
Buwanang average na rating
I-tap ang chart para palitan ang mga halaga
May injury
Walang available na datos
Pinakamataas: €3.5M (Hun 4, 2025)
Huling update:
Naglalaro si Frans Krätzig para sa Red Bull Salzburg. Posisyon: Defender, Nasyonalidad: Germany, Edad: 23, Taas: 175 cm, Market value: €2.8M. Frans Krätzig sa season 2026-2027: 8 laban, 1 goal at 1 assist sa lahat ng kompetisyon.
Ang pinakahuling laban sa mga available na tala kung saan naglaro si Frans Krätzig ay Grazer AK vs Red Bull Salzburg, na may 90 minutong paglalaro. Petsa ng laban: Oktubre 10, 2026.
Red Bull Salzburg: 5 laro, 1 goal, 1 assist
Sa mga available na tala ng Red Bull Salzburg para sa season 2026/27, naglaro si Frans Krätzig nang 262 minuto at nagsimula sa unang lineup sa 3 laban.
Red Bull Salzburg: 47 laro, 2 goal, 7 assist
Heidenheim 1846: 18 laro, 1 goal, 2 assist
Stuttgart II: 2 laro, 0 goal, 0 assist
Barcelona U19: 6 laro, 0 goal, 0 assist
Stuttgart: 2 laro, 0 goal, 1 assist
Austria Vienna: 17 laro, 1 goal, 3 assist
Mga kaugnay na pahina: Red Bull Salzburg, Live score ng football
| Petsa | Koponan | Edad | Halaga |
|---|---|---|---|
| Red Bull Salzburg | 23 taong gulang | €2.8M | |
| Red Bull Salzburg | 22 taong gulang | €2.8M | |
| Red Bull Salzburg | 22 taong gulang | €3.5M | |
| Heidenheim | 22 taong gulang | €2M | |
| Stuttgart | 21 taong gulang | €1.5M | |
| Austria Vienna | 21 taong gulang | €2M | |
| Austria Vienna | 21 taong gulang | €2M | |
| Bayern Munich | 20 taong gulang | €1.5M | |
| Bayern Munich | 20 taong gulang | €1.5M | |
| Bayern Munchen II | 20 taong gulang | €150K | |
| Bayern Munchen II | 19 taong gulang | €100K | |
| Bayern Munchen II | 19 taong gulang | €100K | |
| Bayern Munchen II | 19 taong gulang | €50K |
Edad ni Frans Krätzig: 23 taon. Petsa ng kapanganakan: Enero 14, 2003.
Posisyon: Defender.
Club ni Frans Krätzig: Red Bull Salzburg.
Taas ni Frans Krätzig: 175 cm.
Mas gustong paa: Kaliwa.
Nasyonalidad: Germany.
Halaga sa merkado: €2.8M.
Frans Krätzig sa season 2026-2027: 8 laban, 1 goal at 1 assist sa lahat ng kompetisyon.
Frans Krätzig sa season 2026-2027: 8 laban, 1 goal at 1 assist sa lahat ng kompetisyon. Minutong nilaro: 338. Karaniwang rating: 7.1.
| Season | Kompetisyon | Koponan | Mga Laban | Minutong Naglaro | Mga Gol | Assist | Rating |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | Austrian Bundesliga | Red Bull Salzburg | 5 | 262 | 1 | 1 | 7.5 |
| UEFA Europa League | Red Bull Salzburg | 2 | 5 | 0 | 0 | 6.2 | |
| Austrian Cup | Red Bull Salzburg | 1 | 71 | 0 | 0 | – | |
| 2026 | Mga International Club Friendly | Red Bull Salzburg | 2 | 90 | 0 | 0 | 7.2 |
| 2025-2026 | Austrian Bundesliga | Red Bull Salzburg | 24 | 1,920 | 0 | 6 | 6.7 |
| UEFA Europa League | Red Bull Salzburg | 4 | 269 | 1 | 0 | 6.7 | |
| Austrian Cup |
| Red Bull Salzburg |
| 3 |
| 284 |
| 0 |
| 0 |
| 6.8 |
| UEFA Champions League | Red Bull Salzburg | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2024-2025 | Club World Championship | Red Bull Salzburg | 3 | 268 | 0 | 0 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bundesliga | Heidenheim 1846 | 16 | 1,224 | 1 | 2 | 6.9 | |
| 2. Bundesliga | Heidenheim 1846 | 2 | 187 | 0 | 0 | 6.6 | |
| 3. Liga | Stuttgart II | 2 | 165 | 0 | 0 | 6.2 | |
| DFB Pokal | Barcelona U19 | 1 | 59 | 0 | 0 | 6.9 | |
| European U21 Championship qualification | Barcelona U19 | 1 | 33 | 0 | 0 | 5.9 | |
| Bundesliga | Barcelona U19 | 1 | 57 | 0 | 0 | 6.2 | |
| DFB Pokal | Stuttgart | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2024 | DFL Supercup | Stuttgart | 1 | 27 | 0 | 1 | 6.3 |
|---|
| 2023-2024 | Austrian Bundesliga | Austria Vienna | 17 | 1,314 | 1 | 3 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bundesliga | Bayern Munich | 4 | 52 | 0 | 0 | 7.1 | |
| Mga International Club Friendly | Bayern Munich | 3 | 71 | 1 | 0 | 6.7 | |
| DFB Pokal | Bayern Munich | 2 | 139 | 1 | 1 | 7.2 | |
| UEFA Champions League | Bayern Munich | 1 | 4 | 0 | 0 | 6.5 | |
| Regionalliga | Bayern Munchen II | 3 | 251 | 1 | 1 | – | |
| European U21 Championship qualification | AlemanyaPambansang koponan | 1 | 45 | 0 | 3 | 7.3 |
| 2022-2023 | Mga International Club Friendly | Bayern Munich | 2 | 90 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Regionalliga | Bayern Munchen II | 31 | 1,955 | 2 | 4 | – |
| 2021-2022 | German U19 Youth League | Barcelona U19 | 2 | 94 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Youth League | Barcelona U19 | 1 | 13 | 0 | 0 | – |