
Buwanang average na rating
I-tap ang chart para palitan ang mga halaga
Pinakamataas: €3M (Okt 12, 2016)
Huling update:
Naglalaro si Felix Passlack para sa Hibernian. Posisyon: Midfielder, Nasyonalidad: Germany, Edad: 28, Taas: 170 cm, Market value: €700K. Felix Passlack sa season 2026-2027: 16 laban, 2 goal at 2 assist sa lahat ng kompetisyon.
Ang pinakahuling laban sa mga available na tala kung saan naglaro si Felix Passlack ay Dundee United vs Hibernian, na may 90 minutong paglalaro. Petsa ng laban: Oktubre 10, 2026.
Hibernian: 8 laro, 0 goal, 1 assist
Sa mga available na tala ng Hibernian para sa season 2026/27, naglaro si Felix Passlack nang 644 minuto at nagsimula sa unang lineup sa 7 laban.
Hibernian: 29 laro, 4 goal, 5 assist
Bochum 1848: 69 laro, 3 goal, 9 assist
Borussia Dortmund: 66 laro, 3 goal, 1 assist
Borussia Dortmund II: 2 laro, 0 goal, 1 assist
Fortuna Sittard: 28 laro, 3 goal, 2 assist
Norwich City: 4 laro, 0 goal, 0 assist
Mga kaugnay na pahina: Hibernian, Live score ng football
| Petsa | Koponan | Edad | Halaga |
|---|---|---|---|
| Hibernian | 27 taong gulang | €700K | |
| Hibernian | 27 taong gulang | €700K | |
| Bochum | 27 taong gulang | €1M | |
| Bochum | 27 taong gulang | €1.5M | |
| Bochum | 27 taong gulang | €2M | |
| Bochum | 26 taong gulang | €2.5M | |
| Bochum | 26 taong gulang | €2M | |
| Bochum | 26 taong gulang | €2.5M | |
| Bochum | 26 taong gulang | €1.8M | |
| Bochum | 25 taong gulang | €1.5M | |
| Dortmund | 25 taong gulang | €1.5M | |
| Dortmund | 24 taong gulang | €1.5M | |
| Dortmund | 24 taong gulang | €1.5M | |
| Dortmund | 23 taong gulang | €2.5M | |
| Dortmund | 23 taong gulang | €2.5M | |
| Dortmund | 22 taong gulang | €2.5M | |
| Dortmund | 22 taong gulang | €3M | |
| Fortuna Sittard | 21 taong gulang | €1.3M | |
| Fortuna Sittard | 21 taong gulang | €1.5M | |
| Norwich City | 21 taong gulang | €1.5M | |
| Hoffenheim | 20 taong gulang | €1.5M | |
| Hoffenheim | 19 taong gulang | €2.5M | |
| Dortmund | 19 taong gulang | €3M | |
| Dortmund | 18 taong gulang | €3M | |
| Dortmund | 18 taong gulang | €3M | |
| Dortmund | 18 taong gulang | €1M | |
| Dortmund | 17 taong gulang | €500K |
Edad ni Felix Passlack: 28 taon. Petsa ng kapanganakan: Mayo 29, 1998.
Posisyon: Midfielder.
Club ni Felix Passlack: Hibernian.
Taas ni Felix Passlack: 170 cm.
Mas gustong paa: Kanan.
Nasyonalidad: Germany.
Halaga sa merkado: €700K.
Felix Passlack sa season 2026-2027: 16 laban, 2 goal at 2 assist sa lahat ng kompetisyon.
Felix Passlack sa season 2026-2027: 16 laban, 2 goal at 2 assist sa lahat ng kompetisyon. Minutong nilaro: 1,283. Karaniwang rating: 6.7.
| Season | Kompetisyon | Koponan | Mga Laban | Minutong Naglaro | Mga Gol | Assist | Rating |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | Scottish Premiership | Hibernian | 8 | 644 | 0 | 1 | 6.5 |
| UEFA Europa Conference League | Hibernian | 6 | 531 | 2 | 0 | 6.8 | |
| Scottish League Cup | Hibernian | 2 | 108 | 0 | 1 | 7.0 | |
| 2025-2026 | Scottish Premiership | Hibernian | 13 | 1,111 | 2 | 3 | 6.6 |
| 2. Bundesliga | Bochum 1848 | 16 | 541 | 0 | 1 | 6.5 | |
| DFB Pokal | Bochum 1848 | 3 | 105 | 0 | 0 | 6.6 | |
| 2024-2025 |
| Bochum 1848 |
| 31 |
| 2,346 |
| 1 |
| 6 |
| 6.3 |
| DFB Pokal | Bochum 1848 | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2023-2024 | Bundesliga | Bochum 1848 | 17 | 1,114 | 2 | 2 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| DFB Pokal | Bochum 1848 | 1 | 77 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2022-2023 | Mga International Club Friendly | Borussia Dortmund | 4 | 178 | 1 | 1 | 7.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bundesliga | Borussia Dortmund | 3 | 61 | 0 | 0 | 7.2 | |
| UEFA Champions League | Borussia Dortmund | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 | |
| DFB Pokal | Borussia Dortmund | 1 | 1 | 0 | 0 | 6.9 | |
| 3. Liga | Borussia Dortmund II | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.4 |
| 2021-2022 | Bundesliga | Borussia Dortmund | 10 | 469 | 1 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Mga International Club Friendly | Borussia Dortmund | 5 | 250 | 0 | 0 | 6.7 | |
| UEFA Champions League | Borussia Dortmund | 2 | 60 | 0 | 0 | 6.9 | |
| DFB Pokal | Borussia Dortmund | 2 | 93 | 0 | 0 | 6.5 | |
| DFL Supercup | Borussia Dortmund | 1 | 84 | 0 | 0 | 6.0 | |
| 3. Liga | Borussia Dortmund II | 1 | 90 | 0 | 1 | – |
| 2020-2021 | Mga International Club Friendly | Borussia Dortmund | 7 | 464 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bundesliga | Borussia Dortmund | 7 | 358 | 1 | 0 | 6.8 | |
| UEFA Champions League | Borussia Dortmund | 5 | 118 | 0 | 0 | 6.5 | |
| European U21 Championship qualification | Borussia Dortmund | 2 | 93 | 0 | 0 | – | |
| DFB Pokal | Borussia Dortmund | 1 | 75 | 0 | 0 | 6.4 | |
| DFL Supercup | Borussia Dortmund | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2019-2020 | Eredivisie | Fortuna Sittard | 25 | 2,177 | 2 | 2 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Netherlands KNVB Cup | Fortuna Sittard | 3 | 300 | 1 | 0 | 7.5 |
| 2018-2019 | English Football League Cup | Norwich City | 2 | 177 | 0 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Championship | Norwich City | 1 | 6 | 0 | 0 | 5.9 | |
| FA Cup | Norwich City | 1 | 85 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2017-2018 | Bundesliga | Hoffenheim | 2 | 61 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UEFA Europa League | Hoffenheim | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.7 | |
| Bundesliga | Borussia Dortmund | 1 | 12 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2016-2017 | Bundesliga | Borussia Dortmund | 10 | 534 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|
| 2015-2016 | Bundesliga | Borussia Dortmund | 3 | 181 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|