
เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €1.1M (27 ธ.ค. 2562)
อัปเดตล่าสุด:
Yusuke Segawa เล่นให้กับ Kashiwa Reysol ตำแหน่ง: กองหน้า, สัญชาติ: ญี่ปุ่น, อายุ: 32 ปี, ส่วนสูง: 170 ซม., มูลค่าตลาด: €450K Yusuke Segawa ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 10 นัด ยิง 7 ประตู และทำ 2 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
ในบันทึกที่มีอยู่ นัดล่าสุดที่ Yusuke Segawa ลงเล่นคือ Kashiwa Reysol พบ Vissel Kobe โดยอยู่ในสนาม 19 นาที วันที่แข่งขัน: 9 ตุลาคม 2569
Kashiwa Reysol: 9 นัด 7 ประตู 2 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Kashiwa Reysol ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Yusuke Segawa ลงเล่น 333 นาที และเป็นตัวจริง 0 นัด
Kashiwa Reysol: 115 นัด 27 ประตู 6 แอสซิสต์
Kawasaki Frontale: 90 นัด 9 ประตู 3 แอสซิสต์
Shonan Bellmare: 36 นัด 3 ประตู 1 แอสซิสต์
RB Omiya Ardija: 16 นัด 2 ประตู 0 แอสซิสต์
หน้าที่เกี่ยวข้อง: Kashiwa Reysol, ผลบอลสด
Yusuke Segawa อายุ 32 ปี วันเกิด: 7 กุมภาพันธ์ 2537
ตำแหน่ง: กองหน้า
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Kashiwa Reysol | 32 ปี | €450K | |
| Kashiwa Reysol | 31 ปี | €500K | |
| Kawasaki Frontale | 31 ปี | €400K | |
| Kawasaki Frontale | 30 ปี | €450K | |
| Kawasaki Frontale | 30 ปี | €500K | |
| Kawasaki Frontale | 30 ปี | €600K | |
| Kawasaki Frontale | 29 ปี | €550K | |
| Shonan Bellmare | 28 ปี | €600K | |
| Shonan Bellmare | 28 ปี | €650K | |
| Shonan Bellmare | 27 ปี | €650K | |
| Kashiwa Reysol | 27 ปี | €800K | |
| Kashiwa Reysol | 26 ปี | €900K | |
| Kashiwa Reysol | 26 ปี | €900K | |
| Kashiwa Reysol | 25 ปี | €1.1M | |
| Kashiwa Reysol | 25 ปี | €800K | |
| Kashiwa Reysol | 24 ปี | €800K | |
| RB Omiya Ardija | 23 ปี | €400K | |
| RB Omiya Ardija | 23 ปี | €500K | |
| Thespa Gunma | 22 ปี | €350K |
สโมสรของ Yusuke Segawa: Kashiwa Reysol
ส่วนสูงของ Yusuke Segawa: 170 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: ญี่ปุ่น
มูลค่าตลาด: €450K
Yusuke Segawa ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 10 นัด ยิง 7 ประตู และทำ 2 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Yusuke Segawa ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 10 นัด ยิง 7 ประตู และทำ 2 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 371 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 7.2
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Kashiwa Reysol | 9 | 333 | 7 | 2 | 7.3 |
| เอเอฟซี แชมเปียนส์ลีก อีลิท | Kashiwa Reysol | 1 | 38 | 0 | 0 | 6.2 | |
| 2026 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Kashiwa Reysol | 20 | 882 | 4 | 1 | 6.5 |
| 2025 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Kashiwa Reysol | 12 | 514 | 3 | 1 | 6.8 |
| เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Kawasaki Frontale | 5 | 133 | 0 | 0 | 6.4 | |
| 2024-2025 | เอเอฟซี แชมเปียนส์ลีก อีลิท | Kawasaki Frontale | 9 | 441 | 1 | 2 | 6.8 |
| เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Kawasaki Frontale | 6 | 186 | 1 | 1 | 6.7 |
| 2024 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Kawasaki Frontale | 20 | 788 | 1 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Japanese Super Cup | Kawasaki Frontale | 1 | 10 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2023-2024 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Kawasaki Frontale | 11 | 713 | 1 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| AFC Champions League | Kawasaki Frontale | 6 | 279 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Japanese Emperor's Cup | Kawasaki Frontale | 4 | 120 | 0 | 0 | – |
| 2023 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Kawasaki Frontale | 12 | 350 | 4 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2022-2023 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Kawasaki Frontale | 9 | 224 | 1 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| J.League Yamazaki Biscuit Levain Cup | Kawasaki Frontale | 5 | 258 | 0 | 0 | – | |
| กระชับมิตรสโมสร | Kawasaki Frontale | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.7 | |
| Japanese Emperor's Cup | Kawasaki Frontale | 1 | 63 | 0 | 0 | – | |
| เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Shonan Bellmare | 5 | 368 | 1 | 0 | 6.8 |
| 2022 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Shonan Bellmare | 14 | 1,023 | 1 | 1 | 6.6 |
|---|
| 2021-2022 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Shonan Bellmare | 13 | 888 | 1 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| J.League Yamazaki Biscuit Levain Cup | Shonan Bellmare | 3 | 118 | 0 | 0 | – | |
| Japanese Emperor's Cup | Shonan Bellmare | 1 | 29 | 0 | 0 | – | |
| เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Kashiwa Reysol | 2 | 178 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2021 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Kashiwa Reysol | 11 | 550 | 2 | 1 | 6.5 |
|---|
| 2020-2021 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Kashiwa Reysol | 13 | 885 | 1 | 0 | 6.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| J.League Yamazaki Biscuit Levain Cup | Kashiwa Reysol | 3 | 219 | 0 | 0 | – | |
| Japanese Emperor's Cup | Kashiwa Reysol | 1 | 21 | 0 | 0 | – |
| 2020 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Kashiwa Reysol | 10 | 531 | 1 | 1 | 6.7 |
|---|
| 2019-2020 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Kashiwa Reysol | 1 | 78 | 0 | 0 | 5.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| J.League Yamazaki Biscuit Levain Cup | Kashiwa Reysol | 1 | 79 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Kashiwa Reysol | 2 | 158 | 1 | 0 | 7.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| J.League Yamazaki Biscuit Levain Cup | Kashiwa Reysol | 1 | 59 | 0 | 0 | – |
| 2018 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Kashiwa Reysol | 22 | 1,243 | 7 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| AFC Champions League | Kashiwa Reysol | 4 | 156 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2017-2018 | AFC Champions League | Kashiwa Reysol | 1 | 90 | 1 | 0 | 8.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | Kashiwa Reysol | 1 | 17 | 0 | 0 | 6.4 | |
| เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | RB Omiya Ardija | 6 | 241 | 1 | 0 | 6.8 |
| 2017 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | RB Omiya Ardija | 3 | 208 | 1 | 0 | 7.1 |
|---|
| 2016-2017 | เจ1 ลีก ญี่ปุ่น | RB Omiya Ardija | 7 | 413 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|