Patalastas
Posisyon: Tagapagtanggol, Nasyonalidad: Sweden, Edad: 36, Taas: 181 cm. 2025-2026: 8 laro, 0 goal, 0 assist. Pinakahuling naitalang paglahok: Elfsborg vs Degerfors (Setyembre 27, 2025).
Huling update:
Pinakamataas: €2M (Ene 20, 2016)
Elfsborg: 215 laro, 17 goal, 20 assist
Brøndby: 82 laro, 6 goal, 17 assist
Guingamp: 1 laro, 0 goal, 0 assist
Mga kaugnay na pahina: Live score ng football
Edad ni Johan Larsson: 36 taon. Petsa ng kapanganakan: Mayo 5, 1990.
Posisyon: Tagapagtanggol.
Taas ni Johan Larsson: 181 cm.
Mas gustong paa: Kanan.
Nasyonalidad: Sweden.
Johan Larsson sa season 2025-2026: 8 laban, 0 goal at 0 assist sa lahat ng kompetisyon.
| Petsa | Koponan | Edad | Halaga |
|---|---|---|---|
| Elfsborg | 35 taong gulang | €100K | |
| Elfsborg | 34 taong gulang | €150K | |
| Elfsborg | 34 taong gulang | €250K | |
| Elfsborg | 34 taong gulang | €300K | |
| Elfsborg | 33 taong gulang | €400K | |
| Elfsborg | 33 taong gulang | €500K | |
| Elfsborg | 33 taong gulang | €700K | |
| Elfsborg | 32 taong gulang | €800K | |
| Elfsborg | 32 taong gulang | €900K | |
| Elfsborg | 32 taong gulang | €1M | |
| Elfsborg | 31 taong gulang | €1.2M | |
| Elfsborg | 31 taong gulang | €1.5M | |
| Elfsborg | 30 taong gulang | €1.5M | |
| Elfsborg | 30 taong gulang | €1M | |
| Elfsborg | 29 taong gulang | €800K | |
| Brondby | 29 taong gulang | €1M | |
| Guingamp | 29 taong gulang | €1.5M | |
| Brondby | 28 taong gulang | €1.5M | |
| Brondby | 28 taong gulang | €1.8M | |
| Brondby | 27 taong gulang | €1.8M | |
| Brondby | 27 taong gulang | €1.5M | |
| Brondby | 26 taong gulang | €1.8M | |
| Brondby | 26 taong gulang | €2M | |
| Brondby | 25 taong gulang | €2M | |
| Brondby | 25 taong gulang | €1.8M | |
| Brondby | 24 taong gulang | €1.7M | |
| Elfsborg | 24 taong gulang | €1.7M | |
| Elfsborg | 23 taong gulang | €1.7M | |
| Elfsborg | 22 taong gulang | €1.5M | |
| Elfsborg | 21 taong gulang | €1.5M | |
| Elfsborg | 21 taong gulang | €1.5M | |
| Elfsborg | 20 taong gulang | €1M | |
| Elfsborg | 20 taong gulang | €300K | |
| Elfsborg | 19 taong gulang | €50K |
Johan Larsson sa season 2025-2026: 8 laban, 0 goal at 0 assist sa lahat ng kompetisyon. Minutong nilaro: 324. Karaniwang rating: 6.1.
| Season | Kompetisyon | Koponan | Mga Laban | Minutong Naglaro | Mga Gol | Assist | Rating |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025-2026 | Allsvenskan | Elfsborg | 8 | 324 | 0 | 0 | 6.1 |
| 2025 | Allsvenskan | Elfsborg | 8 | 280 | 2 | 0 | 6.7 |
| 2024-2025 | Allsvenskan | Elfsborg | 7 | 222 | 0 | 0 | 6.6 |
| Europa League | Elfsborg | 3 | 24 | 1 | 0 | 6.5 | |
| 2024 | Allsvenskan | Elfsborg | 5 | 450 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2023-2024 | Allsvenskan | Elfsborg | 10 | 900 | 2 | 1 | 6.7 |
| Europa League |
| Elfsborg |
| 1 |
| 28 |
| 0 |
| 0 |
| – |
| 2023 | Allsvenskan | Elfsborg | 13 | 1,161 | 2 | 3 | 7.0 |
|---|
| 2022-2023 | Allsvenskan | Elfsborg | 10 | 896 | 2 | 2 | 7.2 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Europa Conference League | Elfsborg | 2 | 180 | 0 | 0 | – | |
| Swedish Cup | Elfsborg | 1 | 66 | 0 | 0 | – |
| 2022 | Allsvenskan | Elfsborg | 23 | 1,984 | 2 | 4 | 6.9 |
|---|
| 2021-2022 | Europa Conference League | Elfsborg | 5 | 361 | 1 | 0 | 6.3 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Swedish Cup | Elfsborg | 3 | 267 | 0 | 0 | – | |
| Allsvenskan | Elfsborg | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2021 | Allsvenskan | Elfsborg | 25 | 2,177 | 3 | 4 | 6.7 |
|---|
| 2020-2021 | Swedish Cup | Elfsborg | 1 | 82 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Allsvenskan | Elfsborg | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.0 |
| 2020 | Allsvenskan | Elfsborg | 28 | 2,445 | 2 | 6 | 6.7 |
|---|
| 2019-2020 | Swedish Cup | Elfsborg | 1 | 90 | 0 | 0 | – |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Danish Superliga | Brøndby | 9 | 600 | 0 | 1 | – |
| 2018-2019 | Coupe de France | Guingamp | 1 | 90 | 0 | 0 | 5.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Danish Superliga | Brøndby | 15 | 1,349 | 1 | 3 | 6.4 | |
| Europa League | Brøndby | 2 | 114 | 0 | 0 | 6.8 | |
| Coupe de France | Brøndby | 1 | 120 | 0 | 0 | – | |
| Ligue 1 | Brøndby | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2017-2018 | Danish Superliga | Brøndby | 27 | 2,354 | 3 | 10 | 6.7 |
|---|
| 2016-2017 | Danish Superliga | Brøndby | 26 | 2,274 | 2 | 3 | 6.9 |
|---|
| 2015-2016 | Danish Superliga | Brøndby | 1 | 11 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2013-2014 | Allsvenskan | Elfsborg | 1 | 80 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2012-2013 | Allsvenskan | Elfsborg | 4 | 329 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2011-2012 | Allsvenskan | Elfsborg | 13 | 545 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2010-2011 | Allsvenskan | Elfsborg | 26 | 1,478 | 0 | 0 | – |
|---|
| 2009-2010 | Allsvenskan | Elfsborg | 14 | 910 | 0 | 0 | – |
|---|