Pinakamataas: €1.5M (Ene 3, 2016)
Huling update:
Posisyon: Forward, Nasyonalidad: Italy, Edad: 41, Taas: 191 cm. Daniel Ciofani sa season 2023-2024: 17 laban, 2 goal at 1 assist sa lahat ng kompetisyon.
Ang pinakahuling laban sa mga available na tala kung saan naglaro si Daniel Ciofani ay Venezia vs Cremonese, na may 4 minutong paglalaro. Petsa ng laban: Hunyo 3, 2024.
Mga kaugnay na pahina: Live score ng football
Edad ni Daniel Ciofani: 41 taon. Petsa ng kapanganakan: Hulyo 31, 1985.
Posisyon: Forward.
Taas ni Daniel Ciofani: 191 cm.
Mas gustong paa: Kanan.
Nasyonalidad: Italy.
Daniel Ciofani sa season 2023-2024: 17 laban, 2 goal at 1 assist sa lahat ng kompetisyon.
| Petsa | Koponan | Edad | Halaga |
|---|---|---|---|
| Cremonese | 38 taong gulang | €150K | |
| Cremonese | 38 taong gulang | €200K | |
| Cremonese | 37 taong gulang | €200K | |
| Cremonese | 37 taong gulang | €200K | |
| Cremonese | 36 taong gulang | €200K | |
| Cremonese | 36 taong gulang | €200K | |
| Cremonese | 35 taong gulang | €300K | |
| Cremonese | 35 taong gulang | €300K | |
| Cremonese | 35 taong gulang | €300K | |
| Cremonese | 34 taong gulang | €325K | |
| Cremonese | 34 taong gulang | €400K | |
| Frosinone | 33 taong gulang | €700K | |
| Frosinone | 33 taong gulang | €900K | |
| Frosinone | 32 taong gulang | €900K | |
| Frosinone | 32 taong gulang | €1M | |
| Frosinone | 31 taong gulang | €1.4M | |
| Frosinone | 31 taong gulang | €1.4M | |
| Frosinone | 30 taong gulang | €1.5M | |
| Frosinone | 30 taong gulang | €1.5M | |
| Frosinone | 29 taong gulang | €1.2M | |
| Frosinone | 29 taong gulang | €800K | |
| Frosinone | 28 taong gulang | €600K | |
| Frosinone | 28 taong gulang | €400K | |
| Perugia | 27 taong gulang | €350K | |
| Perugia | 27 taong gulang | €400K | |
| Gubbio | 26 taong gulang | €400K | |
| Gubbio | 26 taong gulang | €450K |
Daniel Ciofani sa season 2023-2024: 17 laban, 2 goal at 1 assist sa lahat ng kompetisyon. Minutong nilaro: 415. Karaniwang rating: 6.7.
| Season | Kompetisyon | Koponan | Mga Laban | Minutong Naglaro | Mga Gol | Assist | Rating |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2023-2024 | Serie B | Cremonese | 16 | 310 | 2 | 0 | 6.6 |
| Coppa Italia | Cremonese | 1 | 105 | 0 | 1 | 7.7 | |
| 2022-2023 | Serie A | Cremonese | 32 | 1,055 | 8 | 0 | 6.7 |
| Coppa Italia | Cremonese | 4 | 166 | 0 | 0 | 6.4 | |
| 2021-2022 | Serie B | Cremonese | 35 | 1,726 | 8 | 1 | 6.5 |
| Coppa Italia | Cremonese | 1 | 37 | 0 | 0 | 6.4 | |
| 2020-2021 | Serie B |
| Cremonese |
| 37 |
| 2,135 |
| 10 |
| 1 |
| 6.8 |
| Coppa Italia | Cremonese | 1 | 76 | 0 | 0 | 5.4 |
| 2019-2020 | Serie B | Cremonese | 36 | 2,522 | 5 | 1 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Coppa Italia | Cremonese | 2 | 151 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2018-2019 | Serie A | Frosinone | 32 | 1,629 | 5 | 2 | 6.7 |
|---|
| 2017-2018 | Serie B | Frosinone | 29 | 2,488 | 12 | 1 | 7.2 |
|---|
| 2016-2017 | Serie B | Frosinone | 37 | 2,956 | 15 | 3 | 6.8 |
|---|
| 2015-2016 | Serie A | Frosinone | 37 | 2,913 | 9 | 1 | 6.6 |
|---|
| 2014-2015 | Serie B | Frosinone | 11 | 684 | 2 | 1 | – |
|---|