โฆษณา
Željko Gavrić เล่นให้กับ Győri ETO ตำแหน่ง: กองหน้า, สัญชาติ: เซอร์เบีย, อายุ: 25 ปี, ส่วนสูง: 181 ซม., มูลค่าตลาด: €800K 2026-2027: 14 นัด 3 ประตู 2 แอสซิสต์. การลงเล่นล่าสุดที่มีบันทึก: Győri ETO พบ Vasas (1 พฤศจิกายน 2569).
อัปเดตล่าสุด:

เรตติ้งเฉลี่ยรายเดือน
แตะกราฟเพื่อสลับค่า
ไม่มีข้อมูล
สูงสุด: €4.5M (11 มิ.ย. 2564)
Győri ETO: 10 นัด 2 ประตู 2 แอสซิสต์
ตามบันทึกของ Győri ETO ที่มีอยู่สำหรับฤดูกาล 2026/27 Željko Gavrić ลงเล่น 629 นาที และเป็นตัวจริง 6 นัด
Győri ETO: 77 นัด 14 ประตู 7 แอสซิสต์
Dunajska Streda: 31 นัด 5 ประตู 1 แอสซิสต์
Ferencvarosi TC: 13 นัด 0 ประตู 0 แอสซิสต์
Crvena Zvezda: 36 นัด 5 ประตู 1 แอสซิสต์
Željko Gavrić อายุ 25 ปี วันเกิด: 5 ธันวาคม 2543
ตำแหน่ง: กองหน้า
สโมสรของ Željko Gavrić: Győri ETO
ส่วนสูงของ Željko Gavrić: 181 ซม.
เท้าที่ถนัด: ขวา
สัญชาติ: เซอร์เบีย
| วันที่ | ทีม | อายุ | มูลค่า |
|---|---|---|---|
| Győri ETO | 25 ปี | €800K | |
| Győri ETO | 25 ปี | €700K | |
| Győri ETO | 25 ปี | €500K | |
| Győri ETO | 24 ปี | €500K | |
| Győri ETO | 24 ปี | €400K | |
| Győri ETO | 24 ปี | €400K | |
| Dunajska Streda | 23 ปี | €650K | |
| Dunajska Streda | 23 ปี | €750K | |
| Dunajska Streda | 23 ปี | €800K | |
| Dunajska Streda | 22 ปี | €900K | |
| Dunajska Streda | 22 ปี | €1.2M | |
| Ferencvarosi TC | 21 ปี | €1.5M | |
| Ferencvarosi TC | 21 ปี | €2.5M | |
| Ferencvarosi TC | 20 ปี | €3.5M | |
| Crvena Zvezda | 20 ปี | €4.5M | |
| Crvena Zvezda | 20 ปี | €4M | |
| Crvena Zvezda | 19 ปี | €3M | |
| Crvena Zvezda | 19 ปี | €350K | |
| Graficar Beograd | 19 ปี | €400K | |
| Graficar Beograd | 18 ปี | €50K |
Željko Gavrić ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 14 นัด ยิง 3 ประตู และทำ 2 แอสซิสต์ ในทุกรายการ
Željko Gavrić ในฤดูกาล 2026-2027: ลงเล่น 14 นัด ยิง 3 ประตู และทำ 2 แอสซิสต์ ในทุกรายการ เวลาลงเล่น: 920 นาที เรตติ้งเฉลี่ย: 6.8
| ฤดูกาล | การแข่งขัน | ทีม | การแข่งขัน | นาทีที่ลงเล่น | ประตู | แอสซิสต์ | เรตติ้ง |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | NB I ฮังการี | Győri ETO | 10 | 629 | 2 | 2 | 6.9 |
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Győri ETO | 2 | 130 | 1 | 0 | 6.6 | |
| แชมเปียนส์ลีก | Győri ETO | 2 | 161 | 0 | 0 | 6.3 | |
| 2025-2026 | NB I ฮังการี | Győri ETO | 27 | 1,888 | 6 | 3 | 7.0 |
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Győri ETO | 6 | 516 | 3 | 0 | 7.2 | |
| 2024-2025 | NB I ฮังการี | Győri ETO | 29 | 2,262 | 2 | 2 | 6.6 |
| 2023-2024 | NB I ฮังการี |
| Győri ETO |
| 1 |
| 45 |
| 0 |
| 0 |
| 6.0 |
| ซูเปอร์ลีกา สโลวาเกีย | Dunajska Streda | 13 | 790 | 3 | 0 | 6.8 |
| ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก | Dunajska Streda | 2 | 37 | 0 | 0 | 6.2 |
| คัพ สโลวาเกีย | Dunajska Streda | 1 | 18 | 0 | 0 | – |
| 2022-2023 | ซูเปอร์ลีกา สโลวาเกีย | Dunajska Streda | 15 | 1,161 | 2 | 1 | 7.0 |
|---|
| 2021-2022 | NB I ฮังการี | Ferencvarosi TC | 10 | 274 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูโรปาลีก | Ferencvarosi TC | 2 | 16 | 0 | 0 | 6.3 | |
| คัพ ฮังการี | Ferencvarosi TC | 1 | 60 | 0 | 0 | – | |
| แชมเปียนส์ลีก | Crvena Zvezda | 1 | 13 | 0 | 0 | – | |
| ซูเปอร์ลีกา เซอร์เบีย | Crvena Zvezda | 1 | 24 | 0 | 0 | – | |
| ยูโร U21 รอบคัดเลือก | เซอร์เบียทีมชาติ | 4 | 252 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | ซูเปอร์ลีกา เซอร์เบีย | Crvena Zvezda | 27 | 1,508 | 5 | 1 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูโรปาลีก | Crvena Zvezda | 2 | 20 | 0 | 0 | 6.3 | |
| แชมเปียนส์ลีก | Crvena Zvezda | 1 | 19 | 0 | 0 | 6.8 | |
| กระชับมิตรทีมชาติ | เซอร์เบียทีมชาติ | 2 | 78 | 0 | 0 | 6.6 | |
| ยูโร U21 รอบคัดเลือก | เซอร์เบียทีมชาติ | 3 | 121 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | ซูเปอร์ลีกา เซอร์เบีย | Crvena Zvezda | 4 | 252 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ยูโร U21 รอบคัดเลือก | เซอร์เบียทีมชาติ | 2 | 22 | 0 | 0 | – |