Buwanang average na rating
I-tap ang chart para palitan ang mga halaga
Pinakamataas: €200K (Abr 5, 2023)
| Petsa | Koponan | Edad | Halaga |
|---|---|---|---|
| Walsall |
Huling update:
Naglalaro si Brandon Comley para sa Barnet. Posisyon: Midfielder, Nasyonalidad: Montserrat, Edad: 30, Taas: 180 cm, Market value: €100K. Brandon Comley sa season 2026-2027: 13 laban, 0 goal at 1 assist sa lahat ng kompetisyon.
Ang pinakahuling laban sa mga available na tala kung saan naglaro si Brandon Comley ay Tranmere Rovers vs Barnet, na may 90 minutong paglalaro. Petsa ng laban: Oktubre 17, 2026.
Barnet: 9 laro, 0 goal, 0 assist
Sa mga available na tala ng Barnet para sa season 2026/27, naglaro si Brandon Comley nang 448 minuto at nagsimula sa unang lineup sa 5 laban.
Barnet: 10 laro, 0 goal, 0 assist
Walsall: 151 laro, 2 goal, 2 assist
Grimsby Town: 1 laro, 0 goal, 0 assist
Bolton Wanderers: 16 laro, 0 goal, 0 assist
Colchester United: 33 laro, 2 goal, 1 assist
Leicester City: 2 laro, 0 goal, 0 assist
Mga kaugnay na pahina: Barnet, Live score ng football
| 30 taong gulang |
| €100K |
| Walsall | 30 taong gulang | €100K |
| Walsall | 29 taong gulang | €100K |
| Walsall | 29 taong gulang | €125K |
| Walsall | 28 taong gulang | €200K |
| Walsall | 28 taong gulang | €200K |
| Walsall | 27 taong gulang | €200K |
| Walsall | 27 taong gulang | €200K |
Edad ni Brandon Comley: 30 taon. Petsa ng kapanganakan: Nobyembre 18, 1995.
Posisyon: Midfielder.
Club ni Brandon Comley: Barnet.
Taas ni Brandon Comley: 180 cm.
Mas gustong paa: Kanan.
Nasyonalidad: Montserrat.
Halaga sa merkado: €100K.
Brandon Comley sa season 2026-2027: 13 laban, 0 goal at 1 assist sa lahat ng kompetisyon.
Brandon Comley sa season 2026-2027: 13 laban, 0 goal at 1 assist sa lahat ng kompetisyon. Minutong nilaro: 756.
| Season | Kompetisyon | Koponan | Mga Laban | Minutong Naglaro | Mga Gol | Assist | Rating |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | League Two | Barnet | 9 | 448 | 0 | 0 | 6.2 |
| EFL Trophy | Barnet | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.1 | |
| CONCACAF Nations League | MontserratPambansang koponan | 3 | 263 | 0 | 1 | 7.6 | |
| 2026 | World Championship Qualifiers (CONCACAF) | MontserratPambansang koponan | 4 | 360 | 0 | 0 | 5.9 |
| 2025-2026 | League Two | Walsall | 38 | 2,311 | 0 | 0 | 6.3 |
| FA Cup | Walsall | 3 | 219 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Walsall |
| 3 |
| 170 |
| 0 |
| 0 |
| 6.5 |
| EFL Cup | Walsall | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2024-2025 | League Two | Walsall | 20 | 645 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| EFL Trophy | Walsall | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.3 | |
| FA Cup | Walsall | 1 | 45 | 0 | 0 | 5.9 | |
| CONCACAF Nations League | MontserratPambansang koponan | 4 | 360 | 0 | 0 | – |
| 2023-2024 | League Two | Walsall | 33 | 2,691 | 1 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Walsall | 3 | 193 | 0 | 0 | 6.2 | |
| EFL Trophy | Walsall | 1 | 26 | 0 | 0 | 6.5 | |
| EFL Cup | Walsall | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.3 | |
| CONCACAF Nations League | MontserratPambansang koponan | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2022-2023 | League Two | Walsall | 39 | 2,959 | 0 | 2 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Walsall | 4 | 299 | 0 | 0 | 6.2 | |
| EFL Trophy | Walsall | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 | |
| EFL Cup | Walsall | 1 | 39 | 0 | 0 | 7.2 |
| 2021-2022 | League Two | Walsall | 1 | 68 | 1 | 0 | 7.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| National League (England) | Grimsby Town | 1 | 46 | 0 | 0 | – | |
| National League (England) | Bolton Wanderers | 1 | 53 | 0 | 0 | – | |
| EFL Trophy | Bolton Wanderers | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
| 2020-2021 | League Two | Bolton Wanderers | 10 | 481 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| EFL Trophy | Bolton Wanderers | 3 | 204 | 0 | 0 | – | |
| EFL Cup | Bolton Wanderers | 1 | 68 | 0 | 0 | 6.7 | |
| CONCACAF Gold Cup | MontserratPambansang koponan | 1 | 46 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | League Two | Colchester United | 24 | 1,975 | 1 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| EFL Cup | Colchester United | 5 | 349 | 1 | 0 | 6.7 | |
| EFL Trophy | Colchester United | 3 | 202 | 0 | 0 | 6.4 | |
| FA Cup | Colchester United | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2016-2017 | Championship | Leicester City | 1 | 1 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2014-2015 | Premier League | Leicester City | 1 | 10 | 0 | 0 | 5.8 |
|---|