Buwanang average na rating
I-tap ang chart para palitan ang mga halaga
Pinakamataas: €200K (Dis 25, 2020)
| Petsa | Koponan | Edad | Halaga |
|---|---|---|---|
| Shanghai Port | 28 taong gulang | €125K | |
| Shanghai Port | 27 taong gulang | €150K | |
| Shanghai Port | 27 taong gulang | €100K | |
| Shanghai Port | 26 taong gulang | €75K | |
| Shanghai Port | 26 taong gulang | €100K | |
| Shanghai Port | 25 taong gulang | €100K | |
| Shanghai Port | 25 taong gulang | €125K | |
Huling update:
Naglalaro si Chen Wei para sa Shanghai Port. Posisyon: Goalkeeper, Nasyonalidad: China, Edad: 28, Taas: 188 cm, Market value: €125K. Chen Wei sa season 2026: 2 laban, 0 goal at 0 assist sa lahat ng kompetisyon.
Ang pinakahuling laban sa mga available na tala kung saan naglaro si Chen Wei ay Shanghai Port vs Shenzhen Peng City, na may 120 minutong paglalaro. Petsa ng laban: Hulyo 21, 2026.
Shanghai Port: 29 laro, 0 goal, 1 assist
Mga kaugnay na pahina: Shanghai Port, Live score ng football
Edad ni Chen Wei: 28 taon. Petsa ng kapanganakan: Pebrero 14, 1998.
Posisyon: Goalkeeper.
Club ni Chen Wei: Shanghai Port.
Taas ni Chen Wei: 188 cm.
Mas gustong paa: Kanan.
Nasyonalidad: China.
Halaga sa merkado: €125K.
| Shanghai Port |
| 24 taong gulang |
| €125K |
| Shanghai Port | 24 taong gulang | €150K |
| Shanghai Port | 23 taong gulang | €200K |
| Shanghai Port | 23 taong gulang | €200K |
| Shanghai Port | 22 taong gulang | €200K |
| Shanghai Port | 21 taong gulang | €100K |
| Shanghai Port | 21 taong gulang | €100K |
| Shanghai Port | 20 taong gulang | €75K |
| Shanghai Port | 20 taong gulang | €75K |
| Shanghai Port | 19 taong gulang | €75K |
| Shanghai Port | 19 taong gulang | €25K |
| Shanghai Port | 19 taong gulang | €25K |
Chen Wei sa season 2026: 2 laban, 0 goal at 0 assist sa lahat ng kompetisyon.
Chen Wei sa season 2026: 2 laban, 0 goal at 0 assist sa lahat ng kompetisyon. Minutong nilaro: 210. Karaniwang rating: 6.1.
| Season | Kompetisyon | Koponan | Mga Laban | Minutong Naglaro | Mga Gol | Assist | Rating |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | Chinese FA Cup | Shanghai Port | 2 | 210 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2025-2026 | AFC Champions League Elite | Shanghai Port | 4 | 360 | 0 | 0 | 7.8 |
| 2025 | Chinese Super League | Shanghai Port | 3 | 270 | 0 | 0 | 8.4 |
| 2024-2025 | Chinese Super League | Shanghai Port | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2023-2024 | Chinese Super League | Shanghai Port | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2022 | Chinese Super League | Shanghai Port |
| 3 |
| 270 |
| 0 |
| 0 |
| 6.8 |
| 2021 | Chinese Super League | Shanghai Port | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|
| 2020-2021 | Chinese Super League | Shanghai Port | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| AFC Champions League | Shanghai Port | 2 | 180 | 0 | 0 | 5.6 |
| 2020 | Chinese Super League | Shanghai Port | 6 | 555 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| AFC Champions League | Shanghai Port | 4 | 360 | 0 | 1 | 6.5 |
| 2019-2020 | AFC U23 Asian Cup | TsinaPambansang koponan | 3 | 270 | 0 | 0 | 7.3 |
|---|