Buwanang average na rating
I-tap ang chart para palitan ang mga halaga
May injury
Walang available na datos
Pinakamataas: €2M (Dis 17, 2023)
Huling update:
Naglalaro si Ablie Jallow para sa Servette. Posisyon: Forward, Nasyonalidad: Gambia, Edad: 27, Taas: 166 cm, Market value: €400K. Ablie Jallow sa season 2025-2026: 15 laban, 2 goal at 0 assist sa lahat ng kompetisyon.
Ang pinakahuling laban sa mga available na tala kung saan naglaro si Ablie Jallow ay Servette vs Sion, na may 55 minutong paglalaro. Petsa ng laban: Marso 1, 2026.
Servette: 16 laro, 2 goal, 0 assist
Metz: 96 laro, 15 goal, 8 assist
RFC Seraing: 49 laro, 7 goal, 2 assist
Ajaccio: 10 laro, 0 goal, 0 assist
Mga kaugnay na pahina: Servette, Live score ng football
Edad ni Ablie Jallow: 27 taon. Petsa ng kapanganakan: Nobyembre 14, 1998.
Posisyon: Forward.
Club ni Ablie Jallow: Servette.
Taas ni Ablie Jallow: 166 cm.
| Petsa | Koponan | Edad | Halaga |
|---|---|---|---|
| Servette | 27 taong gulang | €400K | |
| Servette | 27 taong gulang | €600K | |
| Servette | 27 taong gulang | €800K | |
| Servette | 26 taong gulang | €1.2M | |
| Metz | 26 taong gulang | €1.5M | |
| Metz | 26 taong gulang | €1.5M | |
| Metz | 26 taong gulang | €1.8M | |
| Metz | 25 taong gulang | €2M | |
| Metz | 25 taong gulang | €2M | |
| Metz | 24 taong gulang | €1.5M | |
| Metz | 23 taong gulang | €1M | |
| RFC Seraing | 23 taong gulang | €800K | |
| RFC Seraing | 23 taong gulang | €800K | |
| RFC Seraing | 22 taong gulang | €600K | |
| RFC Seraing | 21 taong gulang | €525K | |
| Ajaccio | 21 taong gulang | €525K | |
| Ajaccio | 21 taong gulang | €600K | |
| Metz | 20 taong gulang | €600K | |
| Metz | 20 taong gulang | €700K | |
| Metz | 19 taong gulang | €700K | |
| Metz | 19 taong gulang | €700K | |
| Metz | 18 taong gulang | €700K |
Nasyonalidad: Gambia.
Halaga sa merkado: €400K.
Ablie Jallow sa season 2025-2026: 15 laban, 2 goal at 0 assist sa lahat ng kompetisyon.
Ablie Jallow sa season 2025-2026: 15 laban, 2 goal at 0 assist sa lahat ng kompetisyon. Minutong nilaro: 552. Karaniwang rating: 6.4.
| Season | Kompetisyon | Koponan | Mga Laban | Minutong Naglaro | Mga Gol | Assist | Rating |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | World Championship qualification (CAF) | GambiaPambansang koponan | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2025-2026 | Swiss Super League | Servette | 10 | 458 | 1 | 0 | 6.5 |
| UEFA Europa Conference League | Servette | 2 | 45 | 0 | 0 | 6.4 | |
| UEFA Europa League | Servette | 2 | 48 | 1 | 0 | 6.6 | |
| UEFA Champions League | Servette | 1 | 1 | 0 | 0 | 5.6 | |
| 2025 | CAF Africa Cup of Nations | GambiaPambansang koponan | 6 | 276 | 0 | 0 |
| 6.5 |
| 2024-2025 | Swiss Super League | Servette | 1 | 23 | 0 | 0 | 5.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ligue 2 | Metz | 32 | 1,743 | 5 | 1 | 6.7 |
| 2023-2024 | Ligue 1 | Metz | 17 | 922 | 3 | 2 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ligue 2 | Metz | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2023 | CAF Africa Cup of Nations | GambiaPambansang koponan | 8 | 607 | 3 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2022-2023 | Ligue 2 | Metz | 34 | 2,419 | 6 | 5 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Coupe de France | Metz | 1 | 90 | 1 | 0 | 7.7 |
| 2021-2022 | Belgian Pro League | RFC Seraing | 25 | 2,050 | 5 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Belgian Cup | RFC Seraing | 1 | 102 | 0 | 0 | – | |
| Mga International Friendly | GambiaPambansang koponan | 1 | 71 | 0 | 0 | – | |
| CAF Africa Cup of Nations | GambiaPambansang koponan | 1 | 63 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2021 | CAF Africa Cup of Nations | GambiaPambansang koponan | 3 | 192 | 2 | 0 | 7.5 |
|---|
| 2020-2021 | Challenger Pro League (Belgium) | RFC Seraing | 21 | 1,481 | 2 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Belgian Pro League | RFC Seraing | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.4 |
| 2019-2020 | Ligue 2 | Ajaccio | 10 | 258 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|
| 2018-2019 | Ligue 2 | Metz | 7 | 92 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Coupe de France | Metz | 2 | 140 | 0 | 0 | – |
| 2017-2018 | Ligue 1 | Metz | 2 | 131 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|