Patalastas
Naglalaro si Bradley Dack para sa Gillingham. Posisyon: Manlalaro sa gitna, Nasyonalidad: Inglatera, Edad: 32, Taas: 175 cm, Halaga sa merkado: €150K. 2026-2027: 7 laro, 1 goal, 1 assist. Pinakahuling naitalang paglahok: Shrewsbury Town vs Gillingham (Oktubre 31, 2026).
Huling update:
Buwanang average na rating
I-tap ang chart para palitan ang mga halaga
Walang available na datos
Pinakamataas: €8M (Hun 27, 2019)
Gillingham: 5 laro, 0 goal, 0 assist
Sa mga available na tala ng Gillingham para sa season 2026/27, naglaro si Bradley Dack nang 78 minuto at nagsimula sa unang lineup sa 0 laban.
Gillingham: 77 laro, 10 goal, 5 assist
Sunderland: 20 laro, 2 goal, 3 assist
Blackburn Rovers: 141 laro, 27 goal, 8 assist
Blackburn Rovers U21: 1 laro, 0 goal, 0 assist
Blackburn Rovers U23: 5 laro, 2 goal, 2 assist
Mga kaugnay na pahina: Gillingham, Live score ng football
Edad ni Bradley Dack: 32 taon. Petsa ng kapanganakan: Disyembre 31, 1993.
Posisyon: Manlalaro sa gitna.
Club ni Bradley Dack: Gillingham.
Taas ni Bradley Dack: 175 cm.
| Petsa | Koponan | Edad | Halaga |
|---|---|---|---|
| Gillingham | 32 taong gulang | €150K | |
| Gillingham | 31 taong gulang | €200K | |
| Gillingham | 31 taong gulang | €225K | |
| Gillingham | 30 taong gulang | €350K | |
| Sunderland | 30 taong gulang | €1M | |
| Sunderland | 30 taong gulang | €1.2M | |
| Sunderland | 29 taong gulang | €1.5M | |
| Blackburn Rovers | 29 taong gulang | €1.8M | |
| Blackburn Rovers | 29 taong gulang | €1.8M | |
| Blackburn Rovers | 28 taong gulang | €2M | |
| Blackburn Rovers | 28 taong gulang | €3M | |
| Blackburn Rovers | 28 taong gulang | €4M | |
| Blackburn Rovers | 27 taong gulang | €4M | |
| Blackburn Rovers | 27 taong gulang | €6M | |
| Blackburn Rovers | 27 taong gulang | €6M | |
| Blackburn Rovers | 26 taong gulang | €6.5M | |
| Blackburn Rovers | 26 taong gulang | €6.5M | |
| Blackburn Rovers | 26 taong gulang | €8M | |
| Blackburn Rovers | 25 taong gulang | €8M | |
| Blackburn Rovers | 25 taong gulang | €7M | |
| Blackburn Rovers | 24 taong gulang | €5M | |
| Gillingham | 23 taong gulang | €1M | |
| Gillingham | 22 taong gulang | €1M | |
| Gillingham | 21 taong gulang | €350K | |
| Gillingham | 21 taong gulang | €150K | |
| Gillingham | 20 taong gulang | €75K | |
| Gillingham | 19 taong gulang | €50K |
Nasyonalidad: Inglatera.
Halaga sa merkado: €150K.
Bradley Dack sa season 2026-2027: 7 laban, 1 goal at 1 assist sa lahat ng kompetisyon.
Bradley Dack sa season 2026-2027: 7 laban, 1 goal at 1 assist sa lahat ng kompetisyon. Minutong nilaro: 200. Karaniwang rating: 6.5.
| Season | Kompetisyon | Koponan | Mga Laban | Minutong Naglaro | Mga Gol | Assist | Rating |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | League Two | Gillingham | 5 | 78 | 0 | 0 | 6.1 |
| EFL Trophy | Gillingham | 2 | 122 | 1 | 1 | 7.4 | |
| 2025-2026 | League Two | Gillingham | 41 | 2,577 | 7 | 2 | 6.5 |
| FA Cup | Gillingham | 1 | 82 | 0 | 0 | 6.3 | |
| 2024-2025 | League Two | Gillingham | 19 | 663 | 1 | 1 | 6.4 |
| EFL Trophy | Gillingham | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.8 | |
| 2023-2024 | Championship |
| Sunderland |
| 16 |
| 585 |
| 1 |
| 1 |
| 6.6 |
| Premier League 2, Division 1 | Sunderland | 3 | 205 | 1 | 2 | 7.1 |
| EFL Cup | Sunderland | 1 | 45 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2022-2023 | Championship | Blackburn Rovers | 27 | 1,208 | 4 | 1 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Blackburn Rovers | 3 | 262 | 1 | 1 | 7.4 | |
| EFL Cup | Blackburn Rovers | 3 | 218 | 2 | 1 | 7.2 | |
| Premier League 2, Division 1 | Blackburn Rovers U21 | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2021-2022 | Championship | Blackburn Rovers | 9 | 284 | 1 | 1 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English U23 Premier League | Blackburn Rovers | 1 | 46 | 0 | 0 | 5.8 | |
| English U23 Premier League | Blackburn Rovers U23 | 3 | 241 | 1 | 1 | 6.8 |
| 2020-2021 | Championship | Blackburn Rovers | 16 | 802 | 3 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Blackburn Rovers | 1 | 73 | 0 | 0 | 5.6 | |
| English U23 Premier League | Blackburn Rovers U23 | 2 | 135 | 1 | 1 | 7.5 |
| 2019-2020 | Championship | Blackburn Rovers | 22 | 1,835 | 9 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| EFL Cup | Blackburn Rovers | 2 | 87 | 1 | 2 | 7.3 |
| 2018-2019 | Championship | Blackburn Rovers | 42 | 2,289 | 3 | 1 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Blackburn Rovers | 2 | 127 | 1 | 0 | 6.4 |
| 2017-2018 | League One | Blackburn Rovers | 13 | 744 | 2 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2016-2017 | League One | Gillingham | 5 | 434 | 1 | 0 | 6.0 |
|---|
| 2015-2016 | League One | Gillingham | 1 | 90 | 0 | 1 | 6.4 |
|---|
| 2013-2014 | League One | Gillingham | 2 | 72 | 0 | 0 | – |
|---|