Patalastas
Naglalaro si Cameron McGeehan para sa Barnsley. Posisyon: Forward, Nasyonalidad: Hilagang Irlanda, Edad: 31, Taas: 180 cm, Market value: €250K. 2026-2027: 15 laro, 5 goal, 0 assist. Pinakahuling naitalang paglahok: Barnsley vs Oxford United (Oktubre 31, 2026).
Huling update:
Buwanang average na rating
I-tap ang chart para palitan ang mga halaga
Walang available na datos
Pinakamataas: €650K (Okt 15, 2020)
Barnsley: 12 laro, 3 goal, 0 assist
Sa mga available na tala ng Barnsley para sa season 2026/27, naglaro si Cameron McGeehan nang 1035 minuto at nagsimula sa unang lineup sa 12 laban.
Barnsley: 66 laro, 13 goal, 1 assist
Northampton Town: 82 laro, 18 goal, 6 assist
Colchester United: 39 laro, 10 goal, 5 assist
KV Oostende: 57 laro, 7 goal, 3 assist
Portsmouth: 16 laro, 2 goal, 1 assist
Scunthorpe United: 2 laro, 1 goal, 0 assist
Mga kaugnay na pahina: Barnsley, Live score ng football
Edad ni Cameron McGeehan: 31 taon. Petsa ng kapanganakan: Abril 6, 1995.
Posisyon: Forward.
Club ni Cameron McGeehan: Barnsley.
Taas ni Cameron McGeehan: 180 cm.
| Petsa | Koponan | Edad | Halaga |
|---|---|---|---|
| Northampton Town | 31 taong gulang | €250K | |
| Northampton Town | 30 taong gulang | €300K | |
| Northampton Town | 30 taong gulang | €325K | |
| Northampton Town | 29 taong gulang | €375K | |
| Colchester United | 29 taong gulang | €375K | |
| Colchester United | 28 taong gulang | €450K | |
| Oostende | 28 taong gulang | €500K | |
| Oostende | 27 taong gulang | €600K | |
| Oostende | 27 taong gulang | €650K | |
| Oostende | 26 taong gulang | €500K | |
| Oostende | 26 taong gulang | €650K | |
| Oostende | 25 taong gulang | €650K | |
| Portsmouth | 25 taong gulang | €400K | |
| Barnsley | 24 taong gulang | €500K | |
| Barnsley | 22 taong gulang | €500K | |
| Luton Town | 21 taong gulang | €300K |
Mas gustong paa: Kanan.
Nasyonalidad: Hilagang Irlanda.
Halaga sa merkado: €250K.
Cameron McGeehan sa season 2026-2027: 15 laban, 5 goal at 0 assist sa lahat ng kompetisyon.
Cameron McGeehan sa season 2026-2027: 15 laban, 5 goal at 0 assist sa lahat ng kompetisyon. Minutong nilaro: 1,289. Karaniwang rating: 6.6.
| Season | Kompetisyon | Koponan | Mga Laban | Minutong Naglaro | Mga Gol | Assist | Rating |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | League One | Barnsley | 12 | 1,035 | 3 | 0 | 6.5 |
| EFL Cup | Barnsley | 3 | 254 | 2 | 0 | 7.0 | |
| 2025-2026 | League One | Northampton Town | 33 | 2,707 | 7 | 1 | 6.4 |
| EFL Trophy | Northampton Town | 4 | 148 | 0 | 0 | 6.7 | |
| FA Cup | Northampton Town | 1 | 90 | 1 | 0 | 7.2 | |
| EFL Cup | Northampton Town | 1 | 64 | 0 | 0 | 6.3 | |
| 2024-2025 | League One |
| 40 |
| 3,500 |
| 10 |
| 5 |
| 6.6 |
| EFL Trophy | Northampton Town | 1 | 28 | 0 | 0 | 6.8 |
| FA Cup | Northampton Town | 1 | 120 | 0 | 0 | 6.7 |
| EFL Cup | Northampton Town | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2023-2024 | League Two | Colchester United | 37 | 3,176 | 9 | 5 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| EFL Trophy | Colchester United | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.9 | |
| FA Cup | Colchester United | 1 | 90 | 1 | 0 | 7.1 |
| 2022-2023 | Belgian Pro League | KV Oostende | 21 | 1,622 | 4 | 1 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Belgian Cup | KV Oostende | 1 | 72 | 0 | 0 | – | |
| European Championship Qualifiers | Barnsley | 1 | 23 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2022 | Mga International Club Friendly | KV Oostende | 1 | 63 | 0 | 0 | 5.1 |
|---|
| 2021-2022 | Belgian Pro League | KV Oostende | 13 | 1,094 | 0 | 2 | 5.8 |
|---|
| 2020-2021 | Belgian Pro League | KV Oostende | 20 | 814 | 3 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Belgian Cup | KV Oostende | 1 | 70 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | League One | Portsmouth | 13 | 1,078 | 0 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| EFL Trophy | Portsmouth | 2 | 180 | 2 | 0 | 7.8 | |
| FA Cup | Portsmouth | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Championship | Barnsley | 12 | 875 | 2 | 0 | 6.5 | |
| Armenian Premier League | Barnsley | 1 | 13 | 0 | 0 | 6.1 | |
| EFL Cup | Barnsley | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2018-2019 | League One | Barnsley | 26 | 1,947 | 5 | 1 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Barnsley | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2017-2018 | League One | Scunthorpe United | 2 | 43 | 1 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Championship | Barnsley | 9 | 492 | 1 | 0 | 6.3 |