Patalastas
Naglalaro si Jasper van der Werff para sa Aarau. Posisyon: Defender, Nasyonalidad: Switzerland, Edad: 27, Taas: 188 cm, Market value: €200K. 2026-2027: 2 laro, 0 goal, 0 assist. Pinakahuling naitalang paglahok: Aarau vs Stade Ouchy (Agosto 2, 2026).
Huling update:
Buwanang average na rating
I-tap ang chart para palitan ang mga halaga
May injury
Pinakamataas: €900K (Hun 15, 2022)
Aarau: 2 laro, 0 goal, 0 assist
Sa mga available na tala ng Aarau para sa season 2026/27, naglaro si Jasper van der Werff nang 22 minuto at nagsimula sa unang lineup sa 0 laban.
Aarau: 2 laro, 0 goal, 0 assist
Universitatea Cluj: 12 laro, 0 goal, 1 assist
Hansa Rostock: 23 laro, 2 goal, 0 assist
Paderborn 07: 39 laro, 0 goal, 0 assist
Basel 1893: 43 laro, 1 goal, 0 assist
Liefering: 6 laro, 0 goal, 0 assist
Mga kaugnay na pahina: Aarau, Live score ng football
Edad ni Jasper van der Werff: 27 taon. Petsa ng kapanganakan: Disyembre 9, 1998.
Posisyon: Defender.
Club ni Jasper van der Werff: Aarau.
Taas ni Jasper van der Werff: 188 cm.
| Petsa | Koponan | Edad | Halaga |
|---|---|---|---|
| Universitatea Cluj | 27 taong gulang | €200K | |
| Universitatea Cluj | 27 taong gulang | €300K | |
| Universitatea Cluj | 27 taong gulang | €450K | |
| Universitatea Cluj | 26 taong gulang | €750K | |
| Universitatea Cluj | 26 taong gulang | €750K | |
| Hansa Rostock | 25 taong gulang | €750K | |
| Hansa Rostock | 25 taong gulang | €750K | |
| Paderborn 07 | 24 taong gulang | €600K | |
| Paderborn 07 | 24 taong gulang | €700K | |
| Paderborn 07 | 23 taong gulang | €800K | |
| Paderborn 07 | 23 taong gulang | €900K | |
| Paderborn 07 | 23 taong gulang | €800K | |
| Paderborn 07 | 22 taong gulang | €650K | |
| Basel 1893 | 22 taong gulang | €500K | |
| Basel 1893 | 22 taong gulang | €500K | |
| Basel 1893 | 22 taong gulang | €500K | |
| Basel 1893 | 21 taong gulang | €625K | |
| Basel 1893 | 21 taong gulang | €625K | |
| Red Bull Salzburg | 21 taong gulang | €700K | |
| Red Bull Salzburg | 20 taong gulang | €700K | |
| Red Bull Salzburg | 20 taong gulang | €700K | |
| Red Bull Salzburg | 19 taong gulang | €700K | |
| St. Gallen | 19 taong gulang | €100K |
Mas gustong paa: Kanan.
Nasyonalidad: Switzerland.
Halaga sa merkado: €200K.
Jasper van der Werff sa season 2026-2027: 2 laban, 0 goal at 0 assist sa lahat ng kompetisyon.
Jasper van der Werff sa season 2026-2027: 2 laban, 0 goal at 0 assist sa lahat ng kompetisyon. Minutong nilaro: 22. Karaniwang rating: 6.3.
| Season | Kompetisyon | Koponan | Mga Laban | Minutong Naglaro | Mga Gol | Assist | Rating |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | Swiss Challenge League | Aarau | 2 | 22 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2024-2025 | Romanian SuperLiga | Universitatea Cluj | 12 | 893 | 0 | 1 | 6.9 |
| 2023-2024 | 2. Bundesliga | Hansa Rostock | 21 | 1,708 | 2 | 0 | 6.7 |
| DFB-Pokal | Hansa Rostock | 2 | 126 | 0 | 0 | 6.9 | |
| 2022-2023 | 2. Bundesliga | Paderborn 07 | 5 | 287 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2021-2022 | 2. Bundesliga | Paderborn 07 | 31 | 2,483 | 0 | 0 |
| 6.6 |
| Mga International Club Friendly | Paderborn 07 | 1 | 64 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2020-2021 | 2. Bundesliga | Paderborn 07 | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Mga International Club Friendly | Paderborn 07 | 1 | 45 | 0 | 0 | 6.1 | |
| Swiss Super League | Basel 1893 | 20 | 1,142 | 1 | 0 | 6.5 | |
| European U21 Championship | Basel 1893 | 2 | 180 | 0 | 0 | – | |
| Europa League | Basel 1893 | 2 | 10 | 0 | 0 | – | |
| Swiss Cup | Basel 1893 | 1 | 49 | 0 | 0 | – |
| 2019-2020 | Swiss Super League | Basel 1893 | 14 | 919 | 0 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Europa League | Basel 1893 | 3 | 108 | 0 | 0 | 6.4 | |
| Swiss Cup | Basel 1893 | 1 | 33 | 0 | 0 | – | |
| Austrian 2nd League | Liefering | 6 | 513 | 0 | 0 | 5.9 | |
| Mga International Club Friendly | St. Gallen 1879 | 1 | 15 | 0 | 0 | – |
| 2018-2019 | Austrian Bundesliga | St. Gallen 1879 | 2 | 91 | 0 | 0 | 7.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Mga International Club Friendly | St. Gallen 1879 | 1 | 44 | 0 | 0 | – | |
| Austrian Bundesliga | Red Bull Salzburg | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.0 |
| 2017-2018 | Swiss Super League | St. Gallen 1879 | 7 | 629 | 0 | 0 | 6.8 |
|---|