทีมชาติ | 6 | 495 | 0 | 2 | 6.9 |
|---|
| 2023-2024 | กัลโช เซเรียอา อิตาลี | Bologna | 31 | 2,418 | 1 | 2 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โคปปาอิตาเลีย | Bologna | 3 | 283 | 0 | 0 | 7.3 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | ออสเตรียทีมชาติ | 6 | 400 | 0 | 0 | 6.5 | |
| ยูโร | ออสเตรียทีมชาติ | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.8 | |
| รอบคัดเลือก ยูโร | ออสเตรียทีมชาติ | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2022-2023 | กัลโช เซเรียอา อิตาลี | Bologna | 30 | 2,541 | 6 | 2 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โคปปาอิตาเลีย | Bologna | 1 | 59 | 0 | 0 | 6.9 | |
| บุนเดสลีกา | Hoffenheim | 1 | 19 | 0 | 0 | 4.8 | |
| เดเอฟเบ-โพคาล | Hoffenheim | 1 | 120 | 0 | 0 | 6.5 | |
| เนชันส์ลีก | ออสเตรียทีมชาติ | 3 | 145 | 0 | 0 | 6.3 | |
| รอบคัดเลือก ยูโร | ออสเตรียทีมชาติ | 2 | 138 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2022 | การแข่งขันชิงแชมป์โลก รอบคัดเลือก (ยุโรป) | ออสเตรียทีมชาติ | 4 | 131 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กระชับมิตรทีมชาติ | ออสเตรียทีมชาติ | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.1 |
| 2021-2022 | บุนเดสลีกา | Hoffenheim | 28 | 2,202 | 2 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เดเอฟเบ-โพคาล | Hoffenheim | 3 | 225 | 0 | 0 | 6.5 | |
| การแข่งขันชิงแชมป์โลก รอบคัดเลือก (ยุโรป) | ออสเตรียทีมชาติ | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2020-2021 | บุนเดสลีกา | Hoffenheim | 26 | 2,123 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูโรปาลีก | Hoffenheim | 3 | 217 | 0 | 0 | 6.1 | |
| เดเอฟเบ-โพคาล | Hoffenheim | 1 | 70 | 0 | 0 | 6.6 | |
| เนชันส์ลีก | ออสเตรียทีมชาติ | 3 | 217 | 0 | 0 | 6.3 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | ออสเตรียทีมชาติ | 2 | 57 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2020 | ยูโร | ออสเตรียทีมชาติ | 2 | 153 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2019-2020 | บุนเดสลีกา | Hoffenheim | 28 | 2,316 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เดเอฟเบ-โพคาล | Hoffenheim | 2 | 210 | 0 | 0 | 7.5 | |
| กระชับมิตรสโมสร | Hoffenheim | 1 | 90 | 0 | 0 | – | |
| ยูโร | ออสเตรียทีมชาติ | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.4 |
| 2019 | ชิงแชมป์ ยุโรป U21 | ออสเตรียทีมชาติ | 3 | 270 | 0 | 0 | 7.1 |
|---|
| 2018-2019 | บุนเดสลีกา | Hoffenheim | 17 | 1,404 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| แชมเปียนส์ลีก | Hoffenheim | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.1 | |
| เดเอฟเบ-โพคาล | Hoffenheim | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.9 | |
| ยูโร | ออสเตรียทีมชาติ | 1 | 44 | 0 | 0 | 7.2 |
| 2017-2018 | บุนเดสลีกา | Hoffenheim | 9 | 756 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|