เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
สูงสุด: €1.3M (8 ก.ย. 2562)
อัปเดตล่าสุด:
ตำแหน่ง: ผู้รักษาประตู, สัญชาติ: นอร์เวย์, อายุ: 36 ปี, ส่วนสูง: 185 ซม. Sten Grytebust ในฤดูกาล 2025: ลงเล่น 2 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Sten Grytebust ลงเล่นคือ Aalesund พบ Bryne โดยอยู่ในสนาม 90 นาที วันที่แข่งขัน: 12 ธันวาคม 2568
Aalesund: 99 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Vejle: 12 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Copenhagen: 21 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Odense: 86 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: ผลบอลสด
Sten Grytebust อายุ 36 ปี วันเกิด: 25 ตุลาคม 2532
ตำแหน่ง: ผู้รักษาประตู
ส่วนสูงของ Sten Grytebust: 185 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: นอร์เวย์
Sten Grytebust ในฤดูกาล 2025: ลงเล่น 2 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
| 33 ปี |
| €500K |
| Vejle | 32 ปี | €500K |
| Vejle | 31 ปี | €600K |
| Copenhagen | 31 ปี | €700K |
| Copenhagen | 31 ปี | €500K |
| Copenhagen | 30 ปี | €600K |
| Copenhagen | 30 ปี | €800K |
| Copenhagen | 30 ปี | €1M |
| Copenhagen | 29 ปี | €1.3M |
| Odense | 29 ปี | €1M |
| Odense | 29 ปี | €800K |
| Odense | 28 ปี | €800K |
| Odense | 28 ปี | €800K |
| Odense | 27 ปี | €400K |
| Odense | 27 ปี | €400K |
| Odense | 26 ปี | €600K |
| Aalesund | 26 ปี | €900K |
| Aalesund | 25 ปี | €1.1M |
| Aalesund | 24 ปี | €1M |
| Aalesund | 23 ปี | €1M |
| Aalesund | 23 ปี | €800K |
| Aalesund | 22 ปี | €1M |
| Aalesund | 22 ปี | €900K |
| Aalesund | 21 ปี | €150K |
| Aalesund | 19 ปี | €150K |
Sten Grytebust ในฤดูกาล 2025: ลงเล่น 2 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 180 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.4
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025 | เอลีตเซเรียน นอร์เวย์ | Aalesund | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2023 | เอลีตเซเรียน นอร์เวย์ | Aalesund | 27 | 2,349 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2022-2023 | เอลีตเซเรียน นอร์เวย์ | Aalesund | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2022 | เอลีตเซเรียน นอร์เวย์ | Aalesund | 28 | 2,520 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2021-2022 | เอลีตเซเรียน นอร์เวย์ | Aalesund | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.3 |
| ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก | Vejle | 10 | 900 | 0 | 0 | 6.5 | |
| Danish Cup |
| Vejle |
| 2 |
| 180 |
| 0 |
| 0 |
| 6.6 |
| 2020-2021 | ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก | Copenhagen | 9 | 810 | 0 | 0 | 6.2 |
|---|
| 2019-2020 | ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก | Copenhagen | 6 | 540 | 0 | 0 | 7.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | Copenhagen | 3 | 300 | 0 | 0 | 6.1 | |
| ยูฟ่า ยูโรปาลีก | Copenhagen | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2018-2019 | ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก | Copenhagen | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก | Odense | 34 | 3,060 | 0 | 0 | 6.5 | |
| ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป | Odense | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2017-2018 | ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก | Odense | 32 | 2,880 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2016-2017 | ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก | Odense | 19 | 1,661 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|
| 2015-2016 | เอลีตเซเรียน นอร์เวย์ | Aalesund | 10 | 900 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|
| 2015 | เอลีตเซเรียน นอร์เวย์ | Aalesund | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2014-2015 | เอลีตเซเรียน นอร์เวย์ | Aalesund | 12 | 1,080 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2014 | เอลีตเซเรียน นอร์เวย์ | Aalesund | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2013-2014 | เอลีตเซเรียน นอร์เวย์ | Aalesund | 10 | 900 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2011-2012 | เอลีตเซเรียน นอร์เวย์ | Aalesund | 1 | 91 | 0 | 0 | – |
|---|