
Buwanang average na rating
I-tap ang chart para palitan ang mga halaga
Walang available na datos
Pinakamataas: €13M (Hul 29, 2020)
Huling update:
Naglalaro si John Egan para sa Hull City. Posisyon: Defender, Nasyonalidad: Ireland, Edad: 33, Taas: 185 cm, Market value: €1.5M. John Egan sa season 2026-2027: 9 laban, 0 goal at 0 assist sa lahat ng kompetisyon.
Ang pinakahuling laban sa mga available na tala kung saan naglaro si John Egan ay Hull City vs Everton, na may 90 minutong paglalaro. Petsa ng laban: Oktubre 11, 2026.
Hull City: 6 laro, 0 goal, 0 assist
Sa mga available na tala ng Hull City para sa season 2026/27, naglaro si John Egan nang 528 minuto at nagsimula sa unang lineup sa 6 laban.
Hull City: 66 laro, 3 goal, 0 assist
Burnley: 8 laro, 0 goal, 0 assist
Sheffield United: 222 laro, 8 goal, 5 assist
Brentford: 67 laro, 4 goal, 2 assist
Wigan Athletic: 1 laro, 0 goal, 0 assist
Mga kaugnay na pahina: Hull City, Live score ng football
Edad ni John Egan: 33 taon. Petsa ng kapanganakan: Oktubre 20, 1992.
| Petsa | Koponan | Edad | Halaga |
|---|---|---|---|
| Hull City | 33 taong gulang | €1.5M | |
| Hull City | 33 taong gulang | €1M | |
| Hull City | 33 taong gulang | €1.2M | |
| Hull City | 32 taong gulang | €1.3M | |
| Burnley | 32 taong gulang | €1.8M | |
| Burnley | 31 taong gulang | €2M | |
| Sheffield United | 31 taong gulang | €4M | |
| Sheffield United | 31 taong gulang | €5M | |
| Sheffield United | 30 taong gulang | €6M | |
| Sheffield United | 30 taong gulang | €7M | |
| Sheffield United | 29 taong gulang | €7M | |
| Sheffield United | 29 taong gulang | €7M | |
| Sheffield United | 28 taong gulang | €9M | |
| Sheffield United | 28 taong gulang | €10M | |
| Sheffield United | 27 taong gulang | €13M | |
| Sheffield United | 27 taong gulang | €13M | |
| Sheffield United | 27 taong gulang | €9.5M | |
| Sheffield United | 27 taong gulang | €12M | |
| Sheffield United | 27 taong gulang | €10M | |
| Sheffield United | 26 taong gulang | €7M | |
| Sheffield United | 26 taong gulang | €5.5M | |
| Sheffield United | 25 taong gulang | €4M | |
| Brentford | 24 taong gulang | €1.5M | |
| Brentford | 24 taong gulang | €750K | |
| Brentford | 23 taong gulang | €500K | |
| Gillingham | 23 taong gulang | €400K | |
| Gillingham | 22 taong gulang | €150K | |
| Gillingham | 22 taong gulang | €150K | |
| Gillingham | 21 taong gulang | €75K |
Posisyon: Defender.
Club ni John Egan: Hull City.
Taas ni John Egan: 185 cm.
Mas gustong paa: Kanan.
Nasyonalidad: Ireland.
Halaga sa merkado: €1.5M.
John Egan sa season 2026-2027: 9 laban, 0 goal at 0 assist sa lahat ng kompetisyon.
John Egan sa season 2026-2027: 9 laban, 0 goal at 0 assist sa lahat ng kompetisyon. Minutong nilaro: 751.
| Season | Kompetisyon | Koponan | Mga Laban | Minutong Naglaro | Mga Gol | Assist | Rating |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | Premier League | Hull City | 6 | 528 | 0 | 0 | 6.5 |
| English Football League Cup | Hull City | 1 | 45 | 0 | 0 | 5.4 | |
| UEFA Nations League | IrlandaPambansang koponan | 2 | 178 | 0 | 0 | 6.6 | |
| 2026 | World Championship Qualifiers (UEFA) | IrlandaPambansang koponan | 1 | 4 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2025-2026 | Championship | Hull City | 45 | 3,689 | 3 | 0 | 6.6 |
| FA Cup | Hull City | 2 | 105 | 0 | 0 | 5.9 | |
| English Football League Cup |
| Hull City |
| 1 |
| 79 |
| 0 |
| 0 |
| 6.4 |
| Mga International Friendly | IrlandaPambansang koponan | 1 | 72 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2024-2025 | Championship | Hull City | 11 | 730 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Championship | Burnley | 7 | 162 | 0 | 0 | 6.8 | |
| FA Cup | Burnley | 1 | 72 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2024 | UEFA European Championship | IrlandaPambansang koponan | 5 | 433 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|
| 2023-2024 | Premier League | Sheffield United | 6 | 484 | 0 | 0 | 5.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| English Football League Cup | Sheffield United | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2022-2023 | Championship | Sheffield United | 45 | 3,955 | 2 | 1 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Sheffield United | 5 | 450 | 1 | 0 | 7.1 | |
| English Football League Cup | Sheffield United | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.1 | |
| UEFA Nations League | IrlandaPambansang koponan | 5 | 422 | 2 | 0 | 7.2 | |
| Mga International Friendly | IrlandaPambansang koponan | 2 | 117 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2022 | World Championship Qualifiers (UEFA) | IrlandaPambansang koponan | 5 | 450 | 1 | 0 | 7.0 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Mga International Friendly | IrlandaPambansang koponan | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.5 |
| 2021-2022 | Championship | Sheffield United | 48 | 4,350 | 2 | 2 | 6.6 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Mga International Friendly | IrlandaPambansang koponan | 3 | 270 | 0 | 0 | 7.4 | |
| World Championship Qualifiers (UEFA) | IrlandaPambansang koponan | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2020-2021 | Premier League | Sheffield United | 31 | 2,630 | 0 | 1 | 6.4 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Sheffield United | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.9 | |
| Mga International Friendly | IrlandaPambansang koponan | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.9 | |
| UEFA Nations League | IrlandaPambansang koponan | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2020 | UEFA European Championship | IrlandaPambansang koponan | 4 | 345 | 0 | 0 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Mga International Friendly | IrlandaPambansang koponan | 1 | 14 | 0 | 0 | 6.7 |
| 2019-2020 | Premier League | Sheffield United | 36 | 3,189 | 2 | 0 | 6.5 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FA Cup | Sheffield United | 2 | 210 | 0 | 0 | 6.8 | |
| Mga International Friendly | IrlandaPambansang koponan | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.6 |
| 2018-2019 | Championship | Sheffield United | 44 | 3,550 | 1 | 1 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Mga International Friendly | IrlandaPambansang koponan | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.8 |
| 2017-2018 | Championship | Brentford | 33 | 2,581 | 1 | 1 | 6.9 |
|---|
| 2016-2017 | Championship | Brentford | 34 | 2,848 | 3 | 1 | 6.7 |
|---|
| 2015-2016 | League One | Wigan Athletic | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.3 |
|---|