เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €850K (9 มิ.ย. 2568)
อัปเดตล่าสุด:
Tommi Jyry เล่นให้กับ KuPs ตำแหน่ง: กองกลาง, สัญชาติ: ฟินแลนด์, อายุ: 27 ปี, ส่วนสูง: 170 ซม., มูลค่าตลาด: €700K Tommi Jyry ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 8 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 2 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Tommi Jyry ลงเล่นคือ Inter Turku พบ KuPs โดยอยู่ในสนาม 62 นาที วันที่แข่งขัน: 11 ตุลาคม 2569
KuPs: 11 นัด 2 ประตู 1 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ KuPs ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026 Tommi Jyry ลงเล่น 735 นาที และเป็นตัวจริง 8 นัด
KuPs: 49 นัด 2 ประตู 3 แอสซิสต์
Petrolul Ploiesti: 90 นัด 3 ประตู 6 แอสซิสต์
Inter Turku: 34 นัด 4 ประตู 4 แอสซิสต์
Tommi Jyry อายุ 27 ปี วันเกิด: 16 สิงหาคม 2542
ตำแหน่ง: กองกลาง
สโมสรของ Tommi Jyry: KuPs
ส่วนสูงของ Tommi Jyry: 170 ซม.
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Petrolul Ploiesti | 26 ปี | €700K | |
| Petrolul Ploiesti | 26 ปี | €700K | |
| Petrolul Ploiesti | 25 ปี | €850K | |
| Petrolul Ploiesti | 25 ปี | €650K | |
| Petrolul Ploiesti | 25 ปี | €350K | |
| Petrolul Ploiesti | 24 ปี | €200K | |
| Inter Turku | 24 ปี | €300K | |
| Inter Turku | 23 ปี | €300K | |
| Inter Turku | 23 ปี | €250K | |
| Inter Turku | 23 ปี | €200K | |
| Inter Turku | 22 ปี | €150K | |
| Inter Turku | 22 ปี | €100K | |
| KuPs | 22 ปี | €50K | |
| KuPs | 21 ปี | €50K | |
| KuPs | 21 ปี | €50K | |
| KuPs | 21 ปี | €50K | |
| KuPs | 20 ปี | €100K | |
| KuPs | 20 ปี | €100K | |
| KuPs | 19 ปี | €100K | |
| KuPs | 19 ปี | €50K | |
| HIFK | 19 ปี | €25K | |
| HIFK | 18 ปี | €25K | |
| HIFK | 18 ปี | €25K | |
| HIFK | 17 ปี | €25K | |
| HIFK | 17 ปี | €25K |
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: ฟินแลนด์
มูลค่าตลาด: €700K
Tommi Jyry ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 8 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 2 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Tommi Jyry ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 8 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 2 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 714 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.1
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก | KuPs | 4 | 354 | 0 | 0 | 5.8 |
| ยูฟ่า ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | KuPs | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.2 | |
| ยูฟ่า ยูโรปาลีก | KuPs | 2 | 180 | 0 | 2 | 6.5 | |
| 2026 | ไวก์เคาส์ลีกา ฟินแลนด์ | KuPs | 11 | 735 | 2 | 1 | 6.9 |
| 2025-2026 | ซูเปอร์ลีกา โรมาเนีย | Petrolul Ploiesti | 36 | 3,047 | 1 | 3 | 6.6 |
| Romanian Cup | Petrolul Ploiesti | 3 | 147 | 0 | 0 | – | |
| 2024-2025 |
| Petrolul Ploiesti |
| 36 |
| 3,058 |
| 1 |
| 3 |
| 6.7 |
| 2023-2024 | ซูเปอร์ลีกา โรมาเนีย | Petrolul Ploiesti | 14 | 598 | 1 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| กระชับมิตรสโมสร | Petrolul Ploiesti | 1 | 27 | 0 | 0 | 5.9 | |
| ไวก์เคาส์ลีกา ฟินแลนด์ | Inter Turku | 7 | 481 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2023 | ไวก์เคาส์ลีกา ฟินแลนด์ | Inter Turku | 6 | 556 | 2 | 4 | 7.5 |
|---|
| 2022-2023 | ไวก์เคาส์ลีกา ฟินแลนด์ | Inter Turku | 12 | 953 | 2 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Finland Liiga Cup | Inter Turku | 1 | 68 | 0 | 0 | – | |
| Finland Suomen Cup | Inter Turku | 1 | 87 | 0 | 0 | – |
| 2021-2022 | Finland Liiga Cup | Inter Turku | 3 | 222 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูฟ่า ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Inter Turku | 2 | 180 | 0 | 0 | – | |
| ไวก์เคาส์ลีกา ฟินแลนด์ | Inter Turku | 2 | 154 | 0 | 0 | – | |
| ไวก์เคาส์ลีกา ฟินแลนด์ | KuPs | 2 | 26 | 0 | 0 | – | |
| ยูฟ่า ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | KuPs | 1 | 26 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | ไวก์เคาส์ลีกา ฟินแลนด์ | KuPs | 4 | 102 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Finland Suomen Cup | KuPs | 2 | 55 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | ไวก์เคาส์ลีกา ฟินแลนด์ | KuPs | 7 | 441 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2018-2019 | ไวก์เคาส์ลีกา ฟินแลนด์ | KuPs | 12 | 729 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูฟ่า ยูโรปาลีก | KuPs | 2 | 23 | 0 | 0 | – |