Pinakamataas: €4M (Ago 12, 2018)
Huling update:
Posisyon: Defender, Nasyonalidad: Ireland, Edad: 35, Taas: 183 cm. Greg Cunningham sa season 2025-2026: 1 laban, 0 goal at 0 assist sa lahat ng kompetisyon.
Ang pinakahuling laban sa mga available na tala kung saan naglaro si Greg Cunningham ay Galway United vs Drogheda United, na may 37 minutong paglalaro. Petsa ng laban: Abril 26, 2025.
Galway United: 32 laro, 0 goal, 1 assist
Preston North End: 176 laro, 7 goal, 13 assist
Cardiff City: 13 laro, 0 goal, 0 assist
Blackburn Rovers: 10 laro, 0 goal, 1 assist
Bristol City: 4 laro, 0 goal, 0 assist
Nottingham Forest: 6 laro, 0 goal, 0 assist
Mga kaugnay na pahina: Live score ng football
Edad ni Greg Cunningham: 35 taon. Petsa ng kapanganakan: Enero 31, 1991.
Posisyon: Defender.
Taas ni Greg Cunningham: 183 cm.
| Petsa | Koponan | Edad | Halaga |
|---|---|---|---|
| Galway United | 34 taong gulang | €150K | |
| Galway United | 34 taong gulang | €175K | |
| Galway United | 33 taong gulang | €200K | |
| Preston North End | 33 taong gulang | €250K | |
| Preston North End | 32 taong gulang | €250K | |
| Preston North End | 32 taong gulang | €300K | |
| Preston North End | 31 taong gulang | €350K | |
| Preston North End | 31 taong gulang | €400K | |
| Preston North End | 31 taong gulang | €600K | |
| Preston North End | 30 taong gulang | €900K | |
| Preston North End | 30 taong gulang | €1.2M | |
| Preston North End | 30 taong gulang | €1.2M | |
| Cardiff City | 29 taong gulang | €1.6M | |
| Cardiff City | 29 taong gulang | €1.6M | |
| Cardiff City | 29 taong gulang | €2M | |
| Cardiff City | 28 taong gulang | €3M | |
| Cardiff City | 27 taong gulang | €4M | |
| Cardiff City | 27 taong gulang | €4M | |
| Preston North End | 26 taong gulang | €1.5M | |
| Preston North End | 26 taong gulang | €500K | |
| Preston North End | 25 taong gulang | €500K | |
| Preston North End | 25 taong gulang | €500K | |
| Preston North End | 24 taong gulang | €500K | |
| Bristol City | 24 taong gulang | €500K | |
| Bristol City | 22 taong gulang | €700K | |
| Bristol City | 22 taong gulang | €750K | |
| Bristol City | 21 taong gulang | €250K | |
| Leicester | 19 taong gulang | €50K | |
| Manchester City U21 | 19 taong gulang | €50K |
Mas gustong paa: Kaliwa.
Nasyonalidad: Ireland.
Greg Cunningham sa season 2025-2026: 1 laban, 0 goal at 0 assist sa lahat ng kompetisyon.
Greg Cunningham sa season 2025-2026: 1 laban, 0 goal at 0 assist sa lahat ng kompetisyon. Minutong nilaro: 90. Karaniwang rating: 6.2.
| Season | Kompetisyon | Koponan | Mga Laban | Minutong Naglaro | Mga Gol | Assist | Rating |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025-2026 | Premier Division (Ireland) | Galway United | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2025 | Premier Division (Ireland) | Galway United | 1 | 37 | 0 | 0 | 5.9 |
| 2024-2025 | Premier Division (Ireland) | Galway United | 26 | 2,048 | 0 | 1 | 6.2 |
| 2024 | Premier Division (Ireland) | Galway United | 3 | 189 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2023-2024 | Premier Division (Ireland) | Galway United | 1 | 19 | 0 | 0 | 5.6 |
| Championship | Preston North End |
| 12 |
| 729 |
| 0 |
| 0 |
| 6.5 |
| 2022-2023 | Championship | Preston North End | 22 | 1,787 | 2 | 2 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English Football League Cup | Preston North End | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.9 |
| 2021-2022 | Championship | Preston North End | 21 | 1,360 | 0 | 1 | 6.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English Football League Cup | Preston North End | 4 | 339 | 0 | 1 | 6.2 | |
| FA Cup | Preston North End | 1 | 120 | 0 | 0 | 6.4 |
| 2020-2021 | Championship | Preston North End | 11 | 912 | 1 | 0 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Mga International Club Friendly | Preston North End | 1 | 45 | 0 | 0 | 7.1 | |
| Championship | Cardiff City | 5 | 285 | 0 | 0 | 6.5 | |
| English Football League Cup | Cardiff City | 1 | 23 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2019-2020 | Championship | Blackburn Rovers | 8 | 647 | 0 | 1 | 7.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English Football League Cup | Blackburn Rovers | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2018-2019 | Premier League | Cardiff City | 7 | 630 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|
| 2017-2018 | Championship | Preston North End | 20 | 1,733 | 1 | 2 | 6.5 |
|---|
| 2016-2017 | Championship | Preston North End | 40 | 3,250 | 1 | 4 | 6.5 |
|---|
| 2015-2016 | Championship | Preston North End | 42 | 3,420 | 2 | 3 | 6.5 |
|---|
| 2012-2013 | Championship | Bristol City | 4 | 290 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2011-2012 | Championship | Nottingham Forest | 6 | 296 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2010-2011 | Championship | Hull City | 1 | 67 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2009-2010 | Premier League | Manchester City | 2 | 2 | 0 | 0 | – |
|---|