โฆษณา
Xian Emmers เล่นให้กับ Arges ตำแหน่ง: กองกลาง, สัญชาติ: เบลเยียม, อายุ: 27 ปี, ส่วนสูง: 178 ซม., มูลค่าตลาด: €150K 2026-2027: 4 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Corvinul Hunedoara พบ Arges (31 ตุลาคม 2569).
อัปเดตล่าสุด:
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
บาดเจ็บ
สูงสุด: €1M (16 ม.ค. 2562)
Arges: 4 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Arges ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Xian Emmers ลงเล่น 205 นาที และเป็นตัวจริง 3 นัด
Arges: 11 นัด 0 ประตู 1 แอสซิสต์
Phoenix Rising: 17 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Rapid 1923: 54 นัด 2 ประตู 0 แอสซิสต์
Roda JC: 41 นัด 10 ประตู 8 แอสซิสต์
Almere City: 18 นัด 6 ประตู 4 แอสซิสต์
Beveren: 8 นัด 1 ประตู 0 แอสซิสต์
Xian Emmers อายุ 27 ปี วันเกิด: 20 กรกฎาคม 2542
ตำแหน่ง: กองกลาง
สโมสรของ Xian Emmers: Arges
ส่วนสูงของ Xian Emmers: 178 ซม.
เท้าที่ถนัด: ทั้งสองเท้า
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Arges | 26 ปี | €150K | |
| Arges | 26 ปี | €150K | |
| Phoenix Rising | 26 ปี | €250K | |
| Phoenix Rising | 25 ปี | €300K | |
| Rapid 1923 | 25 ปี | €400K | |
| Rapid 1923 | 25 ปี | €500K | |
| Rapid 1923 | 24 ปี | €500K | |
| Rapid 1923 | 24 ปี | €550K | |
| Rapid 1923 | 23 ปี | €700K | |
| Rapid 1923 | 23 ปี | €700K | |
| Roda JC | 22 ปี | €600K | |
| Roda JC | 22 ปี | €650K | |
| Roda JC | 22 ปี | €500K | |
| Roda JC | 22 ปี | €400K | |
| Almere City | 21 ปี | €450K | |
| Beveren | 20 ปี | €450K | |
| Beveren | 20 ปี | €500K | |
| Beveren | 20 ปี | €800K | |
| Cremonese | 19 ปี | €1M | |
| Cremonese | 19 ปี | €1M | |
| Inter Milan U19 | 18 ปี | €600K | |
| Inter Milan U19 | 17 ปี | €250K | |
| Inter Milan U19 | 17 ปี | €75K |
สัญชาติ: เบลเยียม
มูลค่าตลาด: €150K
Xian Emmers ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 4 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Xian Emmers ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 4 นัด ยิง 0 ประตู และทำ 1 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 205 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.4
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | ซูเปอร์ลีกา โรมาเนีย | Arges | 4 | 205 | 0 | 1 | 6.4 |
| 2025-2026 | ซูเปอร์ลีกา โรมาเนีย | Arges | 7 | 160 | 0 | 0 | 6.5 |
| ยูเอสแอล แชมเปียนชิป | Phoenix Rising | 2 | 79 | 0 | 0 | 6.5 | |
| 2025 | ยูเอสแอล แชมเปียนชิป | Phoenix Rising | 10 | 411 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2024-2025 | ยูเอสแอล แชมเปียนชิป | Phoenix Rising | 3 | 103 | 0 | 0 | 6.0 |
| ยูเอสแอล คัพ | Phoenix Rising | 2 | 96 | 0 | 0 | 7.5 | |
| ซูเปอร์ลีกา โรมาเนีย |
| Rapid 1923 |
| 13 |
| 458 |
| 0 |
| 0 |
| 6.3 |
| 2023-2024 | ซูเปอร์ลีกา โรมาเนีย | Rapid 1923 | 14 | 688 | 1 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| คัพ โรมาเนีย | Rapid 1923 | 1 | 14 | 0 | 0 | – |
| 2022-2023 | ซูเปอร์ลีกา โรมาเนีย | Rapid 1923 | 25 | 1,713 | 1 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| คัพ โรมาเนีย | Rapid 1923 | 1 | 79 | 0 | 0 | – | |
| เอียร์สเตอ ดีวีซี เนเธอร์แลนด์ | Roda JC | 4 | 294 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2021-2022 | เอียร์สเตอ ดีวีซี เนเธอร์แลนด์ | Roda JC | 36 | 2,500 | 10 | 7 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| KNVB คัพ เนเธอร์แลนด์ | Roda JC | 1 | 5 | 0 | 1 | – |
| 2020-2021 | เอียร์สเตอ ดีวีซี เนเธอร์แลนด์ | Almere City | 17 | 791 | 6 | 4 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| KNVB คัพ เนเธอร์แลนด์ | Almere City | 1 | 60 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | โปรลีก เบลเยียม | Beveren | 7 | 390 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| คัพ เบลเยียม | Beveren | 1 | 90 | 1 | 0 | – |
| 2018-2019 | เซเรียบี อิตาลี | Cremonese | 17 | 931 | 1 | 1 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| อินเตอร์เนชันแนล แชมเปียนส์คัพ | Inter Milan | 1 | 20 | 0 | 0 | – |