เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €1.5M (27 พ.ย. 2559)
อัปเดตล่าสุด:
Walter เล่นให้กับ Mirassol ตำแหน่ง: ผู้รักษาประตู, สัญชาติ: บราซิล, อายุ: 38 ปี, ส่วนสูง: 188 ซม., มูลค่าตลาด: €150K Walter ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 26 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Walter ลงเล่นคือ Bahia - BA พบ Mirassol - SP โดยอยู่ในสนาม 90 นาที วันที่แข่งขัน: 12 ตุลาคม 2569
Mirassol - SP: 26 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Mirassol - SP ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026 Walter ลงเล่น 2295 นาที และเป็นตัวจริง 26 นัด
Mirassol - SP: 71 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Cuiaba: 145 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Corinthians - SP: 52 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Walter อายุ 38 ปี วันเกิด: 18 พฤศจิกายน 2530
ตำแหน่ง: ผู้รักษาประตู
สโมสรของ Walter: Mirassol
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Mirassol | 38 ปี | €150K | |
| Mirassol | 38 ปี | €200K | |
| Mirassol | 37 ปี | €200K | |
| Cuiaba | 37 ปี | €200K | |
| Cuiaba | 36 ปี | €250K | |
| Cuiaba | 36 ปี | €250K | |
| Cuiaba | 36 ปี | €250K | |
| Cuiaba | 35 ปี | €250K | |
| Cuiaba | 35 ปี | €250K | |
| Cuiaba | 34 ปี | €250K | |
| Cuiaba | 34 ปี | €300K | |
| Cuiaba | 34 ปี | €400K | |
| Cuiaba | 34 ปี | €400K | |
| Cuiaba | 33 ปี | €400K | |
| Corinthians | 33 ปี | €400K | |
| Corinthians | 32 ปี | €500K | |
| Corinthians | 32 ปี | €475K | |
| Corinthians | 32 ปี | €600K | |
| Corinthians | 31 ปี | €900K | |
| Corinthians | 30 ปี | €900K | |
| Corinthians | 30 ปี | €1M | |
| Corinthians | 29 ปี | €1.5M | |
| Corinthians | 28 ปี | €750K | |
| Corinthians | 28 ปี | €750K | |
| Corinthians | 27 ปี | €500K | |
| Corinthians | 27 ปี | €500K | |
| Corinthians | 26 ปี | €500K | |
| Corinthians | 25 ปี | €200K |
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: บราซิล
มูลค่าตลาด: €150K
Walter ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 26 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Walter ในฤดูกาล 2026: ลงเล่น 26 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 0 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 2,249 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.7
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | บราซิล เซเรียอา | Mirassol - SP | 17 | 1,485 | 0 | 0 | 6.7 |
| โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Mirassol - SP | 6 | 540 | 0 | 0 | 7.0 | |
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Mirassol - SP | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.3 | |
| Brazilian Cup | Mirassol - SP | 1 | 44 | 0 | 0 | 6.3 | |
| 2025-2026 | บราซิล เซเรียอา | Mirassol - SP | 15 | 1,350 | 0 | 0 | 7.0 |
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Mirassol - SP | 5 | 450 | 0 | 0 | 6.6 | |
| 2025 | บราซิล เซเรียอา |
| Mirassol - SP |
| 24 |
| 2,160 |
| 0 |
| 0 |
| 7.3 |
| 2024-2025 | บราซิล เซเรียอา | Mirassol - SP | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| บราซิล เซเรียอา | Cuiaba | 4 | 360 | 0 | 0 | 7.1 |
| 2024 | บราซิล เซเรียอา | Cuiaba | 28 | 2,520 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โคปา ซูดาเมริกานา | Cuiaba | 6 | 540 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Brazilian Cup | Cuiaba | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2023-2024 | บราซิล เซเรียอา | Cuiaba | 8 | 720 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โคปา ซูดาเมริกานา | Cuiaba | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.5 |
| 2023 | บราซิล เซเรียอา | Cuiaba | 26 | 2,340 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2022-2023 | บราซิล เซเรียอา | Cuiaba | 7 | 630 | 0 | 0 | 7.2 |
|---|
| 2022 | บราซิล เซเรียอา | Cuiaba | 20 | 1,750 | 0 | 0 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โคปา ซูดาเมริกานา | Cuiaba | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.6 |
| 2021-2022 | บราซิล เซเรียอา | Cuiaba | 15 | 1,350 | 0 | 0 | 7.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โคปา ซูดาเมริกานา | Cuiaba | 2 | 180 | 0 | 0 | 5.7 |
| 2021 | บราซิล เซเรียอา | Cuiaba | 21 | 1,890 | 0 | 0 | 7.0 |
|---|
| 2020-2021 | บราซิล เซเรียอา | Cuiaba | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| บราซิล เซเรียอา | Corinthians - SP | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.5 |
| 2020 | บราซิล เซเรียอา | Corinthians - SP | 2 | 96 | 0 | 0 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Corinthians - SP | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.8 |
| 2019-2020 | บราซิล เซเรียอา | Corinthians - SP | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|
| 2019 | บราซิล เซเรียอา | Corinthians - SP | 3 | 270 | 0 | 0 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Brazilian Cup | Corinthians - SP | 1 | 25 | 0 | 0 | 6.3 | |
| Brazilian Campeonato Paulista A1 | Corinthians - SP | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2018-2019 | บราซิล เซเรียอา | Corinthians - SP | 4 | 360 | 0 | 0 | 7.6 |
|---|
| 2018 | บราซิล เซเรียอา | Corinthians - SP | 3 | 232 | 0 | 0 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส | Corinthians - SP | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2017-2018 | บราซิล เซเรียอา | Corinthians - SP | 7 | 626 | 0 | 0 | 7.2 |
|---|
| 2016-2017 | บราซิล เซเรียอา | Corinthians - SP | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|
| 2016 | บราซิล เซเรียอา | Corinthians - SP | 15 | 1,231 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|
| 2015-2016 | บราซิล เซเรียอา | Corinthians - SP | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|
| 2015 | บราซิล เซเรียอา | Corinthians - SP | 2 | 135 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2014-2015 | บราซิล เซเรียอา | Corinthians - SP | 2 | 180 | 0 | 0 | 9.4 |
|---|
| 2013-2014 | บราซิล เซเรียอา | Corinthians - SP | 2 | 148 | 0 | 0 | – |
|---|