Patalastas
Naglalaro si Kritsada Kaman para sa BG Pathum United. Posisyon: Midfielder, Nasyonalidad: Thailand, Edad: 27, Taas: 175 cm, Market value: €450K. 2026-2027: 10 laro, 0 goal, 0 assist. Pinakahuling naitalang paglahok: Chonburi vs BG Pathum United (Nobyembre 2, 2026).
Huling update:
Buwanang average na rating
I-tap ang chart para palitan ang mga halaga
Walang available na datos
Pinakamataas: €600K (Ene 9, 2024)
BG Pathum United: 7 laro, 0 goal, 0 assist
Sa mga available na tala ng BG Pathum United para sa season 2026/27, naglaro si Kritsada Kaman nang 540 minuto at nagsimula sa unang lineup sa 5 laban.
Mga kaugnay na pahina: BG Pathum United, Live score ng football
Edad ni Kritsada Kaman: 27 taon. Petsa ng kapanganakan: Marso 18, 1999.
Posisyon: Midfielder.
Club ni Kritsada Kaman: BG Pathum United.
Taas ni Kritsada Kaman: 175 cm.
Mas gustong paa: Kanan.
Nasyonalidad: Thailand.
Halaga sa merkado: €450K.
| Petsa | Koponan | Edad | Halaga |
|---|---|---|---|
| BG Pathum United | 27 taong gulang | €450K | |
| BG Pathum United | 26 taong gulang | €400K | |
| BG Pathum United | 26 taong gulang | €450K | |
| BG Pathum United | 25 taong gulang | €500K | |
| BG Pathum United | 24 taong gulang | €600K | |
| Chonburi | 24 taong gulang | €500K | |
| Chonburi | 23 taong gulang | €450K | |
| Chonburi | 23 taong gulang | €400K | |
| Chonburi | 22 taong gulang | €400K | |
| Chonburi | 21 taong gulang | €250K | |
| Chonburi | 20 taong gulang | €200K | |
| Chonburi | 19 taong gulang | €150K | |
| Chonburi | 19 taong gulang | €50K | |
| Chonburi | 18 taong gulang | €25K | |
| Chonburi | 18 taong gulang | €25K |
Kritsada Kaman sa season 2026-2027: 10 laban, 0 goal at 0 assist sa lahat ng kompetisyon.
Kritsada Kaman sa season 2026-2027: 10 laban, 0 goal at 0 assist sa lahat ng kompetisyon. Minutong nilaro: 810. Karaniwang rating: 6.9.
| Season | Kompetisyon | Koponan | Mga Laban | Minutong Naglaro | Mga Gol | Assist | Rating |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | Thai League 1 | BG Pathum United | 7 | 540 | 0 | 0 | 7.0 |
| AFC Champions League Two | BG Pathum United | 3 | 270 | 0 | 0 | 6.8 | |
| 2026 | ASEAN Cup | ThailandPambansang koponan | 4 | 360 | 0 | 0 | 6.8 |
| World Championship Qualifiers (AFC) | ThailandPambansang koponan | 4 | 315 | 0 | 0 | 6.7 | |
| Mga International Friendly | ThailandPambansang koponan | 2 | 171 | 1 | 0 | 6.9 | |
| 2025-2026 | Thai League 1 | BG Pathum United | 25 | 1,897 |
| 1 |
| 3 |
| 6.8 |
| AFC Champions League Two | BG Pathum United | 6 | 475 | 0 | 0 | 6.8 |
| ASEAN Club Championship | BG Pathum United | 4 | 229 | 1 | 1 | 7.5 |
| Thai League Cup | BG Pathum United | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.1 |
| 2024-2025 | Thai League 1 | BG Pathum United | 28 | 2,343 | 1 | 3 | 6.9 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ASEAN Club Championship | BG Pathum United | 7 | 425 | 0 | 0 | 6.9 | |
| Thai FA Cup | BG Pathum United | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2023-2024 | Thai League 1 | BG Pathum United | 11 | 844 | 0 | 0 | 6.7 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Thai League Cup | BG Pathum United | 2 | 180 | 0 | 1 | 7.4 | |
| Mga International Club Friendly | BG Pathum United | 1 | 45 | 0 | 0 | 7.1 | |
| Thai League 1 | Chonburi | 15 | 1,350 | 0 | 1 | 6.6 | |
| Thai FA Cup | Chonburi | 1 | 46 | 0 | 0 | – | |
| Thai King's Cup | ThailandPambansang koponan | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.7 | |
| Mga International Friendly | ThailandPambansang koponan | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.2 |
| 2023 | Mga International Friendly | ThailandPambansang koponan | 2 | 180 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| AFC Asian Cup | ThailandPambansang koponan | 1 | 65 | 0 | 0 | 6.3 |
| 2022-2023 | Thai League 1 | Chonburi | 29 | 2,551 | 1 | 0 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| ASEAN Championship | ThailandPambansang koponan | 8 | 720 | 0 | 0 | 7.0 | |
| Mga International Friendly | ThailandPambansang koponan | 4 | 286 | 0 | 0 | 6.7 | |
| Thai King's Cup | ThailandPambansang koponan | 2 | 180 | 0 | 0 | 7.3 |
| 2022 | Mga International Friendly | ThailandPambansang koponan | 1 | 90 | 0 | 0 | 7.8 |
|---|
| 2021-2022 | Thai League 1 | Chonburi | 27 | 2,385 | 2 | 5 | 6.8 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Thai League Cup | Chonburi | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.2 | |
| AFC U23 Asian Cup | ThailandPambansang koponan | 3 | 270 | 0 | 0 | 7.0 | |
| ASEAN Championship | ThailandPambansang koponan | 7 | 630 | 0 | 0 | – | |
| Mga International Friendly | ThailandPambansang koponan | 2 | 98 | 0 | 0 | 6.5 |
| 2020-2021 | Thai League 1 | Chonburi | 24 | 2,142 | 2 | 3 | 6.4 |
|---|
| 2019-2020 | AFC U23 Asian Cup | ThailandPambansang koponan | 3 | 187 | 0 | 0 | 6.1 |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| AFC U23 Asian Cup | AustralyaPambansang koponan | 1 | 90 | 0 | 0 | 6.2 |